ดู: 1451|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ใครได้รางวัลทำศัลยกรรมที่ขอนแก่นบ้าง เขามาคุยกันหน่อย หาเพื่อนไปด้วย ขอปรึกษาหน่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hisosuper เมื่อ 2013-7-26 01:37

ใครได้รางวัลทำศัลยกรรมที่ขอนแก่นบ้าง เขามาคุยกันหน่อย หาเพื่อนไปด้วย ขอปรึกษาหน่อย

คือมีใคร จะไปด้วยกันไหม ไปหลายๆคนอุ่นใจดี จะไปประมาณ วันอาทิตย์นี้ ไม่ก็ จันทร์ อังคาร เนี่ยหละ  รอดูก่อนว่ามีใครไปไหม

ใครจะไป โทรมานะ 087-5970612  ปรึกษากัน หน่อย งง อะ ไปแล้วจะไปพักที่ไหน ไปกลับได้เลยรึปล่าว

งง เรื่องจัดเวลาอะ  ควรขึ้นรถทัวส์กี่โมง ถึงนั้นกี่โมง  อยากทำเสร็จแล้วจะกลับได้เลย ต้องจองไปกลับใใช้ไหม แต่กลัวจัดเวลาไม่ถูกอะ

ไม่คุ้นสถานที่  ไม่เคย ไปขอนแก่นมาก่อนเลยยย T-T ใครรู้ หรือ ใครจะไป ขอนแก่น โทรมาคุยกันหน่อย
เราเรียนอยู่ขอนแก่นนะ เราได้รางวัลละ ทำล่ะด้วย อิอิ
เราก็ได้ ทำหน้าอก  แต่ต้องขอศึกษาก่อนนะ  ทั้งข้อมูลคลีนิค  และวิิธีการทำ  แต่เรายังไม่ได้บัตรเลยอะ
คนขอนแก่นปรึกษาไดจ้า
ได้เหมือนกันเลย เจ้าของกระทู้อยู่ไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้