ดู: 1912|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวัสดีครับ พอดีผมกำลังจะไปเสริมจมูก

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องจาก...ผมไปจะทำจมูกผมเลย สงสัยว่า จะเลือก จมูกทรงไหนดี? แกรนเล็ก หรือ แกรนใหญ่  ตัดปีกไหม. ผมกัวว่าทำมาแล้ว จมูก ผมจะเป็น สิงโตนาเนีย.     ผมมีรูปมาให้ดูก่อนนะคับ ช่วยให้ข้อมลูผมด้วยนะคับ

image.jpg (190.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ตัดปีกโลดครับ แกนจมูกโด่งสวยได้รูปดีแล้วนะผมว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 17:31:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ
น่าจะต้องตัดปีร่วมด้วยคะ แต่ช่วงปลายจมูกฐานค่อนข้างกว้างถ้าอยากให้เป๊ะน่าจะต้องตกแต่งทรงจมูกด้วยค่าใช่จ่าย็จะสูงตาม แต่ถ้าแค่เสริมอย่างเดียวไม่แนะนำคะ อย่างน้อยก็ตักปีกด้วยก็ยังดี ส่วนเรื่องแกนเล็กแกนใหญ่เป็นหน้าที่ของคุณหมอคะเค้าต้องดูจากฐานจมูกเราอยู่แล้วถ้าฐานใหญ่ใส่แกนเล็กก็คงจะตลก ถ้าฐานเล็กใส่แกนใหญ่มันก็คงจะไม่ใช่ ศึกษาดีๆคะ หาข้อมูลเยอะๆ ใบหน้าโดยรวม ตา คาง ปาก โอเคแล้วคะ ถ้าได้หมอฝีมือดีทำจมูกให้เป๊ะก็เป็นดาราได้เลยนะ

แสดงความคิดเห็น

เเต่งปลายจมูกที่ไหนทำสวยบ้างอะครับ เเละผมเสริมมาเเล้วต้องทำไง  โพสต์ 2013-7-12 16:50
ถ้าแกนจมูกใหญ่ อาจไม่ต้องตัดปีกจมูกก็ได้ ก็จะรับกับปลายจมูกดีครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-12 07:12:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณnuunoey มากๆเลยนะคับ^^+
จมูกคล้ายๆ ผมเลย แกนสูง ปลายกว้างๆ นิดหน่อย (ชอบแคะขี้มูกเล่นๆ ) 555++

อยากทำเหมือนกันคับ  แต่ใจไม่ถึงพอ  อาศัยเมคอัพเอาไม่ต้องเสี่ยง
ดูดีมากๆ
คาสิโนออนไลน์
gclub
sbobet
holiday palace
ruby888
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้