ดู: 25771|ตอบกลับ: 38

[เสริมคาง] แก้ไขคางที่ฉีดซิลิโคนเหลวมา 6 ครั้ง ครั้งนี้ครั้งที่ 7

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนหนึ่งที่มีประสบการที่ไม่ดีกับการฉีดซิลิเหลวที่คาง เริ่มฉีดตั้งแต่ปี 41 ช่วงนั้นยังไม่มีอินเตอร์เนตใช้แพร่หลายเลยหลวมตัวไป ผ่านมาเกือบ 10 ปี เหนดาราออกมาพูดว่าไปเอาออกมาเพราะมันเปนของไม่ดีควรเอาออก เลยอยากเอาออกมั่ง แต่ก็พลาดอีกไม่หาข้อมูลให้ดี รวมแก้มาทั้งหมด 6 ครั้ง เริ่มจากหมอคนแรก ไปทำกะหมออนันต์ คลีนิกอยู่แถวลาดพร้าว ตอนไปปรึกษาก็ว่าไม่มีปันหาอะไรเอาออกได้ยังไม่ต้องเสริมแท่ง ปากไม่เบี้ยวแน่ 8 พันบาท เลยตักสินใจทำ 2 เดือนแรกก็รู้สึกว่าน่าจะดี แต่ต่อมา อัยยะ ทำไมคางมันบุมแบบผิดรูปร่าง แบบบุบเข้าไปข้างหนึ่ง น่าเกียจม๊าก... เครียดเลยกลับไปหาอีกครั้ง หมอเห็นแล้วทำขำ..ฮึฮึ..คางบุบเลย..เราอึ้งคะ หมอขำได้ไงวะ..นี่ฝีมือคุนหมอนะเนี่ย..หมอจับฉีดยาสลายผังผืดไป เสียตังไป 500 บาท ไปฉีดมา 2 รอบ ตอนนั้นจิตตกเลย ทำไงดีเรา กลายเปนหน้าตาอัปลัก ไม่กล้าสู้หน้าคนไปเลน หมอที่ 2 ไปหาหมอนพรัตน์ ที่แฟนเปนพริตตี้ โปรโหมดให้เยอะๆนะ ไปด้วยความหวังเต็มเปี่ยม เพราะเหนว่าทำคางสวย หมอบอกว่าแก้ยากนะแต่ถ้าจะทำก็ทำให้เสริมแบบแท่งด้วย หมดไป 35000 บาท 2-3 เดือนแรกก็พอโอเคนะ แต่ต่อมาไหงคางมันเริ่มยาว แดง เบี้ยว เป็นแม่มด น่าเกียจ(อีกแล้ว) กลับไปหาตอนเดือนที่ 8 หมอนัดแก้ให้ บอกว่าซิซิแท่งไม่เกาะคางเพราะผังผืดมันไปขวางไว้ จ่ายไป 11000 บาท แต่.....แก้มาแล้วหมอเอาแบบแท่งออกให้ ผลคือ คางเสียรูปเป็นคลื่น เบี้ยว..โอ แม่เจ้า ทำไงดีเนี่ยหรือชั้นจะต้องเสียโฉมไปตลอดชีวิต เลยหาข้อมูลใหม่ หมอที่ 3 หมอปัญญา ร.พ.แถวๆ พญาไทย 20000 บาท หมอบอกว่าจะใช้เครื่องมือมาดูดซิลิออก แต่ผลคือ คางเปนสี่เหลี่มมีติ่งตรงปลายแผล ไม่เรียบ ตายๆๆเจ้้าแม่คางเหลี่ยม..