ดู: 8087|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก ศัลยกรรมเสริมดั้ง @Amed Clinic เปลี่ยนชีวิตแจงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ถ่ายหลังทำประมานเดือนนึงค่ะ

สวัสดีคะชื่อแจงนะคะ*_* จะมารีวิวศัลยกรรมเสริมจมูกที่ไปทำมาค่ะอาจจะไม่ค่อยเห็นผลโด่งมากเพราะเน้นบอกหมอ

ตั้งแต่แรกแล้วว่าเอาแบบธรรมชาติสุดๆ ของเดิมเราดั้งแบนมากปลายจมูกทู่ๆสั้นไม่มีมิติโหงวเฮ้งอะไรเลยค่ะเป็นปัญหาค้างคาใจมาตั้งแต่

เด็กก็หวังว่าทำแล้วจะดูดีขึ้นมาบ้างทำที่ Amed Clinicค่ะ เค้ามีคอร์สศัลยกรรมแล้วคุณหมอน่ารักพูดจาตรงๆดีค่ะไม่ยัดเยียดให้เราทำ

โน่นนี่มาก

นี่ภาพก่อนทำค่ะถ่ายสดๆหลังทำทันที

ภาพล่างถ่ายหลังทำมาเดือนกว่ามั้งคะเมคอัพจัดเต็มด้วย อยากขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง

ฝากขอความเห็นหน่อยนะคะว่ามันโด่งน้อยไปหรือเปล่าเพราะเพื่อบางคนทักว่าทำไมเสริมให้โด่งกว่านี้แรกๆไม่คิดมากพอได้ยินเยอะเข้าเริ่มนอยค่ะ

แต่ที่บอกจั่วหัวกระทู้ว่าเปลี่ยนชีวิตก็เปลี่ยนจริงนะคะมีสิ่งดีๆเข้ามาหลายเรื่อง คนชมมีบ้างบอกดีแล้วที่ทำมาแค่นี้เพราะดูสวยขึ้นแต่ไม่ได้ปลี่ยนมาก ธรรมชาติดีเพื่อนๆสมาชิกเห็นว่ายังไงบ้างคะ
สวยดูดีขึ้นมากค่ะ ถ้าเจ้าของกระทู้พอใจกับตรงนี้แล้วก็พอแล้วค่ะ สวยขึ้นค่ะ เราคอนเฟริ์ม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูดีขึ้นมากๆเลยล่ะค่ะ อาจจะดูไม่โด่งสักเท่าไหร่ แต่ยอมรับว่าคุณดูสวยและดูดีขึ้นค่ะ
ถ้าคุณแฮปปี้แล้วก็อย่าได้นอยในคำพูดของใครๆน่ะค่ะ ขอให้สวยขึ้นเรื่อยๆค่ะ

คะแนน

1

ตัดปีกจมูกด้วยหรือเปล่าค่ะ
ชอบค่ะ สวยขึ้น ดูคมขึ้น มีมิติอยากเสริมมากค่ะ

คะแนน

1

สวยแล้วค่ะ
ต้องถามตัวเองว่าเราพอใจหรือยัง ถ้าพอใจแล้วก็ไม่ต้องฟังคนอื่นมากหรอกค่ะ

คะแนน

1

สวยขึ้นมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ

คะแนน

1

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 15:14:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนมากนะคะ กลับมานั่งคิดตามก็จริงค่ะเราคงนอยคิดตามคนอื่นมากไปว่าควรโด่งกว่านี้เดี๋ยวรอดูอีกสักเดือนว่าจะเข้าที่กว่านี้ไหมขอบคุณทุกคนมากจริงๆค่ะ
สวยมากค่ะ แค่นี้ก้โอเคแล้วนะคะ เหมาะกับหน้าดี
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-24 16:40:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะทุกความเห็นเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-21 15:08:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวมาลงภาพปัจจุบันมุมอื่นให้เพื่อสมาชิกดูกันนะคะช่วงเยนๆรอแจงกลับบ้านก่อน
ดูดีัขึ้นมากเลยคับ เปลี่ยนไปเปนคนละคนเลย
พอทำแล้วดูสวยขึ้นมากเลยค่ะ เปลี่ยนไปเปนคนละคนเลย
ดูเปี่ยนไปเปนคนละคนเลยนะคะ
ขอดูรูปอีกหน่อยค่ะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
สวยค่ะ ชื่อแจงเหมือนกัน อยากสวยเหมือนกัน อิอิ
ดูดีคัฟ เปะมาก
ทำจมูกเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากเลยจ้า ใช้ซิลิโคนแบบไหนคับ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ รีวิวเพิ่มหน่อย สนใจมากค่ะ
รอดูรูปปัจจุบันค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-4 16:42:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้ภาพปัจจุบันค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้