ดู: 3592|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คุณหมอเทพ 400cc ผ่าวันที่19/7/2013

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปคลายผ้ามาแล้วลดความอึดอัดไปได้เยอะเลย^^
อยากแชร์ประสบการณ์ครั้งนี้ให้คนอื่นๆที่เตรียมตัวจะไปทำจะได้สบายใจเพราะก่อนจะถึงวันจิงเราก้อแทบจะสิงอยู่ในเว็บเลยล่ะอ่านซ้ำไปมาหลายรอบ555
วันทำจริงก้อมาถึงไปถึง8โมงเช้าเปิดประตูเข้าไปคนเยอะเชียวเรื่ิองคลินิคไม่พูดถึงเพราะคนอื่นพูดเยอะแล้ว555
ขั้นตอนก้อปกติจ่ายตังค์ กรอกรายละเอียดนิดหน่อย ยื่นบัตรเปลี่ยนเสื้อผ้ารอพบคุณหมอ ถึงคิวเรา
คุณหมอ:เอาใหญ่มั๊ย?
เรา:ใหญ่ค่ะ
คุณหมอ:ทำงานอะไร
เรา:เซลขายเครื่องมือแพทย์ และรับงานพริตตี้คะ
คุณหมอ:ขายไรบ้างอ่ะ จากเยอรมันป่าวหมอสนใจนะเอาแค็ตตาล็อคมาทิ้งไว้ให้ด้วยสิ
  คือคุณหมอคุยเรื่องเครื่องมือแพทย์อย่างเดียวเลยล่ะจะเดินไปห้องต่อไปเราเลยถเดินหิ้วนมตามคุณหมอแล้วถามว่าให้หนูกี่ cc คะคุนหมอบอกเอาเท่าไรเราเลยขอ400คุณหมอก้อโอเคแล้วเขียนที่หน้าอกให้ เราอยากได้ใต้กล้ามเหนือแต่คุณหมอบอกไม่สวยมันจะห่างและแบะออกข้าง ง้านเราเลยตามใจคุณหมอคะ

ถึงเวลารอเฉียดที่ผ่านมาเจ้าหน้าที่ก้อโอเคหมดทุกคน แต่!!!! ระหว่างขึ้นมารอเจ้าหน้าที่ก้อให้ล้างเท้าเข้าห้องน้ำห้องที่เค้าให้เข้าราดน้ำไม่ลงเราเลยต่ออีกห้องนึงมีคุณป้าท่านนึงออกมาเรากะน้องอีกคนเลยบอกห้องน้ำนั้นราดไม่ลงคะแล้วคุณป้าก้อพูดว่าเด๋วก้อลงเค้าปิดน้ำเราก้ออ๋อๆคะๆแต่อารมปวดฉี่เราเลยเข้าห้องที่คุณป้าออกมาแต่ก้อไม่ได้ยินว่าคุณป้าพูดอะไรต่อแต่น้องที่บอกคุณป้าพร้อมเรามาบอกเราว่าคุณป้าจะให้เราสองคนทำสุดท้ายอยากเข้าห้องน้ำดีนัก เอิ่มมมแล้วก้อเปนแบบนั้นจิงๆขึ้นมาก่อน4คนแรกเรากะน้องอีกคนได้ทำเปนคนที่ 8 และ 9 ท้างที่มาก่อนด้วยเรื่องห้องน้ำจาก8โมงได้เข้าผ่าเกือบเที่ยง
   ใครจะมาทำถ้าไม่พูดเลยจะดีที่สุดเจ้าหน้าที่บ้างคนแยกแยะไม่ได้(ส่วนใหญ่ดีคะ)

ถึงเวลาทำก้อเข้าน้ำเกลือแล้วพี่เค้าก้อชวนคุยไปเรื่อยๆจนเข้าสู่ภวังค์ตื่นมาอยู่บนเตียงพักฟื้นล่ะมองนาฬิกา12:17 ไม่เมายาไม่อ้วก โชคดดีมากคะ แต่ผ้ารัดแน่นมากหายใจลำบากมากๆ นอนก้อปวดหลัง อย่างอื่นโอเคหมดค่ะไม่เหมือนสิบล้อทับ สบายคะ สู้ๆนะคะทุกคน

