ดู: 993|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่ธิดาคนสวยครับ 6 มีนาที่เจอกัน ยังอยู่ไหมหนอ ทักกันด้วย คิดถึงครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมไม่มีเมลล์พี่เลยอ่ะ
คิดถึงมาก
ขอบคุณนะครับ ที่ให้นั่งรถด้วย  พอดีมึนมากครับ
ตอนกลับต้องกลับจาก กทม ถึง พิโลก  ผมนอนหลับตลอดทาง

มีข่าวร้ายด้วยครับ

คือ  ผมบอกให้จอดที่ มน  เขาคงจำไมได้  พอดีผมหลับตลอดทาง เพราะฤทธิ์ยานอนหลับตอนผ่าตัด
เขาเกือบพาผมเข้า อุตรดิษต์อ่ะครับ   อยากร้องไห้
ต้องกลับมาอีกเที่ยวหนึ่ง
ใจหายมาก
พอถึง บขส   ไม่ไหวจริงๆครับ   ผมเลยนอนที่ บขส ถึงเช้า    ด้วยแมสปิดหน้า  คนดุเต็ม  สงสัยคิดว่า ไอ้นี่เป็นไข้หวัดสองพันเก้าแหง
ยังไงพี่ธิดาทักทายน้องด้วยนะครับ  ช่วงนี้นาเนียร์เข้าสิงครับ
เครียดหล้ายยยยยยยยยยหลาย
มาตามหา พี่ธิดา คนสวยด้วยคนครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-8 16:10:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้