ดู: 1128|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ไหนดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกมากค่ะ แต่กำลังชั่งใจอยู่
ว่าจฉีดฟิลเลอร์หรือใส่ซิลิโคนดี
แล้วไปทำที่ไหนดีคะ เพื่อนๆคนไหนเคยไปทำมาช่วยแนะนำหน่อยนะ
โพสต์ 2013-7-12 12:31:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นั้นสิคะ ตามมาเก็บข้อมูลเหมือนกัน กำลังจะไปทำจมูกแต่ไม่รู้จะทำกับหมอไหนดี
โพสต์ 2013-7-12 13:04:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดยส่วนตัวยังไม่เคยทำจมูกค่ะ  แต่  ชอบเข้าไปอ่านและดุรีวิวการศัลยกรรมของหลาย ๆ ที่ค่ะ มีทั้งแบบที่ทำามาแล้วดีและ  หลังทำเปนปัญหาก็มีเยอะ  ขอแนะนำว่า ทำแบบเสริมสิลิโคนดีกว่าค่ะ เดี๊่ยวนั้เขามีวัสดุที่เหมือนธรรมชาติ แต่..อย่าไปฉีดฟิลเลอร์เด็ดขาด ไม่งั้นจะตองมาตามแก้ภายหลังค่ะ  เพราะจมูกจะเป็นพังผืดในอนาคตค่ะ ลอง หาข้อมูลเรือ่งปัญหาการฉีดจมูกดูซิ..น่ากลัวมากมาย )
ส่วนสถานที่ทำให้หาข้อมูลหลาย ๆ ที่แล้วเปรียบเทียบดูค่ะ ขอแนะนำ2 ที่ค่ะ คือ  นพลักษณ์คลินิค( เข้าเเฟสชื่อนี้เลยค่ะ) และ อีกที่ วี-พลัสคลินิค ลองเข้าไปดูใหนเวป หรือ เข้าเฟสชื่อ   V-plast clinic  ดูซิ  มีหลายคนที่เข้ามารีวิวให้ดู ก็สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ เห็นเขาว่าคุณหมอเขามีเทคนิคพิเศษที่ไม่เหมือนใคร  ลองเข้าไปดูน๊ะ
โพสต์ 2014-11-21 14:31:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่ starclinic มาค่ะ คุณหมอกิตติ ทรงสวยย ปลายหยดน้ำ เหลาซิลิโคนเคสต่อเคสนะค่ะ คุณหมอมือเบาค่ะ แนะนำให้เสริมแบบซิลิโคนค่ะ ฟิลเลอร์ไม่นานก็ยุบค่ะ เสี่ยงไหลด้วย ยังไงก็ศึกษาดีดีค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้