ดู: 2715|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ปรึกษาเรื่องคางคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่ายังไม่เคยทำเลย เลยยังไม่มีประสบการณ์แต่รู้สึกว่าคางตัวเองมันสั้นเมื่อเทียบกับส่วนอื่นๆบนใบหน้า พอยิ้มแล้วเหมือนคางหายไปน่ะคะ ไม่ทราบว่ามีคุณหมอท่านใดแนะนำบ้างไหมคะ แล้วปรึกษาด้วยคะ ว่าควรทำหรือไม่ทำดี พอดีว่าไปปรึกษาคุณหมอท่านหนึ่งมา ท่านไม่ยอมทำให้ บอกว่ากลัวจะเสียมากกว่าได้น่ะคะ
ขอบคุณมากคะ :)

4.jpg (58.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ลองลงรูปที่ไม่ยิ้มดูนะครับ

จะเห็นชัดกว่า ว่า ควรทำหรือไม่ควรทำครับ
น่าจะเสริมคางนะคะ
จะได้ดูดีกว่านี้อีกคะ
มีที่ไหนที่สนใจจะทำยังละคะเราแนะนำไห้เอามะละจ้า
ไปทำที่คลินิก ศัลยกรรมตกแต่ง เฟิร์สแคร์ซิจ้า ยู่แถวๆๆหลังเสรีจ้า
สนใจก็ติดต่อมาได้นะคะที่
โทนะ 02-7482526 จ้า
ลองไปปรึกษา
ได้นะ....ปรึกษาฟรีด้วย  ถือว่าเราแนะนำไห้นะจ้า
อืม เห็นด้วยกับพี่โอมคะ

ต้องเห็นหน้าเวลาไม่ยิ้มอะค่ะ ถึงจะรู้
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 17:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่มรูปไม่ยิ้มคะ หน้าบึ้งมากๆ  

ขอบคุณมากๆนะคะ

ดูแล้วสมส่วนดีนะครับ

ไม่น่าจะต้องเสริมคางอีก

หน้าเรียว คางก็สวยได้รูปรับกับโครงหน้า

ถ้าเสริมคางเพิ่ม กลัวจะแหลมเกินไปนะครับ
ทำคางก้อดีนะคะ

เอาแบบสวยๆมีแองเกิ้ล เพิ่มความยาวนิดนึง

น่าจะสวย

จะติดตามนะคะ
หน้าเรียวแล้ว คางกะไม่เห็นสั้นเลย
สมส่วนดีแล้วนี่ เชื่อหมอเหอะอย่าเสริมเลย
เกรงว่ามันจะยาวเป็นคาง แม่มดอ่ะ

6013.gif (7.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หน้าเรียวแล้ว คางกะไม่เห็นสั้นเลย
สมส่วนดีแล้วนี่ เชื่อหมอเหอะอย่าเสริมเลย
เกรงว่ามันจะยาวเป็นคาง แม่ม ...
ต้นฉบับโพสโดย zeza เมื่อ 2009-6-19 21:27

คิดเหมือนกันเลยครับ

ถ้าจะทำจริงๆก็ทำได้น้อยมาก

และมีโอกาสเป็นคางแม่มดสูง

อย่าทำดีกว่านะครับ
ทำหน้าใสเหมาะกว่ามั้ย?
เพราะว่าคุณสวยอยู่แล้วทั้งรูปหน้าเรียว จมูกโด่งสวย ฟันเรียงกันสวยดี+ขาว แม้ดูคางสั้นไปนิสสสแต่...ใครจะสนล่ะ{:13_957:}
แต่งหน้าซักหน่อยสวยใช่เล่นเลย พูดจริงๆนะ{:13_957:}
ถ้าเป็นแฟนผมได้ขนาดนี้แล้วบอกจะเสริมคางดีมั้ย ผมจะตอบอย่างไม่คิดเลยว่า "ไม่"{:13_962:}
หน้าเรียวแล้วนะคร่า
ไม่ต้องเสริมหรอกค่ะ หน้าเรียวแล้วน้า
มีรูปด้านข้างไม่ละคะจะได้ช่วยดูว่าควรเสริมหรือไม่เสริมคะ
อือ หญิงว่าหน้าสมส่วนแล้วนะค่ะ สวยแล้ว
แต่... ถ้ายังอยากจะสวยมากกว่านี้ เซ็กซี่กว่านี้ ต้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ย้ำๆๆๆ ต้องๆๆๆ ศ๊กษาข้อมูลดีๆ น่ะค่ะ ปรีกษาหลายๆ หมอ จะได้ไม่ต้องแก้ หลายๆ ครั้ง เหมือน หลายๆ คน ที่เคยทำมา

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ถ้าทำมาแล้ว ก็เอามาให้ดูด้วยน่ะค่ะ
เราว่าโอเคแล้วนะ ดูลงตัวดีแล้ว
ถ้าทำก็นิดเดียวอ่ะคับ

ไม่ต้องยาว แต่ให้ยื่นออกมาข้างหน้าหน่อย

ลักษณะช้อนอ่ะคับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 22:47:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ด้านข้างคะ จะเหมือนว่าคางมันถูกตัดหายไปนะคะ ที่อยากทำ อยากให้มันยื่นออกมานิดเดียว ไม่อยากให้ยาวเท่าไหร่นะคะ
ขอบคุณทุกคนนะคะ

side.jpg (17.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เราว่าเสริมก้อดีนะเพราะดูด้านข้างแล้วเห็นเลยว่าคางมันถอยมาด้านใน
แต่ทำนิดเดียวพอค่ะ ส่วนตัวเราก้อสนใจเรื่องทำคางอยู่เหมือนกัน
อิอิๆทำเมื่อไหร่อย่าลืมรีวิวนะคะ
เห็งด้วยกัยรีบนนะ
เราว่าน่าจะเสริมนะคะ
แต่เสริมไม่มากนะคะ
เสริมนิดนึงก็จ๋วยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้