ดู: 1291|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คิวรอ หมอบุญถิ่น คือรัยอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากหาข้อมูลมาระยะหนึ่ง เลยตัดสินใจจะไปเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่น (เค้าลือกันว่าทำสวย ธรรมชาติมาก) แต่โทรไปถามเรื่องคิว เนื่องจากเราทำงานส่งยาคูลท์ ตอนนี้มีวันหยุดต่อเนื่องก็คือวันเข้าพรรษานี้ และก่อนวันแม่เดือนหน้า เราจึงจำเป็นมากที่จะทำวันเสาร์ ถางคลีนิกก็บอกว่าให้มาตอนแปดโมงครึ่ง เป็นคิวรอ คือ สรุป ว่าอยากรู้อ่ะ ว่าเค้าจะทำให้เลยป่าว ไม่มีวันหยุดแล้วอ่ะ
ถ้าไปตามเวลาที่เจ้าหน้าที่บอก ได้ทำแน่นอนค่ะ เพราะเค้านัดเวลาให้เราไปรอแล้วค่ะ

เราเองไม่ได้นัด ใช้วิธีบุกไปเลยตอน 10โมงเช้า เรายังได้ทำเลยค่ะ คนอื่นๆที่ไม่ได้นัด มาหลังเราสัก2-3คน คุณหมอไม่ทำให้แล้วค่ะ คิวเต็ม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-18 18:28:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรอ คะ ขอบคุณมากเลย กลัวไปเกล้อ มันไม่มีวันหยุดแล้วจริงๆ นี่ก็ลาวันเสาร์ด้วยนะเนี่ย กะว่าจะไปนั้งรอตั้งแต่เจ็ดโมงกว่าเลยอ่ะ จ่อหน้าประตูไว้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้