ดู: 18388|ตอบกลับ: 61
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกหมอไพศาล(บางแค) ครบ1ปีจ้า

[คัดลอกลิงก์]
กระทู้รีวิวตั้งแต่เริ่มทำจ้า http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=42572

เสริม+ตัดปีก คุณหมอไพศาล ไม่รู้จะขอบคุณ คุณหมอยังไงดีทำให้เราเปลี่ยนแปลงได้ถึงเพียงนี้

image.jpg (172.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
สวยมากคร๊าาา
ควรจะขอบคุณคุณหมออย่างยิ่ง เพราะสวยขึ้นม๊ากมายจริงๆ อยากเปลี่ยนบ้างจัง แค่เสริมจมูกก็คิดมาเป็นปีแล้วเนี่ย แต่ไม่กล้า กลัวจมูกเบี้ยวบ้างล่ะ กลัวจมูกเน่าบ้างล่ะ แต่ที่แน่ๆกลัวเข็มฉุดฉุดเลยล่ะ
ราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ
สวยขึ้นมากมายเลยค่ะ แต่งหน้าทำผมเองรึเปล่าคะสวยดีชอบคุ่
สวยขึ้นมากคร้าบ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 15:01:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noviolence เมื่อ 2013-6-7 08:57
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ

ใช่ค่ะ เกินความคาดหมาย  ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 15:01:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maneerut เมื่อ 2013-6-7 10:05
สวยมากคร๊าาา

ขอบคุณคร๊าาา ^_^
ต้นฉบับโพสต์โดย opor_chillchill เมื่อ 2013-6-11 15:01
ใช่ค่ะ เกินความคาดหมาย  ^^

ที่เราไปทำมาภาพรวม ก็สวยเกินที่คาดไว้มากค่ะแต่รอให้ครบปีก่อนค่อยจะไปปรับไปแก้อีกที
ได้ตัดปีกด้วยป่าววค่ะ
คลีนิคหมอไพศาลอยู่แถวไหนค่ะ
อยากทำบ้างค่ะ ลังเลมากๆๆเลย ว่าจะทำที่ไหนดี
มีเบอร์หมอไหมคะ พอดีเราอยากแก้ที่นี่คะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
สวยมากจ้า ราคาแก้เท่าไหร่คะ
โห คนละคนเลยครับ :)
สวยมว๊ากเจ้าค่ะ งิงิ
ตอนนี้ปลายจมูกนิ่ม และโยกได้ไหมค่ะ
อยากรู้ด้วยเหมือนกันค่ะว่าปลายจมูกนิ่มมั้ย โยกได้มั้ย
พื้นฐานเดิมดีหยุแล้ว มีแค่จมูกเองที่ต้องแก้ไข พอเปลี่ยนแปลงจมูกทุกอย่างก้ออ่ะเคร สวยค่ะ
สวยๆมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่ะ ^^  โพสต์ 2013-9-5 01:17
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้