ดู: 10198|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกกะหมอคลีนิคสวัสดิ์ที่โคราชบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำ แล้งเปงไงมั่ง เล่งสู่ฟังบ้างนะ
เราว่าจาไปทำน่ะ
คนโคราชเหมือนเราเลย เหนว่าหมอที่โคราชไม่มีใครทำสวยนะ หลังจากเพื่อนไปทำมา เหนแก้หลายคนแล้ว ของเราไปทำที่อุดรมา (ไกลไปป่าว) แต่โอมากๆเลย เพราะตอนแรกอ่ะเราไม่มีดั้งเลยนะ หมอบอกว่าอย่างนี้เรียกว่าดั้งบี้ หุหุ ทำออกมาเป็นธรรมชาติดี อันนี้คนอื่นบอกนะคะ ไม่เจบด้วย นับ1-10 ก็เสดแล้วอ่ะคะ
เราทำได้ปีนึงละ ไม่สวยอ่ะ หมอทำให้ปลายไม่สุดอ่ะ กำลังจะหาที่ไปแก้อยู่เนี่ย แต่เห็นว่าตอนนี้มีซิลิโคนอีกแบบนิ 10000 บาท ลองไปถามหมอดูและก้อเอาแบบไปด้วยดูนะเผื่อจะสวย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-24 18:21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# hotaru12

ขอบคุณค่ะ  
งั้นเราก็คงทำที่ครบุรีแหละ
เหนบอกว่าหมอทำสวย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-24 18:33:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# piggytro
ขอบคุณค่ะ
เราคนโคราชเหมือนกันแต่เลือกทีที่ กทม ไม่รู้นะความรู้สึกส่วนตัวทำทั้งทีเลือกหมอดีๆ ทำทรงถูกใจ  จะได้ไม่ต้องเจ็บตัวบ่อย
ก้อยก็จะกลับไปทำกับหมอที่โคราชเหมือนกันค่ะถ้าไปทำมาแล้วลงรูปให้ดูบ้างนะค่ะก้อยจะไป
ทำเดือนมิถุนายนค่ะแล้วจะเอารูปมาลงให้ดูนะค่ะเห็นแม่บอกว่าชื่อหมอสมศักด์เป็นเพื่อนๆกันกับอา
ของแม่ทำดีมากลองไปดูไหมค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-6 08:55:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 7# vitali3

หมอสวัสดิ์อยู่ไหนหรอ
เราทำมาแล้ว แต่ทำที่รพ.โคราชเมโมเรียล ชื่อคุณหมอพินัย
มีคนไปทำกะหมอตั้งเยอะ มีพี่คนนึงแกทำมาจากกรุงเทพแกก็มาแก้จมูกกะคุณหมอ
เราก็เพิ่งไปทำมา ทำได้ 4 วันและ ทำกับคุณหมอ พินัย เหมือนกัน เราว่าก็โอนะ แต่ของเราเนื้อน้อยก็เลยขึ้นได้ไม่มากเท่าไหร่ เราว่าก็พอใจแล้วล่ะ
อ่า เราอยู่โคราช เเต่ไม่คิดที่จะทำหรอกที่โคราชอะ
เราก็ทำมาที่โคราชนี่แระ จากหมอสวัสดิ์นี้แระ
เพื่อนบอกว่าสวยและก็เป็นธรรชาติอ่ะ
แต่เราว่ามันไม่โด่งอย่างที่เราอยากได้อ่ะ เราเลยจะไปแก้
เราก็กำลังหาที่ทำน่ะ
ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหนดีช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
เราก้อคนโคราชค่ะ แต่เลือกทำที่ กทม ดีก่า เหนหมอที่โคราชเพื่อนไปทำแล้วมันมีปันหาเยอะอ่าค่ะ แต่ก้อขึ้นอยู่ที่ความชอบด้วยล่ะ ขอให้ออกมาสวยๆสมใจนะค่ะ ศึกษาข้อมูลดีๆล่ะกัน อืมจะว่าไปหมอที่ กทม ก้อไม่ได้ทำดีทุกคนเหมือนกัน
ง่ะ   หมอพินัยทามดีเหรอ   ใครทามมา  หรือเพื่อนใครทามมา  ลงรูปไห้ดูหน่อยจิ  แบบ  แค่จมูกก้อได้นะ
หมอสวัสดิ์ค่ะสวย หมอเขาก็ตามใจเราค่ะว่าอยากได้เเบบไหน แต่ต้องขึ้นกับเนื้อที่ปลายจมูกเราด้วยนะค่ะ ว่ามากเเค่ไหน พอที่จะดึงขึ้นสูงได้ป่าว ไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่เขียวไม่ช้ำด้วยนะค่ะ เเค่บวมนิดหน่อยอะค่ะ ตูนเองก่อนจะตัดสินใจก็เลือกอยู่นาน แต่พอไปปรึกษาหมอหลายที่แล้วก็มีที่นี่หละค่ะ ที่ดีท่ีสุด หมอรับประกันด้วยนะค่ะ ถ้าเบี้ยวแก้ฟรีค่ะ ยังไงก็สวยค่ะ ตูนพึ่งไปทำมาเมื่อ 10มิย 54 ยังไม่หายบวมอะค่ะ รองไปปรึกษาหมอดูนะค่ะ
หมอสวัสดิ์ อยู่ตรงไหนคะ ขอที่อยู่คุณหมอหน่อยคะ
สวยค่ะหมอทำสวยมากเพื่อนเราไปทำมา5คนรวมทั้งเราด้วยสวยทุกคนเรยค่ะพอใจสุดๆๆหมอทำไม่บวมไม่เขียวไม่ช้ำด้วย ใจดีพูดจาดี ปลื้มหมอมากๆๆค่ะ ขอบอกว่าไม่ใช่หน้าม้านะค่ะ
ผมจะไปทำวันที่ 10 ก.ค.56 นี้ที่คลินิกหมอสวัสดิ์นี้แหละครับ ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย veedungdong เมื่อ 2013-7-9 19:39
ผมจะไปทำวันที่ 10 ก.ค.56 นี้ที่คลินิกหมอสวัสดิ์นี้แหละ ...

เป็นกำลังใจให้ค้ะ อย่าลืมมารีวิวนะคะ อยากเห็นจะได้ตัดสินใจถูกว่าจะทำที่ไหน
เราไปทำกับหมอสุรศักดิ์ ตรงกันข้ามโรงแรมเจ้าพระยา โด่งมาก แต่เราอยากตัดปีกจมูกหมอไม่ตัดให้ แต่ใช้เย็บเข้า ราคาทำ10000
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้