ดู: 2874|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีนัดกะหมอยุทธวีคูณ18นี้แล้ว เอาไงดี??

[คัดลอกลิงก์]
ตามที่รู้ๆกันอยู่ และเป็นเรื่องถกเถียงกัน อยากรู้ว่าข้อสรุปเป็นไง ตกลงหมอยุทธเป็นใครมาจากไหน ชื่อ นามสกลอะไร ใครพอมีข้อมูลศัลยแพทย์หมอยุทธบ้าง???? จะสวยทั้งที ก้อต้องให้คนที่เป็นหมอ และมีความเชี่ยวชาญเป็นผู้ผ่าตัดให้ ถูกต้องไหมค่ะ ใครอยากเจ็บตัวแกบ่อยๆ แถมราคาก้อไม่ใช่แค่พันสองพัน ใครพอมีข้อมูล ช่วยลงประกาศทีค่ะ ให้หายข้อข้องใจ
ถ้าข้อมูลไม่ชัดเจน อย่าไปทำคะ..ถ้าไม่มั่นในตัวคุณหมอ ..ยกเลิกคิว..หาข้อมูลคุณหมอท่านใหม่ที่สบายใจ และเรามั่นใจ
ไปทำกับท่านนั้นๆ ดีกว่าคะ..
ถูกต้องครับ ไม่สบายใจ อย่าทำเลยครับ ถึงออกมาถูกใจแต่ต้องมานั่งคิดมากจิตตก หาหมอที่ทำแล้วสบายใจเถอะครับ ไม่อยากให้เวปมันร้อนอ่าาา
ไปเลยค่ะ แล้วก่อนทำไปขอดูใบประกอบโรคศิลป์ของคุณหมอมาให้ด้วยค่ะ 5555

พอดีจองคิวไว้เหมือนกัน ถ้ามีมาบอกด้วยนะคะ

ประเด็นตอนนี้ไม่ต้องศัลยแพทย์หรอกค่ะ ขอแค่เป็นแพทย์ก็โอเคแล้ว เพราะมีหลายคลินิกที่ไม่ใช่ศัลยแพทย์เฉพาะทาง

ซึ่งอลุ่มอล่วยได้ แต่ถ้าไม่ใช่แพทย์แบบกรณีที่พึ่งโดนจับนี่ไม่ไหวจริงๆค่ะ ถึงใครจะบอกว่าไม่แคร์ก็เหอะ

สำหรับเราอย่างน้อยต้องเป็นแพทย์มีใบประกอบ มีเลข ว. ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย rabbitz_killer เมื่อ 2013-7-16 23:27
ไปเลยค่ะ แล้วก่อนทำไปขอดูใบประกอบโรคศิลป์ของคุณหมอ ...

หมอไหนโดนจับคะ
ถ้าสนใจแลกคิวกับเราได้นะค่ะ เราได้วันที่ 5 สิงหา
ต้นฉบับโพสต์โดย s.ploY เมื่อ 2013-7-17 13:41
หมอไหนโดนจับคะ

หมอชาตรี สยามคลินิกค่ะ
แลกคิวกับเรามั้ยคะ เราได้วันที่ 27
เราเหนมีคนโพสบอก ว่าขับรถจนสุดซอย ก้อหาคลีนิคไม่เจอด้วยอ่
อันนี้เราเจอมาไนเฟสของทางคลีนิคนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ต้นอ้อ1 เมื่อ 2013-7-17 22:36
เราเหนมีคนโพสบอก ว่าขับรถจนสุดซอย ก้อหาคลีนิคไม่เจอ ...

วันไหนคะ
เหนเค้าโพสเมื่อวันที่ 14 มิย. ค้ะ
จะไปปรึกษาหมอว่างั้น
แบบนี้ก็ชัดเจนแล้วว่าเขาไม่โปร่งใส ไม่จริงใจกับลูกค้า เขาทำออกมาสวย เราก็ช่วยบอกต่อ แต่กับแค่ขอความโปร่งใส เขาไม่สามารถชี้แจงได้ แค่นี้ก็ทราบแล้วค่ะ ว่าอะไรเป็นอะไร
เอาแล้ว เริ่ม ลังเล แล้วเรา เอาไงดีหว่า?

แสดงความคิดเห็น

เราก้อว่าจะทำที่นี่นะ แต่เริ่มมีข่าวมาไห้ตะหงิดๆ  โพสต์ 2013-7-17 23:21
เลือกทำที่ที่เราสบายใจดีที่สุดจร้า ส่วนตัวเรายังยืนยันว่าจะทำที่นี้ได้คิวปลายเดือนนีื ถึงจะไม่รุ้ชื่อจร งนามสกุลจริง แต่ที่ที่เรารุ้จริงๆคือฝีมือของคุณหมอ ค่ะ *^O^*

แสดงความคิดเห็น

โอเค จ้า .. รีวิวมาฝากด้วยนะ  โพสต์ 2013-7-17 23:35
เราได้คิววันที่แปดสิงหานี้วางแผนลางานไว้แล้วเอาอย่างไรดีเนี้ยยยเรา
อันนี้ไม่ได้เข้าข้างหมอนะคะ และไม่ได้รู้จักหรือมีเอี่ยวอะไรด้วย
แต่แค่เห็นจากภาพรีวิวส่วนใหญ่ ทำออกมาสวย ทั้งเย็บรูจมูกและทรงจมูกที่หลายคนแก้แล้วเอามาให้ดู
นับว่ามีฝีมือมากทีเดียว บางทีที่ไม่จดทะเบียนการค้า อาจจะเป็นเพราะหลีกเลี่ยงภาษีหรือเปล่า
เราเดามั่วๆไปเรื่อยนะ เพราะเห็นข่าวดาราชอบทำกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้