อยากลงรูปแต่ลงไม่เปนคะทำในไอโฟน งืมๆไว้จะพยายามลงนะคะ

ปล.น้องกวางค่ะถ้ามาอ่านเจอพี่ยังไม่ได้ขอเบอร์เลยยังไงบอกเบอร์พี่ด้วยนะคะ ^^
ไม่มีรูปหรอค่ะ รอชมอยู่น่ะ กะจะไปทำมั้งอ่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 16:34:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคะถ่ายทุกวันเลยเด๋วหาวีธีอัพก่อนนะคะ ตอนนี้คิวยาวถึงปลายสิงหาแล้วมั๊งคะตอนไปคลายผ้าได้ยินลูกค้าโทรมานัดคิวจากต่างประเทศ
เด๋วจะลงรูปเพื่อขอคำแนะนำกูรูทุกท่านมาช่วยดูว่าโอเคมั๊ย ต้องนวดแบบไหนถึงจะสวย ขอบคุนคะ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 16:43:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

บนซ้ายวันแรก,ขวาบนวันที่2
ซ้ายล่างวันที่3,ขวาล่างวันที่4(คล้ายผ้า)

รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะคะ^^ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
สวยค่ะพี่ก็นัดสิงหาจร้าใช่น้องที่อยู่แถวมีนปะ19 ตอนเย็นพี่คุยกะเพื่อนที่ไปรออะพี่ไปเซอเวย์ดูค่ะไม่เคยไปแถวนั้น:
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 17:37:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-7-23 17:31
สวยค่ะพี่ก็นัดสิงหาจร้าใช่น้องที่อยู่แถวมีนปะ19 ตอน ...

ป่าวคะอยู่รังสิตคะ แต่แอบเช่าโรงแรมไว้ค้างคืนนึงเพราะสงสารแม่ต้องมารอนานเลยกะให้ไปพักผ่อนรอคะ
กะทำไซด์อะไรหราคะ พอดีฝนใส่มา400cc แล้ววัดได้ไซด์33นิ้วเองคะขนาดบวมนะมันจะยุบอีกเยอะมั๊ยคะ
พี่คุยกับคุณอ้อมเค้าบอกพี่ใส่400ขึ้น พี่มีลูกแล้วอายุเยอะจร้าหน้าอกมีเยอะแต่ตามวัยนะ 555 ของคุณฝนสวยดีจร้าทำเสร็จแรกๆเป็นไงบ้างพี่เห็นบางคนออกมาเหมือนจะตายทำให้กลัวอะ
พี่สูง 165 น. 48-49 ฐ. 28 อก 32 ไหล่ 15 ใส่เสื้อใน b 75-80 จร้า บางคนบอกให้ใส่ใหญ่ๆแต่พี่ว่าแล้วแต่หมอจร้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 19:58:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-7-23 17:50
พี่สูง 165 น. 48-49 ฐ. 28 อก 32 ไหล่ 15 ใส่เสื้อใน b 75-80 จร้า บางค ...

พี่หุ่นดีจังค่ะใส่400ก้อไม่น่าเกลียดนะเชียร์ๆ พี่สาวฝนทำวันเดียวกันลูก1คนล่ะมีเนื้อนมอยู่มากทีเดียว ใส่ไป350 กลับบ้านสามีบอกเล็กไปพี่สาวยังเสียดายเลยว่ารู้งี้ใส่380ดีกว่า น้องสาวประเภทสองที่มาทำพร้อมกันเค้่าก้อบอกว่าเด๋วนี้ใส่ccมากก้อดูไม่ใหญ่เหมือนเมื่อก่อน คิดดีๆนะคะพี่เด๋วเสียดาย^^

