ดู: 1146|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครเคยโบท๊อคเมกาช่วยตอบที่

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยโบท๊อคเมกา100ยูกับร้อยไหมลิฟหน้าบ้าง เมื่อไรเห็นผลชัดๆอะ ทำมาได้7วันแล้วหน้ายังบานๆอยู่เลยอะ
ทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ค่ะ
รอเวลาอีกนิดนะคะ..ดื่มน้ำเยอะหน่อยก็ดีคะ..สวยๆ นะคะ ;)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-12 23:33:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมา30000บาททั่งร้อยไหมกับโบท๊อคเมกา100ยูที่ ธนพรคีลนิค ซีคอนครีนคริทร์ ค่ะ
ที่แรกว่าจะเลือกราคาโปร20000 แต่หน้าเราต้องใช้โบท๊อคเยอะหน่อยเพราะหน้าเราบานมากจริง ต้องใช้100ยูบวกร้อยไหมทำพร้อมกัน เราบอกหมอว่าอยากได้หน้าเรียวเป๊ะอย่างหมอ . คุณหมอบอกว่าok(คุณหมอสวยเป๊ะมาก จำชื่อไม่ได้จำได้ว่าคุณหมอผู้หญิงดัดฟันอะ. เรื่องราคาเราว่าโอเคนะคะ (ไม่มีเหมาย้ำฟรีค่ะ) จะย้ำอีกทีก็หน้า จะอีก8เดือนหรือไม่ก็1ปีหมอบอกเรา แต่ที่เรามาถามแชร์ประสพการณ์เพราะเราอยากรู้ว่า คนที่เขาฉีดโบท๊อคกับร้อยไหมหน้าเรียวเมื่อไรเห็นผลชัดๆ .แบบว่าเราใจร้อนนิสนึงเพราะเพิ่งเคยทำหน้าครั้งแรกในชีวิต;Dวันนี้เราก็ถามคนอื่นไปทั่วที่เรารู้จักที่เขาทำหน้า เขาบอกว่าหลัง2อาทิตย์จะเห็นการเปลี่ยนแปรงชัดขึ้นเรื่อยๆ และเราถามทางคลีนิคด้วย เขาก็บอกเหมือนกัน เดี่ยวมาคอยติดตามกันว่าจะเปลี่ยนแปลงได้ขนาดไหน เดี่ยวอัปรูปให้ดู  ขอบคุณทุกคนนะค่ะทุกๆความคิดเห็น
เราเคยฉีดค่ะ 80 ยู ครั้งแรก 3 เดือนต่อมาไปฉีดซ้ำอีก 60 ยู หน้าเล็กลงนิดเดวเองค่ะ พอเข้าเดือนที่ 5 หน้าบานเหมือนเดิม เซ็งมาก เสียดายตัง แต่เราไม่เคยฉีดของเกาหลีนะ ไม่รู้ว่าผลจะดีกว่าเมกาหรือเปล่า
โบทอกซ์ตรงไหนบ้างคะ ถ้าเป็นกราม เห็นชัดเจนว่าลงก็ประมาณเดือนนึงนะคะ
ส่วนเรื่องริ้วรอย 7 วันนี้น่าจะดีขึ้นมากแล้ว ส่วนไหม ช่วงเวลาสวยผ่อง โดยมากก็เดือนครึ่งถึงสองเดือนจ้าา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้