ดู: 1824|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ถามเพื่อนๆที่ทำหน้าอกใต้กล้ามเนื้อ ต้องกี่เดือนคะ เวลาเดินนมถึงจะเด้งๆเหมือนจริง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JJenie เมื่อ 2013-7-12 12:39

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JJenie เมื่อ 2013-7-12 12:38

รบกวนถาม คนที่ทำหน้าอกใต้กล้ามเนื้อ หลังจากทำกี่เดือน เวลาเดินนมจะเด้ง ดึ๋ง ดั๋ง เหมือนนมจริงคะ

ของเรา 8 เดือนกว่าแล้ว ทำไม เวลาเดิน นมไม่เด้ง เหมือนคนที่ทำเหนือกล้ามเนื้อเลยอ่ะ (จากที่อ่านๆมา เห็นคนที่ทำหน้าอกเหนือกล้ามเนื้อจะเด้งเหมือนจริง ตั้งแต่เดือนแรกๆกันเลย)  
ขอรบกวนด้วยใครรู้ที่นวดใกล้ สีลม สุขุมวิท เราเสริมมาใต้กล้ามเนื้อ 7-8วันตอนนี้แข็งมากอยากนวดให้นิ่มเร็วๆ
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ sm นี่คือ เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อค่ะ

แสดงความคิดเห็น

sm น่าจะเหนือกล้ามเนื้อนะคะ เพราะของเราก็เขียน sm sp น่าจะใต้กล้ามเนื้อค่ะ   โพสต์ 2013-7-22 19:35
sm น่าจะใต้กล้ามเนื้อนะคะ sub muscular
Sm คือ เหนือกล้ามเนื้อคะ
ใจเย็นๆนะคะ^^ สำหรับเราประมาณ1ปีขึ้นไปก็เริ่มนิ่มแล้วค่ะ หมั่นนวดบ่อยๆนะคะ
ยังไงรอความเห็นท่านอื่นเพิ่มเติมนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้