ดู: 3143|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รู้จัก Gluta so vite 250 mg กันป๊าว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด LadyIdol เมื่อ 2010-3-14 22:41

มีใครเคยกิน Gluta so vite 250 mg  แล้วได้ผลรึป๊าว
พอดีแฟนหยกไปเปิดเจอในเวปเลยอยากหัยหยกลองไปซื้อมากิน ว่าจะได้ผลไหม แต่จริงๆหยกเป็นคนผิวขาวอยู๋แล้ว แต่แฟนอยากหัยขาวอีก เลยอยากรู้ว่ามันได้ผลจริงรึป๊าว ^^ ไงใครเคยซื้อมากินแล้วได้ผลไงบอกหยกมั้งน่ะ แต่ปรกติหยกก็ทาครีมบำรุงเยอะ อยู่แล้วน่ะ แต่แฟนหยกบอกอยากหัยขาวอีก เหอๆ เหนื่อยใจ
1.อ่าวววว...เป็นแฟนกัลอยู่แล้วทำไมยังไม่ร้ากกกก กันจิงๆอีกเหรอ...
(งง..ทำไมต้องอยากให้แฟนดูดีอย่างงั้น อย่างงี้ มนุษย์เราหนอ)
นั่นก้อหมายความว่าแฟนหยกเค้ารักหยกที่ภายนอกแล้วแหละ..

2.กลูตา ไม่ดูดซึมทางกระเพาะอาหรารนะครับ กินไป ไม่มีประโยชน์

ต้องฉีดเท่านั้น แต่ฉีดก้อมีอันตรายมากมายอีก หละครับ

ทางที่ดีที่สุดคือเลี่ยงแสงแดด และ ออกกำลังกาย ทานผักผลไม้ ทานวิตามินมากๆครับ เดี๋ยวอีกหน่อยก็จะได้ขาวขึ้นๆๆๆๆๆๆนะครับ

เป็นกะลังใจให้

ขอให้ขาวเท่าเราไวๆๆนะ

(เพื่อนเรียกเราว่า ไอ้ ออร่า..)

ไม่อยากขาวเผือกแบบนี้เรยยย..จิงๆน้า....
ม่ะรู้จัก ส่วนมากกินอาเสริมจะหาซื้อจากร้านยา หรือไม่ก็ของแบนด์ที่ได้ยินติดติดหูอ่ะ แพงหน่อย แต่ไม่เสี่ยงของปลอม
อันนี้ไม่รู้จักนะ แต่ถ้าจะกินก็กินที่ผ่าน อย.ดีกว่ามั๊ย เช่น ของ วิสต้า และอื่นๆ จะต้องไม่เสียงกับของปลอมไง

และก็ถูกอย่างที่คุณ gigalike บอกนะ กินกลูต้ามันไม่ค่อยดูดซึมในกระเพาะอาหาร ส่วนเรืองฉีดกลูต้าทางเส้นเลือดแล้วมันก็ได้

ที่ชัดเจน คือ ผิวขาวขึ้น แต่มันก็เสี่ยงอันตราย หลายอย่างทั้งโรคติดต่อทางกระแสเลือด หรือ ภาวะการซ๊อค  เอาเป็นว่าถ้าอยาก

ขาวจริงก็ควรหลีกเลี่ยงแสงแดด ทากันแดดเป็นประจำ เดี่ยวผิวก็ขาวขึ้น คือจะบอกว่าผิวจะขาวได้มากที่สุด คือเท่ากับผิวที่ไม่

ได้โดนแสงแดดอ่ะ เช่น ต้นขา ไรงี้  หุหุ พล่ามมาซะยาว เอาใจช่วยนะ เราก็อยากขาวเหมือนกัน
ฉีดน่าจะดีกว่ากินน่ะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-21 21:41:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
...จริงๆ หยกเป็นคนผิวขาวอยู่แล้วล่ะ แต่บ้างคนบอกยังขาวไม่พอ เหอๆ เหนื่อยใจ ...กะว่าจะฉีดแต่ บอกตรงๆ ว่ากลัวอยู่ล่ะ  ยังหาที่ เหมาะ ๆ ไปฉีดไม่ได้เลย
รู้จักคระ

Sovite เพราะเรากำลังทานอยู่

เป็นอาหารเสริมที่คุณภาพเทียบเท่าได้กับยี่ห้ออาหารเสริมอื่นๆที่แพงๆได้เลยนะ

เค้ามีทั้ง 60 cap

เเละ 30 cap จ๊ะ

อยากให้เพื่อนๆ ได้รับทานอาหารเสริมที่มีคุณภาพดีจิงๆ

เลยมาบอกต่อจ้า

สนใจอาหารเสริมยี่ห้อนี้ แอดเอมมาคุย แลกเปลี่ยนความรู้กันได้น้า iii_iii_iii@windowslive.com

^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้