ดู: 32807|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกหมอชาญ สุราษ ครบ 1 เดือนแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nurseza32 เมื่อ 2013-7-6 20:04

คุณหมอทำดีนะคะ มือเบา บวมน้อย ไม่ช้ำ แต่คุณหมอพูดน้อยไปนิด อิอิ อยากได้แบบไหน อยากรู้อะไรต้องถามคุณหมอเยอะๆนะคะ

อันนี้วันที่ 1-4 คะ

อันนี้ครบ 1 เดือนแล้วคะ

รูปเปรียบเทียบก่อนหลังทำ 1 เดือนคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แกนจมูกใหม่อยู่บนเซนเตอร์ระหว่างคิ้ว 2 ข้างสวยคะ.. แต่ปลายยังบวม..อดใจรอเนื้อเยื่อเซ็ทตัวคะ..
สวยกว่านี้แน่เลย :-)
สวยครับ ทำมาราคาเท่าไหร่ครับ
สวยค่ะ หน้าเหมือนเบลล่า นางสาวศรีสยามเลยค่ะ
สวยคะ นัดกับคุณหมอเดือนสิงหาคะแต่ยังไม่ทราบเลยคะว่าจะเลือกแบบไหนดี คุณหมอพูดน้อยจริงๆคะ
สวยมากๆเลยค่ะ ดูเปรี้ยวขึ้นเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-17 19:50:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ ทำมา 12000 บาทคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-17 19:54:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากรู้อะไร อยากได้แบบไหน พูดๆๆให้หมดเลยคะ คุณหมอไม่ค่อยถามจะให้เราบอกความต้องการเอง
ต้นฉบับโพสต์โดย Nurseza32 เมื่อ 2013-7-17 19:50
ขอบคุณคะ ทำมา 12000 บาทคะ

สวยจังเลยค่ะ ไม่เบี้ยวด้วย ไม่ทราบว่าคุนหมอรับเคสแก้มั้ยคะ เท่าไหร่คะ มีเบอร์ที่คลีนิคมั้ยคะ
มาลงให้ดูอีกนะค่ะ อยากทำบ้างแต่ของเราต้องแก้นะเพราะทำมาจากที่อื่น
คุณหมอนัดหลังทำ 1 อาทิตย์และหนึ่งเดือนคุณหมอทำอะไรให้บ้างค่ะ
สวยค่ะ กำลังจะไปทำกับหมอชาญเหมือนกันวันที่9ตุลานี้
อยากได้ประมาณนี้ค่ะต้องบอกหมอยังไง
เจ้าของกะทู้มาลงรีวิวภาพจมูกปัจจุบันให้ดูด้วยะคะ อยากเห็นภาพปัจจุบันคะ
ว่าจะไปแก้ที่นี่นะคะ
หน้าจะบวมมากไหมค้ะ ประมาณกี่วันถึงจะหาย เสริมจมูกอย่างเดียวราคาเท่าไหรค้ะ
สวยมากกเลยละ
จมูกสวยมากเลยค่ะ ทรงชอบดีอะเราชอบ
ทำของซิลิโคนอะรไเหรอค่ะสวยมากมายเลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆๆเลยค่ะ
Nurseza32 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-17 19:54
อยากรู้อะไร อยากได้แบบไหน พูดๆๆให้หมดเลยคะ คุณหมอไม่ค่อยถามจะให้เราบอกความต้องการเอง

อยากได้แบบพี่ ต้อง บอกหมดยังไงค่ะ
ต้องจองคิวนานมั้ยคะกว่าจะได้ทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้