รับไม่ได้ หมอจับฉีดสลายผังผืด5-6 ครั้ง หมดหวัง เปลี่ยนหมอดีกว่า...ต่อมา หาข้อมูลใหม่ หมอที่ 4 หมอวรวิทย์ เอาหน้าเหลี่ยมๆ ไปหวังจะให้ช่วยเอาซิลิเหลวออกแก้คางที่เปนเหลี่ยมให้ แต่พอทำแล้ว..ยังเหลี่ยมอยู่เลย แง้ๆๆๆๆ หมอเลยนัดอีกครั้งบอกจะตัดแต่งหนังเพื่อแต่งคางไม่ให้เหลี่ยม (เจ็บตัวอีกรอบ) ได้แต่คิดในใจว่า..แล้วทำไมไม่ทำตั้งแต่รอบแรก ผลที่ออกมา คางก็ดีขึ้นระดับหนึ่งพอดูดีขึ้นมาบ้าง ดูเปนรูปทรงหน่อย แต่พอผ่านมาซักพัก...มันก็เริ่มใหญ่ขึ้นๆๆๆๆ เริ่มเปนเหลี่ยมอีกแว้ว....เราเริ่มท้อแท้ หมดไปเกือบแสนเจ็บตัวหลายๆรอบ ไม่มีอาไรดีเลย แต่..ผู้หญิงอย่าหยุดสวย..หาข้อมูลใหม่..มาเจอนพลักษณ์คลีนิก หน้า bic c แจ้งวัฒนะ โดยคุณหมออรรถพันและคุณเฟี๊ยต(ภรรยาคุนหมอ) เลยตัดสินใจแก้ปัญหา ทำอีกครั้งเพิ่งทำเมื่อปลายพ.ค.56 ทำคราวนี้รู้สึกมั่นในฝีมือของทั้งคู่มาก เพราะจากผลงานที่เราเห็นที่ผ่านมาของที่นี่ สามารถแก้ปัญหาให้กะเราได้อย่างแน่นอน คุนหมอฉีดยาชาได้เบามากเมื่อเทียบกะที่อื่นเจ็บเหมือนฉีดยาชาทำฟัน ตอนผ่าใช้เวลาไปสี่ชั่วโมงครึ่ง แต่ไม่รู้สึกว่านานเลย คุนหมอกะคุนเฟี๊ยตช่วยกันตบแต่งรูปทรงคาง พอทำเสร็จหมอก็เรียกไปนั่งดูเจ้ามารร้ายซิลิเหลวที่อยู่ในคางเรา โหยแม่เจ้า น่าเกียจที่สุด เลยถ่ายรูปไว้ดูเป็นที่ระลึก เห็นคุณเฟี๊ยตบอกว่า..ทำให้คุณคางเล็กน่ารักเลยนะ..แอบดีใจแบบมีความหวังว่าจะสวยแล้ว 555 ตอนนี้ทำมาได้ 3 อาทิตกว่าแล้ว พอแกะผ้าก็อต..ว้าว..คางแหลมแบบเกาหลีเลย แต่ตอนนี้ก็ยังบวมอยู่นิดหน่อยต้องหมั่นนวดและทำตามคำแนะนำอย่างเคร่งครัด (เพื่อความสวย หนูทนได้) ผลนะตอนนี้พอใจมากคะ แต่ต้องรอดูอีกสักระยะว่าจะเป็นไงต่อ ...ไม่ได้เปนหน้าม้านะคะ แต่ถ้าใครอยากแก้ไขคางที่ฉีด เราว่าจากประสบการอันมากมายของเรา เราแนะนำว่าทำที่นพลักษณ์คลีนิกดีกว่า ไม่ต้องเจ็บหลายหนจนหลายรอบ 555 ตอนนี้ยังไม่มีเวลาลงรูปนะคะ ไว้คราวหน้า

เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-29 17:31:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-12-29 17:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-12-29 17:42

ต้นฉบับโพสต์โดย หวานใจ. เมื่อ 2013-12-14 20:01
แก้ไขคางมาแล้วพอใจไหมค่ะ คางดูปรกติหรือยังค่ะ ขอคุ ...

เดวโทรไปคุยคะคุนหวานใน เราเหนใจคะเข้าใจความรุ้สึก  ตอนนี้ของเรามีปันหาเพราะเคยฉีดยาสลายผังผืดมาเยอะมากๆๆๆ เนื้อตรงคางเลยฟื้นตัวช้ากว่าคนที่ไม่เคยฉีดเพราะยาที่ฉีดมันยังมีฤทธิอยู่ รูปทรงก้อโออยู่....แต่เราอยากเก็บตรงปลายแผลเข้าอีกนิดให้เปะซึ่งมันเปนปันหาเล็กๆมากถ้าเทียบกับยาสลาย ถ้าถามว่าโดยรวมโอเคมั้ย...โอเคคะค่อนข้่างพอใจกับผลที่ได้ คางดูดีกว่าที่เคยทำที่อื่น  คุนเฟี๊ยตก้อดูแลดีไม่ทิ้งคนไข้

แสดงความคิดเห็น

ขอเบอร์ติดต่อของเอลลี่ได้ไหมคะ  โพสต์ 2014-7-3 22:56
คุณเอลลี่คะ เราชื่อนกนะคะ เราอยากขอคุยปรึกษากะเอลลี่เรื่องการรักษาค่  โพสต์ 2014-7-3 22:56
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-10 20:06:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย momoh เมื่อ 2013-7-24 22:55
คุณเอลลี่คะ คือเราก้ฉีดฟิลเลอร์แต่สงสัยจะโดนหลอกแล ...

ถ้าที่คางพอแก้ไขได้นะคะแต่ที่แก้มเอาออกลำบากเส้นประสาทเยอะ เสี่ยงค่ะ จากประสบการณ์เอลลี่ว่าต้องค่อยๆหาหมอที่เราว่าดีแน่นอน อย่าเชื่อข้อมูลแต่ในเวปเพราะจะมีพวกแอบแฝงปั่นกระทู้ เราเปนเหยื่อมาแล้วหลายครั้งเพราะข้อมูลผิดๆ ค่อยๆหา ใจเย็นๆ เก็บเงินไปก่อน ชัวแล้วค่อยแก้ คุณลองพิจารณาหมอข้างบนที่เราเขียนไว้นะคะ(เพราะแต่ละคนเอลลี่ก็ว่าตัวเองคัดมาแว้วทั้งนั้น) คางเอลลี่ตอนนี้ก็ค่อนข้างพอใจในผลงานครั้งล่าสุด ยังแอบลุ้นอยู่ว่าทรงจะสวยสมใจปะ แต่ยังไม่มีเวลาลงรูป หมอแต่ละคนก็ถนัดกันคนละอย่าง หมอคนหนึ่งอาจเสริมจมูกสวยแต่เค้าก็อาจไม่ถนัดเรื่องแก้ซิลิโคลนเหลว ต้องหาข้อมูลดีๆคะ ถ้าส่วนตัวจะให้แนะนำก็คิดว่าที่ณพลักษณ์คลินิกนี่แหละเขาถนัดเรื่องนี้ ตอนไปนั้งรอตรวจก็มีน้องที่รอเหมือนกันบอกไปฉีดฟิลเลอร์แต่กลับเปนซิลิ เลยจะมาเอาออกที่นี่ เอาเปนว่าลองดูดีๆ ศึกษาหมอดีๆ ไปปรึกษาหลายๆหมอก่อนตัดสินในนะคะ
โพสต์ 2013-6-10 17:04:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มารอดูรูปคร่่า...
โพสต์ 2013-6-10 18:11:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื่อเสียงที่ณพลักษณ์ดีคะ..แต่อยากเห็นรูปทั้ง 6 ครั้ง พอจะมีไหมคะ์?
ถ้ามาเขียนกระทู้แล้วน่าจะเตรียมรูปไว้แล้วบ้าง เพื่อเป็นข้อมูลให้คนอื่นที่มีปัญหาเดียวกันได้ตัดสินใจด้วยคะ
..
หายเร็ว ๆ นะคะ ..รอชมรูปอีกคน :)
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 12:59:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-6-11 13:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-6-11 13:17

