ดู: 18179|ตอบกลับ: 179
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยชี้แนะด้วยคร้า

[คัดลอกลิงก์]

หน้าแบบนี้ทำทรงไหนได้บ้างคะเนี่ย เหอ เหอ

อยากทราบว่าที่หมอเฉลิม รับแก้ไขปลายจมูกด้วยหรอเปล่าอ่ะค่ะ

ไม่ใช่ตัดปีกอะค่ะ แบบว่าเย็บกระดูกอ่อนตรงปลายให้ดูแคบลงอ่ะค่ะ

ช่วยตอบให้ด้วยนะคะ อยากสวยแบบสาวเกาหลีแต่จมูกทำให้สาวบ้านนาอยู่อะค่ะ แหะ แหะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

นี้ก็สวยแล้วน๊ะ หน้าตาหน่ะ
ม่ะต้องเย็บหรอกคัฟ
แค่เสริมปลายจมูกก้อดูเล็กลงทันทีเลยอ่าคัฟ
เนื้อจมูกเยอะแบบนี้
ทำออกมาแล้ว หยดน้ำต้องสวยมั่กแน่ ๆ เลยคัฟ
โชคดีน้าคัฟ
จขกท  

สวยเลือกได้ครับ

เลือกได้เยอะเลย

ลองโทรนัดพี่แดง นะคัรบ หาแบบไปเยอะ ทั้ง Woder Girl  , Girl Gennaration  ,อั้ม .นุ่น,พิ้งกี้,ก้อย,
แล้วเอามาเลือกๆคัรบ ผมว่า คนสวย ทำไรก็สวยนะ

มันจะสวยน้อย สวยพอใช้ สวยมาก สวยม๊ากมาก ก็เท่านั้นอะครับ

่แต่ก้องว่าแบบโอเปิ้ลก็โอเคนะครับ โอเปิ้ล เป็นลัมอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 15:16:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะคร๊า ขอบคุณคำแนะนำของคุณ kallypaulsmith ทำให้รู้สึก joke and smile ค่ะ

นี่เป็นแบบที่อยากได้อ่ะค่ะ จะได้ไม๊เนี่ย ช่วยติชมกันหน่อยนะคร้า

แล้วก้อแบบนี้ค่ะ

หวังเยอะไปไม๊ค่ะเนี่ย
แบบนี่ต้องไปลดขนาดปีกจมูกนะคะ
จะทำไห้ดูดีกวานีอะคะ
สนใจที่จะลดขนาดปีกจมูกไม่ละคะ
ติดต่อได้นะคะถ้าสนใจคะ
แนะนำไห้นะคะที่คลินิกศัลยกรรมตกแต่ง เฟิร์สแคร์  คะ
ยู่แถวๆๆหลังเสรี เซ็นเติอร์คะ
เบอร์โทนะคะ
02-7482526นะคะ

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 17:24:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมออารายหรอคะ เฟิร์สแคร์เนี่ยค่ะ พอดีสนใจหมอเฉลิมอยู่อ่ะค่ะ ขอโทษด้วยนะคะ แหะ แหะ :)
ชื่อหมอ อภิชาญ นะคะ
แล้วแน่ใจหรอคะว่าทำออกมาแล้วสวยและดูดีเป็นธรรมชาติคะ
ไม่ใชว่าดูแล้วเป็นแท่งหรอคะ
แต่ถ้ามาที่นี่แล้วเป็นธรรมชาตินะคะ
ลองมาปรึกษาดูก่อนได้นะคะ
ปรึกษาฟรีนะคะ
แนะนำนะคะถ้าไม่อยากไห้จมูกเป็นแท่งคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 19:15:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วที่คลีนิคมีบริการเย็บกระดูกอ่อนตรงปลายจมูกไม๊อะคะ เพราะปัญหาเคยไปปรึกษาหมอที่อื่นๆๆๆๆๆ มาแล้วมันได้ได้อยู่ที่แค่ตัวปีกแล้วมันจะเล็กลงได้อ่ะค่ะ :)
แล้วแน่ใจหรอคะว่าทำออกมาแล้วสวยและดูดีเป็นธรรมชาติคะ
แ ...
ต้นฉบับโพสโดย yui เมื่อ 2009-6-11 17:49

