ดู: 1758|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะเปลี่ยนทรงใหม่ดีมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือไปทำจมูกมาแล้วอะค่ะ ตอนนี้ก็ 20 วันแล้ว แต่จมูกที่ได้มันไม่ได้ดั่งใจเลยอะค่ะ (จมูกทรงสโลป) เหมือนมันไม่เข้ากับหน้าไม่โด่งด้วย เหมือนจะสูงแค่ตรงหว่างตา ดูสโลปแบบดั้งแหมบๆ ดูหลอกๆยังไงไม่รู้ อีกอย่างเพื่อนที่สนิทกันก็ว่าไม่สวย(คือวันนี้ถ่ายรูปรุ่นจบปริญญาอะค่ะ เพื่อนๆเลยรุมดูหมูก) เลยขอรบกวนพี่ๆที่น่ารักทุกๆคนค่ะว่า นัทน่าเหมาะกับจมูกทรงไหนอะค่ะ ตอนนี้นอยย์มากเหมือนกัน เหอๆๆๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ (ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลย)

111111.JPG (3.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

นี่รูปก่อนทำค่ะ

นี่รูปก่อนทำค่ะ
หลังทำละครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 20:59:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้หลังทำนะคะ 20 วันแระ นะเนี่ย_+++_(หาความโด่งมะเจอเลย) หุหุ หน้าเราก็เปลี่ยนไปแบบดีลงๆๆ(รึป่าว) เอาไงล่ะเนี่ย เปลี่ยนเลยดีมั้ยๆ

nut1.JPG (15.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

nut2.JPG (13.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

nut3.JPG (9.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 21:00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหะๆรูปใหญ่ไปหน่อยนะคะ (โทษที) พอดีเอากล้องเว็บแคมถ่ายอะค่ะ อิอิหน้าบานเชียว
ทำที่ไหนมาอ่ะคะ

แรก่อนทำนี้มี้ดั้งอยู่แร้วหรือไม่มีเลยอ่ะคะ

อืมม เล๊กก็กำลังจะไปแก้เหมือนกันอะค่ะ

รอลุ้น ๆ ๆ อยู่เนี่ย
ต้องดูรูปก่อนทำด้านข้างด้วยอ่ะคับ

เพราะดูหลังทำด้านข้างก็มีดั้งเป็นสันขึ้นมานะคับ

แต่ว่าทรงสโลป ต้องทำใจนิดนุงนะคับ

ว่าถ้าถ่ายรูปด้านหน้าจะไม่ค่อยแตกต่าง
สันอะ ok นะแต่ตรงปลายอะครับ มันไม่ค่อยแตกต่างจากเดิม อะครับ แต่ก็โอเคกว่าไม่ได้ทำนะ
แต่ก็สวยดีนะ แล้วแต่คนมองอ่ะ
ถ้าเป็นทรงตรง มีหยดน้ำ   หน้าจะยาวเรียวสวยค่ะ
ของเราก้อทรงนี้เหมือนกัน กะลังนอยๆๆๆๆๆๆๆ
ผมว่ารอดู ประมาณ 6 เดือน ก่อนดีไหมครับ บางที่มันอาจจะยุบ หากไม่ดีขึ้นก็เปลี่ยนได้ครับ

ผมกำลังจะ ตัดปีกอะครับ ยังไงเปนกำลังใจให้นะคับ
ดูทรงแล้วก็ สวยดีนะคะ   รอดูให้เข้าที อย่างน้อยสัก 3 เดือนก่อน
ถ้าไม่ชอบก็ค่อยเปลี่ยนทรงคะ  แต่พี่ก็มองว่ามันโด่งดีอยู่นะ
พี่ว่าทรงก็สวยดีค่ะแต่ปีกใหญ่ไปนี้ดส์อ่ะป่าวค่ะเลยไม่ค่อยต่างอ่ะค่ะเพราะพี่กะปีกใหญ่รอตัดอยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้