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-6-11 13:12

ไม่ค่อยได้เก็บรูปไว้ทุกครั้งหรอกนะคะนอกจากเป็นรูปที่ถ่ายไว้เล่นๆกะเพื่อน แต่ยอมรับเลยว่าตั้งแต่คางเสียโฉมเพราะไปเอาออกมาไม่อยากถ่ายรูปเลย รับตัวเองไม่ได้ รูปที่เคยถ่ายเวลาไปเที่ยวแต่คางเบี้ยวๆน่าเกียจเราฉีกทิ้งหมดเลยมันรับไม่ได้ เดววันหยุดจะพยายามลงรูปค่ะ แต่ไปทำกะคุณหมออรรถพันธ์และคุนเฟี๊ยตที่ณพลักษณ์คลีนิก เราประทับใจมากมีการติดตามผลหลังผ่าตัดตลอดไม่เหมือนที่อื่นพอตัดไหมแล้วก็นัดติดตามผลคั้งเดียวจบถ้าเรากลับไปหาอีกก็เหมือนไม่ค่อยอยากจะรับรู้ปัญหาเราแล้ว..เหนความแตกต่างจริงๆถึงราคาจะสูงกว่าที่อื่นแต่ถ้าถามเราเราว่าคุ้มค่ากับเงินที่จ่าย...ความสะอาดก็สุดยอด ของเราเปนเคสที่เคยแก้ไขมาแล้วหลายคั้งราคาเลยจะมากกว่าคนที่ไม่เคยแก้ที่ไหนเลย คุณเฟี๊ยตจะเป็นคนแนะนำการปฏิบัติตัวทุกอย่างว่าต้องทำอย่างไร ให้ทานอะไร ที่อื่นไม่เหนมีการแนะนำอะไรเลย รวมค่าเสียหายที่เราต้องจ่ายไปกับการแก้ไขคางทั้งหมด 6-7 ครั้งตลอด 5 ปีที่ฝ่านมาเกือบสองแสน..แม่เจ้า..จนไปเลยแต่เปนผู้หญิงนะยังไงก็ยอมเพื่อความงาม 555 ตอนนี้คางยุบไปเยอะแล้วเริ่มเห็นรูปทรง(เปนตัววีเลยละ555)ไม่ใช่สาวหน้าเหลี่ยมอีกแว้ว แต่คุนเฟี๊ยตบอกว่าหลังจากนี้คางจะเริ่มกลับมาบวมอีกครั้งเพราะร่างกายจะเริ่มสร้างเนื้อมาซ่อมแซมเนื้อที่ถูกเอาออกไปอย่าไปนอยมากกว่าคางจะเข้าที่ต้องใช้เวลา ห้ามอ้วนขึ้นให้ลดน้ำหนัก..สู้โว้ย ถ้าคิดจะแก้ไขคางที่ฉีดมานะ จากประสบการของเราที่ฝ่านมา บ่องตรง ไปที่ณพลักษณ์คลีนิกดีกว่า ไม่ได้เป็นหน้าม้ามานั่งเทียนเขียนนะ นี่จากประสบการตรงจ๊า เราไม่อยากให้คนอื่นต้องมามีประสบการที่เลวร้ายเหมือนเรา คางเสียโฉมมาตลอด 5 ปีที่ฝ่านมา นึกดูนะค่ะว่ามันจะเครียดขนาดไหนหมดความมั่นใจเจอหน้าใครก้อไม่มีความมั่นใจในหน้าตาของตัวเอง หมอที่เราไปหาทุกคนเราก็หาข้อมูลในnetนี่ละ ก็มีทั้งหน้าม้าของหมอบางคนที่มาปั่นกะทู้โฆษณาว่าหมอคนนั้นเก่งหมอนี้ดีเราก็ตามไปหลายหมอ ผิดพลาดมาหลายหน
โพสต์ 2013-6-12 16:53:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอดูรูปอยู่นะคะ ยังไงวันหยุดนี้เอามาให้ดูบ้างนะคะ
โพสต์ 2013-6-13 16:01:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้หายเร็ว ๆ สวย ๆ นะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-22 13:57:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลงรูปไม่เปน...
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-22 14:10:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-6-22 14:54

