ดู: 899|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาแล้วเนื้อบางเห็นเป็นแท่ง เราควรถอดพักเนื้อซัก3เดือนรอเนื้อเยื่อสร้างใหม่แล้วค่อยเสริมมันจะสวยกว่าไม๊คะ แล้วถ้าถอดพักเนื้อคุณหมอจะทำการแก้ไขลำบากกว่าถอดแล้วเสริมเลยไม๊คะ อย่างเช่นถอดพักเนื้อซัก3เดือนแล้วมาเสริมใหม่คุณหมอจะเซาะผังผืดลำบากกว่าถอดแล้วเสริมเลยไม๊คะ แล้วอยากรู้ค่ะ ถ้าหมอดึงซิลิโคนเก่าออกคุณหมอสามารถเห็นโครงสร้างจมูกเราเลยหรือปล่าวคะ กำลังลังเลค่ะว่าจะเอายังไงดี แล้วขอถามอีกข้อค่ะ การที่เสริมแล้วเห็นซิลิโคนเป็นแท่ง เป็นเพราะเนื้อบางหรือว่าอยู่ที่การเหลาซิลิโคนของหมอคะ รบกวนผู้รู้มาตอบหน่อยค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
ตัวเองเราว่า ให้คุณหมอผู้เชี่ยวชาญเป็นคนตอบดีกว่าป๊ะ  จะได้ตรงประเด็นและได้คำแนะนำที่ถูกต้องมากกว่า ลองผิดลองถูกน๊ะ ลองเข้าเฟส ของคลินิค v-plast clinic  หรือ ของนพลักษณ์คลินิคก็ได้  ลองสอบถามคุณหมอดุซิ  เราเคยฝากข้อความไปปรึกษา เขาก็ตอบกลับดีน๊ะ คุณหมอให้ข้อมูลละเอียดเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-12 18:30:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้