ไม่ต้องกลัวนะคะตอนทำไม่รู้สึกเลยอยู่ในภวังค์ตลอดกินยาแก้ปวดตามเวลาก้อไม่ปวดล่ะ จะปวดก้อเพราะผ้ารัดแน่นมากคะหายใจไม่ทั่วท้องนอนได้ท่าเดียวปวดหลังแค่นั้น วันแรกเวลาลุกต้องมีคนช่วยประคองหลังคะวันที่2ก้อลุกเองได้ล่ะ ถ้าแพ้ยาเบลอก้อจะอาเจียนคงทรมานตรงนี้ล่ะคะแต่ฝนโชคดีไม่แพ้ แต่พี่สาวแพ้อาเจียนตลอดแต่เหนบอกว่าอาเจียนเสร็จก้อรู้สึกโล่งนะคะสบายเลยล่ะวันที่2พี่สาวไปช๊อปปิ้งล่ะอ่ะชิวมากเกิ๊น5555 ฝนไม่ค่อยกลัวเตรียมใจไว้แล้วแต่พี่สาวกลัวมากมือเย็นหน้าซีดนั่งนิ่งไม่พูดไม่จา แต่พอสามีบอกเล็กอีก2ปีเธอจะมาอัพไซด์ใหม่บอกว่ามันไม่เจบแบบที่คิดไว้ สู้ๆนะคะซิทอัพไว้หน้าท้องจะได้แข็งแรงเวลาลุกจะได้ชิลคะ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 19:58:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-7-23 17:50
พี่สูง 165 น. 48-49 ฐ. 28 อก 32 ไหล่ 15 ใส่เสื้อใน b 75-80 จร้า บางค ...

พี่หุ่นดีจังค่ะใส่400ก้อไม่น่าเกลียดนะเชียร์ๆ พี่สาวฝนทำวันเดียวกันลูก1คนล่ะมีเนื้อนมอยู่มากทีเดียว ใส่ไป350 กลับบ้านสามีบอกเล็กไปพี่สาวยังเสียดายเลยว่ารู้งี้ใส่380ดีกว่า น้องสาวประเภทสองที่มาทำพร้อมกันเค้่าก้อบอกว่าเด๋วนี้ใส่ccมากก้อดูไม่ใหญ่เหมือนเมื่อก่อน คิดดีๆนะคะพี่เด๋วเสียดาย^^

ไม่ต้องกลัวนะคะตอนทำไม่รู้สึกเลยอยู่ในภวังค์ตลอดกินยาแก้ปวดตามเวลาก้อไม่ปวดล่ะ จะปวดก้อเพราะผ้ารัดแน่นมากคะหายใจไม่ทั่วท้องนอนได้ท่าเดียวปวดหลังแค่นั้น วันแรกเวลาลุกต้องมีคนช่วยประคองหลังคะวันที่2ก้อลุกเองได้ล่ะ ถ้าแพ้ยาเบลอก้อจะอาเจียนคงทรมานตรงนี้ล่ะคะแต่ฝนโชคดีไม่แพ้ แต่พี่สาวแพ้อาเจียนตลอดแต่เหนบอกว่าอาเจียนเสร็จก้อรู้สึกโล่งนะคะสบายเลยล่ะวันที่2พี่สาวไปช๊อปปิ้งล่ะอ่ะชิวมากเกิ๊น5555 ฝนไม่ค่อยกลัวเตรียมใจไว้แล้วแต่พี่สาวกลัวมากมือเย็นหน้าซีดนั่งนิ่งไม่พูดไม่จา แต่พอสามีบอกเล็กอีก2ปีเธอจะมาอัพไซด์ใหม่บอกว่ามันไม่เจบแบบที่คิดไว้ สู้ๆนะคะซิทอัพไว้หน้าท้องจะได้แข็งแรงเวลาลุกจะได้ชิลคะ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 20:01:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย narnear1 เมื่อ 2013-7-23 13:02
ไม่มีรูปหรอค่ะ รอชมอยู่น่ะ กะจะไปทำมั้งอ่ะ ...

เค้าลงรูปได้ล่ะนะตะเองมาดูได้เลยจร้า^^
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 20:22:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปก่อนและหลังทำคะ (หลังทำได้5วันคะ)
ประกอบการตัดสินใจ ญแท้ สูง170cm หนัก 49-50kg
รอบใต้อก64cmคะ
พอทำหน้าอกมาแล้วรอบอกตอนนี้วัดได้ 84cm (กลัวยุบลงอีกจัง )
พี่ซิดอัพวันละสองร้องจร้ากลัวหุ่นไม่สวยขอบใจมากๆจริงๆนะใจเกินร้อยแต่เห็นคนเดินออกมาทำท่าจะตายก็เลยกลัวงะ
หน้าอกสวยชิดดีจร้าแผลจักแร้เป็นไงมั้งเจ็บมากปะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 20:52:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-7-23 20:36
หน้าอกสวยชิดดีจร้าแผลจักแร้เป็นไงมั้งเจ็บมากปะ ...

