ดู: 1985|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] {เสริมคาง} หลังเสริมคางมา ผมพูดเยอะมาก รู้สึกตึงๆ คางจะเบี้ยวมั้ยครับ ?

[คัดลอกลิงก์]
หลังเสริมคางมา ผมพูดเยอะมาก (เพิ่งเสริมมาได้ 2 วัน) รู้สึกตึงๆ คางจะเบี้ยวมั้ยครับ ?
แล้วผมเผลอเอามือไปลูบๆจับๆมัน (แต่ไม่ได้กระแทกหรือจับแรงๆ) เพราะพลาสเตอร์ที่คุณหมอแปะให้มันน่าหมั่นเขี้ยว -_-' มันจะเบี้ยวง่ายรึเปล่าครับ ?

ป.ล. ผมผ่าตัดแผลในช่องปากครับ
บางทีที่ตึงอาจจะระบมภายในได้..ต้องรอดูค่ะถ้ามันบวมมากๆ เปล่งๆ ปวดๆลึกๆคะ ปะคบเย็น 3 วันแรกจะช่วยลดความปวดได้ แล้วต่อด้วยประคบร้อนวันที่4-6 อีก 3วันค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-25 09:35:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sweetberry เมื่อ 2013-7-25 07:26
บางทีที่ตึงอาจจะระบมภายในได้..ต้องรอดูค่ะถ้ามันบวมม ...

ขอบคุณมากๆครับ ^_^
ขอดูรูปบ้างค่าอยากเห็น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้