ผ่าครั้งที่ 5-6 ก่อนมาผ่าที่ณพลักษณ์คลินิก มันใหญ่และไม่เรียบมากๆ

นี่คือเจ้าซิลิเหลว ที่ยังหลงเหลืออยู่ในคาง...ขนาดไปขูดออกที่อื่นตั้งหลายหนนะเนี่ย

นี่ฝีมือหมอที่อยู่แถวๆพยาไทยจ๊า ผ่าครั้งที่ 4 เหนคางเปนติ่งเหลี่ยมๆ ตรงปลายแผลปะ มันทำให้คางเปน4เหลี่ยมน่าเกียจมัก นี่ขนาดฉีดสลายผังผืดไป 5-6 รอบนะ

หลังผ่าที่ณพลักษณ์คลินิกได้ 2-3 วัน

ผ่านมาเกือบ 3 อาทิตย์ ยังบวมอยู่แต่เปนทรงวีแว้ว.....

รูปสุดท้ายก็หมอแถวพญาไทยเหมือนกัน รูปมันโดดงะ

โพสต์ 2013-6-22 19:42:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริสสสสสสสสส มากกกกกกกกกก เราก็อยากไปทำที่นี่เหมือนกัน หูย เยี่ยม ชื่นชมคุณที่กล้าทำ และชื่นชมหมอคะ
โพสต์ 2013-6-26 16:29:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นทรง V เลยค่ะ ทำแล้วสวยเลย ขอให้หายไวไวนะคะ แล้วมาอัพรูปด้วย รอชมจ้า
โพสต์ 2013-6-26 19:14:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2555 เมื่อ 2013-6-26 19:14

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ ครั้งสุดท้าย
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-29 12:44:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-6-29 12:53

แพงกว่าที่อื่น..ตอนบอกราคาก็แทบตกเก้าอี้เลย แต่เปนเคสที่ผ่านมือหมอมาแล้วหลายหนเลยแพง ถ้ายังไม่เคยแก้ที่ไหนจะถูกกว่านี้ แต่ที่นี่ดูแลดีม๊ากกก นัดอาทิตละสองครั้งเลยถ้าเราสะดวก ถ้าที่อื่นตัดไหมแล้วอย่างมากก็นัดครบรอบ 1 เดือนก็จบ

ตอนนี้ยังต้องนวด กดตามที่หมอบอก
โพสต์ 2013-7-4 15:19:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นรูป อัพเดทจัง หลังจากเปิดผ้าก็อตแล้วจะเป็นไงม่างงง เรามีนัดกะคุณหมอเดือนตุลา ตื่นเต้ลลลสุดๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-19 15:02:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เอลลี่ เมื่อ 2013-7-19 15:07

รูปนี้ที่ไปแก้กะหมอนพรัตน์มาประมาณ 3-4 เดือน เสริมแบบแท่งเข้าไปด้วย เหมือนจะดีนะแต่แอบเบี้ยวเล็กน้อย

อีกรูปผ่านมาแล้ว8-9 เดือน ยาวเปนแม่มดเลย เบี้ยวมากด้วย
โพสต์ 2013-7-24 22:55:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณเอลลี่คะ คือเราก้ฉีดฟิลเลอร์แต่สงสัยจะโดนหลอกแล้วเปนซิลิโคนแน่เลย ทำไงดีเราควรไปเอาออกมั่ย คุณเอลลี่
มีเบอร์ติดต่อมั้ยค่ะ อยากปรึกษามาก เครียดเหมือนกัน คือหลวมตัวไปฉีดที่คางและแก้มอะคะ มาอ่านกระทู้นี้แล้วเครียดเลย
ถือว่าทำบุญช่ววยเราเถอะนะคะ
โพสต์ 2013-8-10 21:14:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห นับถือในความเด็ดเดี่ยวมากๆเลยค่ะ ใจคุณสู้มากเลยค่ะ ขอให้สวยและไม่ต้องเสียเงินและเสียเวลา เสียความรู้สึกอีกนะคะ ^^ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ
โพสต์ 2013-9-23 18:19:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ouou เมื่อ 2013-8-10 21:14
โห นับถือในความเด็ดเดี่ยวมากๆเลยค่ะ ใจคุณสู้มากเลยค ...

