ดู: 1160|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก คุณหมอสรุพล ขอนแก่น เกือบเดือนนึงแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
สัวสดีค่ะ ชื่อ แอนอายุ 21ปีค่ะ คือเราเป็นคนที่จมูกแบนมากกก ตามสไตล์สาวอีสานเลยค่ะ แล้วก็เนื้อน้อยมาด้วย ตอนช่วง อาทิตย์แรกๆ มันโด่งน้อยมากเพราะมองไม่เห็นสันจมูกเลย แอยคิดไม่ได้ว่าคุณหมอลืมใส่ซีลีโคนให้เราหรือเปล่าว๊ะ?!  แต่ตอนนี้ผ่านมาได้เกือบจะเดือนแล้วค่ะ เอาเป็นว่าพอใจค่ะธรรมชาติดีค่ะ ก็ชอบบบบนะ แต่เข้าใจค่ะ เนื้อมันน้อยนิ.... ถ้าคัยไม่รู้จักมาเห็น หรือไม่ได้สังเกตจะไม่รู้เลยว่าเราเสริมจมูกค่ะ
เราทำจมูลซีลีโคนญี่ปุ่น 10000 บาทค่ะ ทำก่อนเปิดเทอม อาทิตย์นึงค่ะ ที่เลือกเสริมจมูลที่นี่เพราะว่าที่บ้านมาเสริมหลายคนค่ะ เลยมั่นใจว่าปลอดภัย บริการดี สะดวกใกล้บ้านด้วย อิอิ......ปล.จมูกเราผ่านการกระแทกมาอย่างรุงแรง เกือบทุกรูปแบบ แต่ไม่ป็นไรค่ะมั่นใจได้เลยว่าฝังซีลีโคนแน่นเว่อค่ะ   

ถ้าเป็นไปได้..ก็ระมัดระวัง และดูแลตัวเองหลังเสริมให้ดีมากขึ้นคะ..
ตอนนี้กระแทกแล้วยังไม่มีอะไรผิดปกติ..โชคดีมากคะ..
แต่ในหลายเคส..ซิลิโคนกระแทกกับโครงสร้างจมูกเดิมบ่อยครั้ง เกิดการอักเสบภายในแต่ยังไม่แสดงผล..
พอมาแสดงตัวอีกที ซิลิโคนก็จะทะลุออกมาชมโลกภายนอกแล้วคะ..
..
ได้จมูกสวยๆแล้ว..ดูแลเขาให้อยู่กับเรานานๆนะคะ :-)สวยๆคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-9 13:33:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-6-9 12:27
ถ้าเป็นไปได้..ก็ระมัดระวัง และดูแลตัวเองหลังเสริมให ...

ขอบคุณค่ะ จะระวังให้มากขี้นค่ะ
คุณหมอใส่ซิลิโคนให้สุดปลายรึเปล่าคะ  เราก็ทำที่นี่เหมือนกันถือว่าพอใจในฝีมือคุณหมอเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้