ดู: 2688|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากตัดปีกจมูก ตัดดีไม๊ค่ะ เสริมจมูกมาแล้วคนทักว่าปลายใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
อยากให้เพื่อนๆพี่ๆทุกคนช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ คือ จมูกเราไปเสริมมาแล้ว แต่ไม่ได้ตัดปีก นี่ผ่านมา 5 เดือนแล้ว มีแต่คนทักว่าปลายจมูกใหญ่ เลยคิดว่าควรไปตัดปีกดีไม๊ค่ะ แล้วอยากทราบว่าที่ยันฮี ถ้าเราเสริมจมูกกับทางยันฮีแล้วจะขอไปเปลี่ยนซิลิโคนใหม่เป็นซิลิโคนอีกแบบได้ไม๊ค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายจะเท่ากับทำใหม่หรือเป็นราคาแก้ ถ้าราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่ มีใครพอทราบบ้างค่ะ

มีรูปก่อนเสริมมั้ยค่ะ อยากเห็นอ่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-13 18:40:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sine04 เมื่อ 2013-7-13 18:44
ต้นฉบับโพสต์โดย namtipp เมื่อ 2013-7-13 18:35
มีรูปก่อนเสริมมั้ยค่ะ อยากเห็นอ่ะค่ะ ...

มีค่ะ อันนี้ก่อนเสริมค่ะ

ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ปีกจมุูกคะ เพราะปีกเล็กมากแล้ว แต่ประเด็นจริงๆคือปลายจมูกคะ ลองศึกษาหาคุณหมอที่แต่งปลายสวยๆดูนะคะ
ต้องแต่งปลายจมูกครับมี หลายคนที่ทำแต่ราคาก็สูงอยู่เหมือนกัน อย่าไปตัดปีกนะเดี๋ยวจมูกจะดูพิการ
จริง ๆ แหละครับ ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ปีกครับ ปัญหาอยู่ที่ปลายเลยครับ

ถ้าตอนนี้ตัดปีกจมูกซึ้งจะต้องเย็บปีกให้เล็กเข้าหากับด้วย มันจะทำให้ปลายที่ค่อนข้างใหย่อยู่แล้ว ใหญ่ขึ้นเพราะถูกบีบรัดจกปีกส่วนหนึ่ง ลองหาที่แต้่งปลายจมูกสวย ๆ ดูครับ ส่วนตัวทำกับหมอทรงยศ ก็อยากให้ลองเข้าไปปรึกษาหมอทรงยศ ที่ยศยาคลินิกดูครับ แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะตัดสินใจเลย ลองศึกาาหาข้อมูลเยอะ ๆ อย่ารีบตัดสินใจ
หมอสุชาติก็แต่งปลายส่วน
หมอเแลิมก็แต่งปลายสวย
แต่ๆ ๆ ๆ  หมอสุชาติราคาก็สูงพอสมควร ราคาพอสมควร
            หมอเฉลิมคิวยาวว๊ากกกกกกกกก ราคาพอรับได้
            หมอทรงยศ คิวได้เร็ว แต่ราคาก็สูงพอควร ลอง ๆ ๆดูหลาย ๆ ที่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้