ปวดหลังจนลืมเจ็บแผลไปเลยคะ555 ไม่เจ็บนะคะปกติคะแต่วันไปคลายผ้าเปลี่ยนผ้าก๊อตข้างซ้ายยังมีเลือดซึมคะแต่ไม่เจบนะคะ อกชิดแบบนี้มันเสี่ยงจะเปนอกแฝดมั๊ยคะแอบกังวลไม่มีความรู้เลยคะเรื่องนี้
เห็นคุณมิวบอกว่าถ้าเอาผ้ารัดอกออกแล้วใข้แท่งลิปสติกพันผ้าแทรกไว้ที่อกจร้าอย่านอนตะแคงเห็นเค้าบอกว่าให้โนบราอะพี่ดูทุกวันศึกษาข้อมูลเก่าๆ ซื้อครีมกันแตกลายมาทาด้วยเพื่อไว้เพราะทำใหญ่พี่ทาทุกวันเลยกลัวไม่สวยค่ะ 5555
สวยมากค่ะ ชิดเป๊ะ หายไวๆจ้า
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-24 08:24:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-7-23 20:56
เห็นคุณมิวบอกว่าถ้าเอาผ้ารัดอกออกแล้วใข้แท่งลิปสติ ...

ขอบคุนมากๆคะ^^ ฝนก้อทาครีมไว้ค่ะแต่ไม่ถึงเดือนไม่รูมันจะแตกลายมั๊ย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-24 08:26:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Bigkiss เมื่อ 2013-7-23 23:59
สวยมากค่ะ ชิดเป๊ะ หายไวๆจ้า

ขอบคุณมากค่ะ^^ อยากนวดแล้วตอนนี้นมตึงๆแข็งๆอยากให้นิ่มไวไวจังคะ
คุน fonni โทรจองตั้งแต่วันที่เท่ารัยค๊ะ เค้ายังไม่ได้โทรเบยกะจะเอากลางเดือนสิงหาไม่รู้จะได้มั้ย นมชิดสวยตั้งแต่อยู่ในผ้าเบยสวยแน่ ๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-24 10:56:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-7-24 09:44
คุน fonni โทรจองตั้งแต่วันที่เท่ารัยค๊ะ เค้ายังไม่ได้โ ...

ฝนโทรวันที่24พ.ค ค่ะพี่เค้าบอกว่าง18มิ.ย เปนเต้นไปพอดีฝนกะทำเดือนกรกฏาอยู่ล่ะมีวันหยุดยาวลางานไม่เยอะได้พักเต็มที่ กลางสิงหาฝนว่าไม่น่าจะมีคิวแล้วม้างคะแต่ไงลองโทรไปถามดูคะ แนะนำให้ทำช่วงเช้านะคะคุณหมอจะยังไม่เหนื่อยมาก (คิดเอาเองว่าน่าจะดี555) อีกอย่างถ้าทำบ่ายกลัวว่าจะต้องหอบกระปุกเลือดกะสายเดรนเลือดกลับไปนอนกอดที่บ้านถ้ามาถอดวันหลังโดยยังไม่มีฤทธิยาเดาว่าคงเจบน่าดู ขนาดมีฤทธิ์ยาอยู่ยังรู้สึกเลยคะ

แสดงความคิดเห็น

มีแสบบ้างเหมือนกันคะ แต่ไม่ตลอดเวลานะคะ แสบเปนพักๆ  โพสต์ 2013-7-24 11:26
คุนฝนค๊ะทำใหม่ ๆ แสบนิปป่าวค๊ะ พอดีเห็นปิดไว้  โพสต์ 2013-7-24 11:17
คิดว่าจะไปแต่เช้าเหมือนกันค๊ะ ถ้าหมอเหนื่อยมันก็ไม่เต็มที่แล้ว  โพสต์ 2013-7-24 11:15
สวยแล้วค่ะ รอให้ยุบเข้าที่ สวยกว่านี้อีก ดูไม่โอเว่อมากค่ะ หายไวๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-24 11:22:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-7-24 11:06
สวยแล้วค่ะ รอให้ยุบเข้าที่ สวยกว่านี้อีก ดูไม่โอเว่ ...

ขอบคุนมากๆคะมีอะไรแนะนำด้วยนะคะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย fonni เมื่อ 2013-7-24 11:22
ขอบคุนมากๆคะมีอะไรแนะนำด้วยนะคะ^^

ยินดีจ้า  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้