คุณ yui คับ

ไม่ทราบพอจะมีตัวอย่าง คนไข้คุณหมอให้ชมบ้างมั้ยคับ

เพราะพูดไปก็เท่านั้นคับ ถ้าสวยจิงก็เอารูปมาให้เพื่อนๆชมเรยดีกว่าคับ

เพื่อนๆ จะได้ใช้ในการประกอบการตัดสินใจ

ตามความรู้สึกจิงๆ คุณพูดลักษณะแบบนี้อ่ะ ทำให้หมอไม่น่าเชื่อถือ

มิหน้ำซ้ำ ยังเป็นการดูถูกคุณหมอคนอื่นอีก เห็นมาหลายกระทู้แล้วนะคับ

ขอให้ระวังในการใช้คำพูดนิดนึง เราไม่ได้จำกัดว่าจะเป็นลูกศิษย์หมอไหน

ก็สามารถมาโพส มาแสดงความคิดเห็นได้คับ

แต่ก็ควรให้เกียรติ กันด้วยคับ
แบบจมูกของ แช ยอน สวยดีคัฟ
เพราะว่าโอเปิ้ลชอบ แช ยอน อิอิ
โอเปิ้ลว่าจมูกของ จขกท.
จะต้องดึงลงมาได้เยอะแน่เลยอ่าคัฟ
อย่างที่บอกอ่าคัฟ เพราะว่าเนื้อจมูกเยอะดีคัฟ
โอเปิ้ลแนะนำน้าคัฟ ว่าอย่าเจ็บตัว 2 รอบเลยคัฟ
จะบอกว่าจมูกของ จขกท. โชคดีมากเลยน้าคัฟ
มีแต่คนอยากได้เนื้อจมูกแบบนี้
เพราะว่าแค่เสริมอย่างเดียวก้อสวยแล้วคัฟ
เพียงแต่ว่า ต้องศึกษาคุณหมอนิดนึงอ่าคัฟ
อยากหั้ยจัยเย็น ๆ ลองค่อย ๆ เลือกคุณหมอดูน้าคัฟ
เอาจัยช่วยขอหั้ยโชคดีคัฟผม
แ ...
ต้นฉบับโพสโดย yui เมื่อ 2009-6-11 17:49

-----------------------------------------------
พุดจาดูไม่ดีเลยนะครับ  ขอให้ระวังด้วยนะครับ ผมอยากเห็นผลงานของหมอ อภิชาญของคุณ
จังเลยครับ เอามาแชร์ได้ครับ ว่าคุณหมอของคุณดีแค่ไหน อยากได้หลักฐาน
รูปตัวอย่างจมูกรูปสุดท้ายใน#5

จมูกดูไม่เป็นธรรมชาติเท่าไหร่โดยเฉพาะตรงปลายจมูกนะครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 22:32:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคร้า  คุณ OpEL ชอบแช ยอนเหมือนแอนเลย ถ้าทำแล้วออกมาได้สวยเหมือนแช ยอนก้อดีสิเนอะ อิอิ
แอนอยากได้แบบหยดน้ำเยอะๆ อ่ะค่ะ ดีไม๊อะคะ แล้วแบบมีฮัมพ์คืออารายหรอคะ สงสัยจะไม่เหมาะกะผู้หญิงแน่ๆ อิอิ

ตั้งแต่พรุ่งนี้จะเริ่มเดินสาย ออนทัวร์หาหมอทำดั้งแล้วค่ะ อิอิ แต่คงไม่ไปแถวเสรีหรอกค่ะ กลัวเด๋วไม่เป็นแท่งค่ะ บังเอิญอย่างได้โด่งๆ อิอิ

ตอนนี้ก้อเล็งๆ ไว้ ระหว่างหมอกมล ทาวน์ อิน ทาวน์ กะหมอเฉลิม แต่หมอเฉลิมท่าทางจะคิวยาว เหอ เหอ แต่หมอคมกริชเคยเห็นแล้วค่ะ เคยไปคลีนิคหมอเค้ามาแล้ว ธรรมชาติมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ คงไม่เหมาะกะจมูกบานๆ ของแอน เหอ เหอ ธรรมชาติเกินไปนิดนึงค่ะ

ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ จะไปเปลี่ยนท่อหายใจใหม่และ อิอิ เพื่อจะสุขภาพดีขึ้นบ้างค่ะ จมูกบานๆ สูดควันพิษมานานและ อิอิ ยังไงถ้าได้หมอที่โอเคแล้วจะมาเล่าให้ฟังกันนะคะ
โอเปิ้ลว่าคุณแอนน่าจะทำทรงจมูกของแช ยอนได้น้าคัฟ
เพราะเนื้อจมูกเยอะ(อันนี้ถือเปนโชคดีคัฟ)จะดึงหยดน้ำได้เยอะ
แบบมี hump ก้อนึกถึงจมูกของอั้ม พัชราภา ไว้น้าคัฟคุณแอน
ตรงช่วงดั้งที่มีโหนกเล็ก ๆ ขึ้นมานั่นแหล่ะคัฟ hump
โอเปิ้ลจารอน้าคัฟ ได้เรื่องยังงัยก้อมาเล่า ๆ กันหั้ยฟังบ้างคัฟ
แ ...

ทำไมพูดกระทบแบบนี้อ่ะครับ จริงๆนะครับอย่างที่พี่ๆเค้าเตือน จะกลายเป็นทำลายชื่อเสียงคุณหมอ อภิชาญไปเปล่าๆ
ผมก็ไม่ใช่ลูกศิษย์หมอเฉลิมอะไร แต่ก็ตัดสินใจจากผลงานที่คุณหมอทำมาทั้งหมด
และสิ่งที่ทำให้หมอเฉลิมมีชื่อเสียงขึ้นมาได้ก็เพราะผลงานน่ะครับ
เช่นเดียวกับอาจารย์หมอที่มีชื่อเสียง หลายท่านที่มีชื่อเสียงเพราะผลงาน
ไมว่าจะเป็น หมอปรีชา หมอสมศักดิ์ หมอกมล หมอคมกริช ฯลฯ
ทุกท่านมีความชำนาญ เทคนิคเฉพาะทางแตกต่างกันไป
แล้วแต่ว่าเราชอบสไตล์แบบไหนของหมอท่านใด

เห็นคุณyui โพสหลายกระทู้แล้วจนทำให้ผมอดคิดไม่ได้ว่า กำลังจะพยายามทำลายคุณหมออภิชาญรึเปล่า โดยการโปรโมทหมออภิชาญ ด้วยการพูดกระทบหมอท่านอื่นแบบนี้

ถ้าอยากโปรโมทคุณหมออภิชาญ ใช้ผลงานในการโปรโมทครับ จะดีกว่านะครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-13 09:56:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเปิ้ลว่าคุณแอนน่าจะทำทรงจมูกของแช ยอนได้น้าคัฟ
เพราะเนื้อจมูกเยอะ(อันนี้ถือเปนโชคดีคัฟ)จะดึงหยดน้ำได้เยอะ
แบบมี hump ก้อนึกถึงจมูกของอั้ม พัชราภา ไว้น้าคัฟคุณแอน
ตรงช่วงดั้งที่มีโหนกเล็ก ๆ ขึ้นมานั่นแหล่ะคัฟ hump
โอเปิ้ลจารอน้าคัฟ ได้เรื่องยังงัยก้อมาเล่า ๆ กันหั้ยฟังบ้างคัฟ

ขอบคุณคุณโอเปิ้ลมากนะคะ ที่ให้คำแนะนำ หรือว่าจะทำทรงอั้มเลยดีคะ อิอิ แอบหลายใจ เพื่อจะได้เหมือนอั้ม เพราะมีหลายคนบอกว่าแอนบางมุมหน้าคล้ายอั้มอ่ะค่ะ (มุมเวลาหันหลังนะคะ) อิอิ พอทราบไม๊อะคะว่าตอนนี้ถ้านัดปรึกษาหมอเฉลิมนี่คิวยาวไปถึงไหนแล้ว แค่คิวนัดนะคะ แอนยังไม่นึกถึงคิวทำค่ะ เพราะคงยาววววววววววววววววววมากกกกกก
^
^
เห็นด้วยกับรีบนมากมายคับ
แก้ไขล่าสุด supersaliormoon เมื่อ 2009-6-17 15:56
แ ...