สู้ๆ นะค่ะ เห็นใจค่ะ และก็เข้าใจความรู้สึกนี้ดีค่ะ

เพราะเราก็แก้ไขมาเหมือนกัน
โพสต์ 2013-9-25 14:38:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย เอลลี่ เมื่อ 2013-8-10 20:06
ถ้าที่คางพอแก้ไขได้นะคะแต่ที่แก้มเอาออกลำบากเส้นป ...

คุณเอลี่ค่ะเราอยากปรึกษาเรื่องคางฉีดค่ะ เคยแก้สองครั้งแล้วไม่ถูกใจเลยค่ะ ขอไลน์คุยด้วยหน่ยคทะเครียดมากค่ะ0874265268 จุ๋มค่ะ
โพสต์ 2013-9-25 14:58:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ฉีดมาคะ กับอีหมอนิต ฉีดมาได้5ปีละคะ ทุกวันนี้มันเริ่มค้อยเพราะชอบอาบน้ำอุ่น ทุกวันนี้ก็หาข้อมูลอยู่แก้ไหนดี อยากไปทำที่นพลักษณ์คลีนิกเหมือนกัน แต่แพงเกินนนนนนนนนนน 6-7หมื่นอ่ะ ทุกวันนี้เลยทำได้แค่โบท๊อกเลี้ยงมันไว้ไม่ให้ย้อยมากกว่าเดิม

แสดงความคิดเห็น

ช่าย อีหมอนิตฉีดให้เหมือนกัน เลวจังหลอกหลวง ถามไม่ได้ ถามเป็นด่า  โพสต์ 2014-12-31 15:27
โพสต์ 2013-9-25 15:25:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ่jiko เมื่อ 2013-9-25 14:58
เราก็ฉีดมาคะ กับอีหมอนิต ฉีดมาได้5ปีละคะ ทุกวันนี้มั ...

ตอนนี้ที่ณพลัก ราคาแก้คาง85,000 ขึ้นไป เคสเราที่ณพลัก ไม่รับเคสด้วยค่ะ ใกล้บริเวณเส้นประสาทปากใต้มุมปาก หมอไม่รับทำเลยเศร้ามากค่ะ ไปย่างมีความหหวัง  แก้เถอะค่ะแพงแต่คุ้มค่ะดีกว่าต้องทนอยู่กับมัน
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-31 10:22:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คางเราตอนนี้ทรงยังดูบวมอยู่นะคะ หลังจากที่คุนเฟี๊ยตสั่งให้เพิ่มน้ำหนักเพื่อเพิ่มเนื้อเยื่อที่คาง เพราะเคยฉีดสลายผังผืดมาหลายครั้งทำให้คางพื้นตัวช้า(หมอว่างั้น) แต่ตอนนี้น้ำหนักพอเพิ่มแล้วมันยังไม่ยอมลงคะ 555 หน้าเลยยังดูบวมคางก้อบวม ว่าจะเข้าไปหาหมอเร็วๆนี้แหละคะ ลองให้ดูคางอีกทีเพราะรู้สึกว่าคางมันใหญ่ขึ้นพิกล ตอนนี้ก้อเข้าเดือนที่หกแล้ว
โพสต์ 2013-12-14 19:09:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่นำข้อมูลดีๆมาแบ่งปันนะคะ ดิฉันก็เป็นคนหนึ่งที่กำรังมีปัญหา และกำรังหาข้อมูลเพื่อแก้ ตอ้นนี้เครียดมากๆ;(
โพสต์ 2013-12-14 20:01:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย เอลลี่ เมื่อ 2013-10-31 10:22
คางเราตอนนี้ทรงยังดูบวมอยู่นะคะ หลังจากที่คุนเฟี๊ย ...

แก้ไขคางมาแล้วพอใจไหมค่ะ คางดูปรกติหรือยังค่ะ ขอคุยไล์ปรึกษาได้ไหมค่ะ เราก็มีปัญหาฉีดซิลิโคนที่คางมาทุกใจมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้