ดู: 7171|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รอยย่นใต้ตากับหมอใหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]

พี่อายุ 33 ตอนนี้กลุ้มใจมาก ปัญหาเรื่อง รอยตีนกา หรือ รอยย่นใต้ตาอ่ะคะ

อยากไปทำทั้งตาบน และล่างพร้อมกันเลยที่เดี่ยวเลย จะได้เจ็บทีเดียว น้องว่าที่ใหนที่ทำได้ทั้งสอง ขอโทษนะที่รบกวน

สุขุมวิทย์ 22 หมอคมกริช ราคาโอเค ตาบน ล่าง ตีนกา รวมกัน 30,000 บาทไม่รู้หมอคนนี้โอเค รึเปล่า

หรือว่า หมอนิเวศนื สยามสวอนก็เป็นหมอในใจตอนนี้เหมือนกัน แต่ราคา บนล่าง(ไม่รู้ว่ารวมตีนกาใหม) อ่ะค่ะ 50,000 เราอยู่พัทยาด้วย เฮ้ยรึจะถามหมอนิเวศน์ ว่าเก็บตีนกาใหม เพราะใจก็ไปทางนิเวศน์   แต่ติดแค่ เรื่องที่ว่าแกเก็บตีนกาใหมนี่แหละค่ะ

รองดูคุณหมอจำนงค์เป็นทางเลือกอีกคนดีมั๊ยคะ พิมพืหมอจำนงค์ รังสิต จะมีขึ้นมาเลยค่ะ และอีกคนก็คุณหมอวิทวัส ยันฮีค่ะ ^_^
หมอรวงข้าวค่ะ เอาชื่อไป Search ดูนะคะ มีเคสทำใต้ตาอยู่ กระชากวัยสุด ๆๆ แต่ราคาแอบแรงนะคะ
เชียร์หมอคมกฤษ เพราะคุนแม่เราเก็บตาล่างที่นี่คะ ตาไม่ปริ้น เรียบสวยเลยคะ เพื่อนคุนแม่ก็ทำที่นี่ ตาบน เมื่อ7ปีที่แล้วตอนนี้ชั้นตาลงมาพอดีเหมือนฝรั่งสวยมาก.. ลองศึกษาดูอีกทีก็ได้นะคะ เลื่อกที่เรามั่นใจ พอใจ สะดวก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-8 11:41:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1.ตอนนี้มีหมอนิเวศน์ ผ่าตัดด้วยเลเซอร์ เจ็บน้อยแผลหายเร็ว ฉีดยานอนหลับตอนทำ ราคาค่อนข้างสูง บนล่าง 50,000 รอคิววันพุธ ที่ 10 นี้เลย

2.หมอจำนงค์ ทำตาบนสวย แต่ไม่รู้แกเคยทำตาล่างใหม บนล่าง 16,000

3.หมอคมกริช กรีด ฉีดยาชา รู้สึกว่าคนรีวิวมาว่า เจ็บตอนเย็บ 2 ราย ต้องเติมยาชา เลยกลัว ก็รีวิวเยอะดีมั่นใจดี ราคาปลานกลาง บนล่าง 30,000  รอคิววันที่ 14

สรุปหมอนิเวศสยามสวอนค่ะ
ใต้ตา อยากทำเหมือนกันค้า  ปลายเดือนจะไปปรึกษาหมอจำรูญ ค้าเห็นทำสวยดีค้า แต่หาดูรีวิวยากค้า
ใช่ๆ เราโดนมาเเล้ว ทุกวันนี้รับสภาพ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-20 03:25:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ทำมาแผลเป็นนูนด้าข้างจะยุบใหมค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 20:33:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนดูรูปในอัลบั้มหน่อยค่ะทำมา สามอาทิตย์ละแผลเป็นที่หางตาเป็นปุ่มชัดมาก แถมได้ตาสามชั้นทั้งสองข้างมาอีก หมอแนะนำให้ทำแบบเย็บสามจุด ตอนแรกเลยตั้งใจจะทำแบบกรีดค่ะ แต่หมอบอกว่าหนังตาไม่เยอะ เลยเชื่อหมอตอนนี้ก็เลยได้แบบสามชั้นมาเลยค่ะ กลุ้มค่ะ
ลองมาปรึกษาที่เราทำมาดูมั้ยคะ เป็นเอเจนซี่อ่ะค่ะ เพราะเราทำตากะที่นี่มาส่วนตัวค่อนชอบและพอใจมาก เราทำตาแบบเย็บ3จุดมาค่ะ เนียนเหมือนไม่ได้ทำเลย ยังไงถามได้น้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้