ดู: 3737|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ช่วยแนะนำหมอศัลกรรมตาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใจอยากทำหลายอย่างมาก ดูไว้หลายเหมือนกันนะค่ะ แต่ไม่มั่นใจว่าหมอไหนดีกว่ากันอ่ะค่ะ

รบกวนช่วยแนะนำหมอศัลกรรม ตา จมูก ปาก ที่เก่งๆ ได้มาตราฐานและสวยได้ไหมค่ะ
และขอรูปรีวิวของหมอนั่นๆด้วยอ่ะค่ะ จะเอาไว้ดูศึกษาค่ะ

ไม่แต่งหน้า

แต่งหน้า

-จะเห็นได้ว่ารูปที่ไม่แต่งตาจะตี่ไม่เท่ากันแล้วรูปตาเล็กไม่เข้ากับหน้า หนังตาตกด้วยเราอยากได้ชั้นตาเท่ากับตาดูโตเรียวยาวอีกนิดอ่ะค่ะ
-จมูกเราไม่อยากเสริมหรอกแต่เราอยากตกแต่งอ่ะ เราต้องตกแต่งยังไงให้เข้ากับรูปหน้าเราอ่ะค่ะ
-ส่วนปากเราบางอยู่แล้วนะแต่ปากเราพอจะทำเป็นทรงปีกนกได้ไหมค่ะ

รบกวนพี่ๆเพื่อนช่วยดูแล้ว แนะนำคุณหมอให้ทีค่ะ
ขอบคุณค่ะ

หมอชลทิศโลดจร้าาาา  สวยที่สุดแล้วนะจะบอกให้ รีวิวเปิดในดั้งโด่งนี่ละเพียบ
ถ้าชอบชั้นหนาๆ และชั้นตาที่ได้ถาวร
เราเชียรหมอรวงข้าวค่ะ ลองเอาชื่อไป Search ดูนะคะ
แต่ราคาแอบแรง กว่าที่อื่นเยอะเลย
แนะนำหมอปาล์มที่เอเมดคลีนิคค่ะ รีวิวหาดูในดั้งโด่งเลยจ้า หรือค้นหาในเฟสพิมว่า Amed Center ได้เลยค่ะ
เพื่อนเราไปทำมาหน้าเป๊ะทุกคน
คุณหมอชลธิศค่ะ ทำตาสวย
สอบถามที่เบอร์ 089-2238444 พี่แก้วค่ะ

เท่าที่เห็นด้วยตนเองตอนไปหาคุณหมอที่คลินิค คุณหมอชลทิศ ท่าดินแดงทำตาสวยทุกคนที่ได้เห็นนะคะ สวยมากด้วย

จมูกเดิมสวยอยู่แล้วนะคะ ปลายยาวด้วย เพิ่มสันอีกนิดสวยมากแน่คะ แนะนำ หมอจำนงค์ รังสิต
/เลอลักษณ์
ใช่แนะนำหมอจำนงค์รังสิตเลยจร้า
แนะนำคุนหมอชลทิศค่ะ ท่านเทพเรื่องตาค่ะทำสวยและไม่บวมไม่ช้ำด้วยค่ะ ที่บอกต่อเพราะไปทำกะท่านมาเหมือนกันเลยอยากแนะนำค่ะ
คุณหมอชลทิศทำตาสองชั้นราคาเท่าไหร่ค่ะ
หมอชลทิศ เราก็ทำมาคะ ทำสวยมาก
สวยจริงๆ ไม่เจ็บ เอาง่ายๆเจ็บน้อยกว่ากดสิว
แผลน้อย บวมน้อยมากด้วย
แถมเอาไขมันออกให้ด้วยนะคะ เรียกได้ว่าครบ

มีสามราคาคะ 35,000 55,000 75,000
เราทำแบบ 55,000 มาคะ ราคาต่างกันเพราะความบวมของแต่ละแบบมันจะไม่เท่ากันน่ะคะ
ไม่เเนะนำไห้ทำปากแบบปีกนกนะครับ เพราะพี่ปากบางอยู่เเล้ว ปากพี่สวยอยู่เเล้วครับ
ส่วนตาก็ทำไห้เป็น2ชั้นครับ หมอที่ผมทำก็อยู่ที่หาดใหญ่ครับ หมอนรา ทำตาสวยมากครับ

ตาควรทำนะแต่ต้องดูเงินในกระเป๋าเปรียบเทียบกับหมอ 55
จมูก น่าจะรอทำตามาก่อนนะ น่าจะได้เห็นความเปลี่ยนแปลง
ปากบนบางหยุแล้วไม่ควรทำจร้า
ทั้งนี้ทั้งนั้นให้หาทีละหมอ หมอเดียวไม่ได้เก่งทุกศัลยกรรมหรอกค่ะ 555
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-28 00:06:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณ จูนมากค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-28 00:52:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-28 00:54:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย miniminihs เมื่อ 2013-7-8 21:52
หมอชลทิศ เราก็ทำมาคะ ทำสวยมาก
สวยจริงๆ ไม่เจ็บ เอาง่ ...

ขอบคุณค่ะ ที่บอกว่าราคานี้อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าราคร่วมสองข้างเลยหรือป่าวค่ะ แล้วถ้าจะขยายให้ยาวขึ้นคุรหมอทำได้ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้