ดู: 2220|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แชร์รูปแก้จมูกคุณหมอเฉลิมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน วันนี้ขออมาแชร์ประสบการณ์แก้จมูกกับคุนหมอเฉลิมค่ะ

ส่วนตัวแล้วเป็นคนจมูกเล็ก เนื้อน้อย ผิวบางมา เคยแก้จมูกกะคุนหมอท่านอื่นมาแล้ว แต่ผลที่ได้คือจมูกเบี้ยว เอียง คด  มีรอยบ๋ม
เครียดมากค่ะ จนไม่อยากส่องกระจก ออกจากบ้านเรย

แต่โชคดีได้มาเจอคุนหมอเฉลิม ใจดีมากๆ ฝีมือเทพจริงๆ สามารถแก้จมูกที่มีผิวบางบุ๋ม คด เอียง ให้โด่งขึ้น ยาวมีหยดน้ำได้

จึงอยากแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆที่อยากแก้ หรือสนใจทำจมูกเป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ เพราะมีแต่คนถามว่า ทำจมูก แก้จมูกที่ไหน

คือจริงๆเคยได้ยินเสียงคุนหมอ
อยากเห็นรูป ก่อน-หลัง ค่ะ
แล้วราคาแก้เท่ารัยอะคะ
ใช่ๆ เราทำมาแล้วแต่เบี้ยว 5555555 แก้อะไรยังไงเท่าไหร่อ่า
อยากเห็นรูปก่อนหลังจังค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-5 00:01:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรูปแล้วไม่ขึ้นอ่าค่ะ เด่วจะโพสใหม่นะคะ
อัพรุปเยอะๆ ด้วยครับ ผมกำลังหาหมอเก่งๆ แก้รอยบุ๋มครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้