ดู: 1280|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เรื่องการผ่าตัดเก็บหน้าท้อง

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ พี่ๆที่เคยผ่าตัดเก็บหน้าท้องลาย ห้อย ย้อย ไขมันสะสม อยากทราบว่ามีที่ไหนคุณหมอทำแล้วแผลสวย และปลอดภัยมั่งค่ะ
และอายุประมาณ 59 ปี ทำได้มั้ย ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ...
อย่างเช่น รพ.ยันฮีเนี่ยต้องคุณหมอท่านไหนค่ะที่เก่งเรื่องนี้ เคยเห็นกระทู้พี่คนนึงทำกับคุณหมอธนยศ ที่ Drt clinic ก็ดี แต่อยากได้ข้อมูลมากกว่านี้ค่ะ..
ลองศึกษาดูดีๆ นะค่ะ ลองดูรีวิว ก่อน เครดิตก่อนค่ะ แนะนำว่าโรงพยาบาล ยิ่งดีค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-7 10:42:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย parntip เมื่อ 2013-6-6 17:38
ลองศึกษาดูดีๆ นะค่ะ ลองดูรีวิว ก่อน เครดิตก่อนค่ะ แน ...

ขอบคุณค่ะ..เคยเห็นของคุณหมอพีระ แผลสวยมาก คนที่เคยทำมาช่วยแชร์ข้อมูลหน่อยค่ะ
ลองศึกษาดูดีๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-13 10:20:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อวานพาญาติไปรพ.บางมด คงทำที่นี่แหละค่ะ ดูสะอาด ปลอดภัยดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้