ดู: 8101|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก ศัลยกรรมเสริมดั้ง @Amed Clinic เปลี่ยนชีวิตแจงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ถ่ายหลังทำประมานเดือนนึงค่ะ

สวัสดีคะชื่อแจงนะคะ*_* จะมารีวิวศัลยกรรมเสริมจมูกที่ไปทำมาค่ะอาจจะไม่ค่อยเห็นผลโด่งมากเพราะเน้นบอกหมอ

ตั้งแต่แรกแล้วว่าเอาแบบธรรมชาติสุดๆ ของเดิมเราดั้งแบนมากปลายจมูกทู่ๆสั้นไม่มีมิติโหงวเฮ้งอะไรเลยค่ะเป็นปัญหาค้างคาใจมาตั้งแต่

เด็กก็หวังว่าทำแล้วจะดูดีขึ้นมาบ้างทำที่ Amed Clinicค่ะ เค้ามีคอร์สศัลยกรรมแล้วคุณหมอน่ารักพูดจาตรงๆดีค่ะไม่ยัดเยียดให้เราทำ

โน่นนี่มาก

นี่ภาพก่อนทำค่ะถ่ายสดๆหลังทำทันที

ภาพล่างถ่ายหลังทำมาเดือนกว่ามั้งคะเมคอัพจัดเต็มด้วย อยากขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง

ฝากขอความเห็นหน่อยนะคะว่ามันโด่งน้อยไปหรือเปล่าเพราะเพื่อบางคนทักว่าทำไมเสริมให้โด่งกว่านี้แรกๆไม่คิดมากพอได้ยินเยอะเข้าเริ่มนอยค่ะ

แต่ที่บอกจั่วหัวกระทู้ว่าเปลี่ยนชีวิตก็เปลี่ยนจริงนะคะมีสิ่งดีๆเข้ามาหลายเรื่อง คนชมมีบ้างบอกดีแล้วที่ทำมาแค่นี้เพราะดูสวยขึ้นแต่ไม่ได้ปลี่ยนมาก ธรรมชาติดีเพื่อนๆสมาชิกเห็นว่ายังไงบ้างคะ
สวยสุดๆ ไปเลยค่ะ
สวยขึ้นมากจริง ๆ ค่ะ
ตัดปีกจมูกราคาเท่าไหร่คะ
ดูหน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะ สวยมากค่ะ ดูเข้ากับหน้าดี เป็นธรรมชาติมากเลย
สวยมากเลยค่ะคุณแจงง ค่าเสียหายเท่าไหร่หรอคะ??
อยากทราบครับ ทำจมูกชื่อหมออะไรเอ่ย ผมกำลังสนใจอยากทำกับเอเมดครับ
สวยขึ้นเลยจ้า
ตัดปีกจมูกใช้เวลานานไหมคะ กว่าแผลจะสมานแล้วออกนอกบ้านได้
ทรงสวยค่ะ และดูสวยขึ้นด้วย
ดูเปลี่ยนไปคนละคนเลยค่ะ สวยขึ้นเยอะเลย
สวยขึ้น เยอะเลย><
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-14 17:20:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดูรูปตัวเอ...ทำไปด๊ายยยอิอิ ไม่ได้ตั้งใจแอ๊บนะคะแบบว่ามันอินเนอร์ ขำขำน๊า
สวยมากจริงๆค่ะ ปีกจมูกทำได้สวยมากก
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 16:42:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้ภาพปัจจุบันค่ะ  
รอดูรูปปัจจุบันค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ รีวิวเพิ่มหน่อย สนใจมากค่ะ
สวยมากเลยจ้า ใช้ซิลิโคนแบบไหนคับ
ทำจมูกเท่าไหร่ค่ะ
ดูดีคัฟ เปะมาก
สวยค่ะ ชื่อแจงเหมือนกัน อยากสวยเหมือนกัน อิอิ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ขอดูรูปอีกหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้