ดู: 970|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตอบทีค่ะกลัวมากพึ่งไปเสริมมา

[คัดลอกลิงก์]
พอดีำปเสริมจมูกมา 5 วันแล้วค่ะ แต่มันยังปวด ยังตึงอยุ่เลย พอดูในรีวิวก็ไม่เหนมีใครเค้าปวดกันอ่ะ
อีกกี่วันคะถึงจะหายปวด  อีกอย่างเวลาเดินแล้วเหมือนมันเขยื้อนได้อ่ะ หรือคิดำปเองก็ไม่รุ้ กลัวมาก
ได้ทานยาแก้ปวดที่หมอให้มารึเปล่าค่ะ ถ้าไม่ทานก็ปวดนะ แต่วันที่5แล้ว อาการปวดคงไม่มากแล้ว
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ ฝากติดตามรีวิวของมิกกี้ด้วยน่ะคะ
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ ฝากติดตามรีวิวของมิกกี้ด้วยน่ะคะ
แค่ห้าวันเองขึ้นอยูกับคนจร้าของพี่เป็นสิบวันกว่าจะดีต้องเข้าใจว่ามันเป็นสิ่งแปลกปลอมร่างกายยังไม่ชินนะ ธันว่าพี่จะไปทำใหม่ของเก่าทำมานานเป็นสิบกว่าปีแล้วอยากได้หยดน้ำอะกินยาแก้อักเสบพักผ่อนเยอะๆอย่าไปยุ้งกับจมูกมากเดี๋ยวมันเบี้ยวต้องใช้เวลานิดจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้