ดู: 2174|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ฉีด หน้าอก ด้วย อัควา ฟิลลิ่ง

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่ดูรีวิวมาตั้งนานนม วันนี้ขอมารีวิวผลงานของดิฉันเองบ้าง ขอแนะนำอย่างเป็นทางการว่าเป็นแม่บ้าน ดูแลลูกค่ะ มีลูก 2 คน แล้วค่ะ อายุก็ 30 ต้นๆ มีปัญหาเรื่องหน้าอกนี่แหละค่ะ เป็นคนดูแลตัวเองนะค่ะ แต่หน้าอกต้องขอบอกว่าดูแลยากมาก หน้าที่เคยสวยใส อกอึ๋ม ก็ค่อยๆเปลี่ยนแปลงไปเรื่อยๆ หลังจากมีน้องเนี่ยละค่ะ ทุกวันได้แต่นั่งมองดูรีวิว ไป รีวิวมา เห็นแล้วขอบอกค่ะ โอ้ย!!! จะดึงดูดไปไหนค่ะเนี่ย สิลิโคนก็ไม่ทำแน่นอนค่ะ มีลูกแล้วลำบาก หาข้อมูลฟิลเลอร์ที่ถูกต้องตามกฎหมาย มาเจอ อคควาฟิลลิ่ง ผ่าน CE ยุโรป แต่ก็ไม่รู้รายละเอียดลึกค่ะ ดูคลิกนิกไว้ 2 ที่ค่ะ เอเมด กับ YOSAYA สุดท้ายก็เลือกที่ เอเมดค่ะ เพราะว่าเพื่อนๆ ออกเสียงเดียวกัน + รีวิวที่ดูแล้วเป็นธรรมชาติค่ะ (เราโทรปรึกษาคนเขียนรีวิวค่ะ ข้อมูลแน่น) ไม่รออะไรแล้วค่ะ คุยเรื่องราคา เพราะเราเป็นแม่บ้าน ต้องผ่อนค่ะ ตกลงราคาก็นักคิวคุณหมอค่ะ และพร้อมทำให้เร็วที่สุดค่ะ เราเสริมไปข้างละ 250 cc

เข้าห้องตอนแรกนึกว่าจะต้องวางยาสลบไม่เลยค่ะ เขามาร์คยาชา ประมาณ 30นาทีค่ะ นอนรอไปเกร็งไปกลัวยาชาไม่ทำงาน กลัวเจ็บ กลับไปหมดเลยค่ะ หลังจากนั้นก็ปิดหน้าแล้วก็เริ่มซึ่งเราตัวชาไปหมดเลยไม่รู้สึกอะไรแล้วค่ะ  แต่ชอบคลินิกนี้ค่ะ ก่อนทำทุกอย่างสามารถให้เราตรวจสอบได้ และคอยแนะนำ พยายามไม่ให้เรากลัว (คิดว่าทุกคลินิกก็คงทำเหมือนกันค่ะ) ระหว่างทำในใจ คิดอย่างเดียวถ้ายาชาหายละ …… โอ้ย สั่นค่ะ คุณหมอใจดี ชวนคุย เราก็ใจชื้นค่ะ คุยไปคุยมาเสร็จซะงั้น ไม่รู้เรื่องเลย ลองดูผลงานค่ะ ใครชอบไม่ชอบลองคอมเม้นได้นะค่ะ  แต่ส่วนตัวถ้าใครได้ลองสัมผัสจะรู้ค่ะ ธรรมชาติสุดๆ

แล้วมีผลข้างเคียงอะไรแบบนี้ไหมคะ
คิดอยู่ว่าจะทำ แต่คุณหมอบอกว่า ซิลิโคนมันจะเปนถุง แต่อันนี้เป็น อคควา มันจะไม่มีถุงฉีดเข้าไปในหน้าอกเลย
มันจะย้อยง่ายกว่า ซิลิโคน อันนี้จริงรึเปล่าค๊าา
แนนว่า มันแค่ใหญ่ขึ้นรึป่าวคะ แนนหมายถึงว่า มีลูกแล้วหน้าอกมันจะหย่อนยาน ฉีดเข้าไปมันแค่ทำให้ มีเนื้อหนังขึ้นรึป่าวคะ แต่ซิลิโคนมันน่าจะทำให้เป็นรูปเป็นทรงกว่าน่ะคะ(ความเห็นส่วนตัวนะคะ)
ถ้าเราอยากให้มันอึ๋ม หรือรูปทรงสวย แนนว่า ซิลิโคนจะดีกว่า รึป่าวคะ(ความเห็นส่วนตัวอีกแล้วคะ)
ใกล้จะไปเป็นลูกสาวหมอเทพ ละคะ
(ขอโทดด้วยนะคะถ้าเม้นไปแล้วกระทบจิตใจอะคะ)ขอโทดด้วยนะคะ
แล้วราคายังไงคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย BBikinismille เมื่อ 2013-6-4 14:51
แล้วมีผลข้างเคียงอะไรแบบนี้ไหมคะ
คิดอยู่ว่าจะทำ แต ...

จะบอกว่า มันเป็นธรรมชาติค่ะ เรื่องหย่อน ไม่หย่อนค่ะ เพราะว่ามันสามารถ สลายได้เอง ตามธรรมชาติ เพราะอยู่ได้แค่ 5 ปี ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย phennarin.nan เมื่อ 2013-6-4 15:35
แนนว่า มันแค่ใหญ่ขึ้นรึป่าวคะ แนนหมายถึงว่า มีลูกแล ...

จะบอกว่า ไม่หย่อนยานนะค่ะ เพราะว่า มันเป็นธรรมชาติ ไม่ได้ใส่น้ำหนักแบบถุง คคหสต ค่ะ ^^"
เอิ่มม มันไม่ตั้งเท่าไหร่นะค๊ะ แต่ก้อพอได้ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-5 17:41:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย phennarin.nan เมื่อ 2013-6-4 15:35
แนนว่า มันแค่ใหญ่ขึ้นรึป่าวคะ แนนหมายถึงว่า มีลูกแล ...

จะบอกว่า เรามีลูกแล้วค่ะ เลยตัดสินใจมาทำค่ะ เรื่องหน้าอกหย่อนยาน พูดไปก็อายค่ะ เรานมทรงไม่สวยตั้งแต่แรกแล้ว คือ จะฉีดเพิ่ม อีก 6 เดือน กะว่าจะมาเติมค่ะ เติมให้ทรงเต่งตึงขึ้นค่ะ ทั้งเพื่อน ทั้งแฟน ชอบแกล้งค่ะ พอรู้ว่าเราไปทำนมมา มาจับ พอจับแล้วบอกว่า เสริมจริงๆหรอ ทำไมนิ่มเป็นธรรมชาติ เราก็บอกว่าไม่ได้ใส่สิลิโคน เพื่อนๆแห่ ศึกษาข้อมูลเยอะเลยค่ะ ส่วนแฟนก็ช่วยนวดค่ะ (ไม่ได้ทะลึ่งนะค่ะ) ช่วยจริงๆ ต้องนวด 1 เดือน เพราะให้เข้าที่ค่ะ

เดี๋ยวว่างๆ จะลงรีวิว หน้าตรงนะค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-7 10:02:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย BBikinismille เมื่อ 2013-6-4 14:51
คิดอยู่ว่าจะทำ แต ...

จริงค่ะ เพราะเพื่อนทำก็เป็นธรรมชาติ เพื่อนเราทำมา 4 ปี ก็ไม่ย่อนคล้อย และสลายได้เองด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้