มูนนนนนนนน....คริสตอลลลลลลล.....พาวเวอร์ เมคคคคคค อัพพพพพ.....

เซเลอร์มูนนนนนนนนน เซเลอนร์มูนนนนนนนนนน (เสียงเพลงตอนแปลงร่าง)

เป็นเอามากนะ นังมารย้วย บังอาจใช้อาณาจักรแห่ง

ดั้งโด่งที่เป็นความสุขสาธารณะของผู้ที่รักในความสวยงาม เป็นเครื่องสนองความรู้สึกของตัวเอง คิดบ้างไหมว่า

ผู้อื่นที่บริสุทธิ์จะได้รับความเดือดร้อนจากคำพูดพล่อยๆของเธอ

ชั้น ในนามแห่งดวงจันทร์ เพ็ญจะลงทัณฑ์แกเอง

มูน เทียร่าาาาาาาาาาาา  แอ๊คคคคคคช่านนนนนนนนนนนน

แขว่ก! เสียงเทียร่าผ่าจากแกนจมูกตั้งแต่ซิลิโคนที่ เป็นธรรมชาติมาก ผ่ากลางตลอดลำตัวจรด หว่างขา

จากนั้น นางมาร ย้วย สะะะะ หะ หลายยย วิญ  อินนน ญาณณณณณ  ไปพร้อมกับ ซิลิโคนที่เป็นธรรมชาติมาก
คราวหน้าจะเจอ กระทะที่เพ็ญผัดข้าวขาย แทนเทียร่า รับรองวิญญาณก็ไม่เหลือ
แสดงว่า คอมเมนต์เซเลอมูนขลังมากกก

เพราะไม่หายไป ตอนที่เซิฟเวอร์ อับเดทระบบ

อิ อิ
ใจเย็นๆๆ กันครับ เอาฝีมือ มาให้ท่านผู้ชมเป็นคนตัดสินใจกันดีกว่า เพราะคนที่
จะทำเป็นคนตัดสินใจ ได้ดีกว่า อาจจะขอความคิดเห็นจากเพื่อนสมาชิก เพื่อ
เป็นแนวทาง
แก้ไขล่าสุด happi_alone เมื่อ 2009-6-17 21:51
แ ...

อืมม พูดเกินไปจริงๆ

แอบงง

ไม่น่าพูดแบบนั้นเลยนะ
ทำไมพูดกระทบแบบนี้อ่ะครับ จริงๆนะครับอย่างที่พี่ๆเค้าเตือน จะกลายเป็นทำลายชื่อเสียงคุณหมอ อภิชาญไปเป ...
ต้นฉบับโพสโดย rpcederic เมื่อ 2009-6-13 03:29

พูดถูกต้องคะ

เราเองก็ทำกับหมออภิชาญ

ตกใจมากมายที่เห็นโพสแบบนี้เยอะแยะ

จะโปรโมทหรืออะไรกันแน่เอ่ยยยยยย
pengpong พูดก็ถูกนะคะน้องเค้าอาจจะมาแนะนำเฉยๆๆๆ
เพื่อไห้เป็นอีกทางเลือกนึงก็ได้นะคะ
อย่าไปว่าอะไรน้องเค้าเลยคะ
เราก็คิดว่าเค้าไม่รู่อะไรแล้วกัน
หรือไม่ก็เพื่งเข้ามาใน เว็บนี้อะคะ
เราว่าเค้าไปเยอะแล้วน้า
เค้าคงจะรู้ว่าผิดแล้วละน้า
ปล่อยๆๆไปบ้างแล้วกัน

ก็เหมือนคนอื่นๆๆก็ไม่เห็นเค้ามาว่าอะไรเลย
เราก็ไม่ควรไปว่าเค้าอีกเค้าคง สำนึกผิดแล้วๆๆๆมั้งคะ

อันนี้หนะเป็นความเห็นส่วนตัวอะ
คิดว่าคงเป็นแบบนี้อะงะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้