ดู: 1675|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาได้สองวันแต่เอียง

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปเสริมจมูกมาเมื่อวานค่ะ แล้วรุ้สึกจะเอียงไปทางซ้าย เป็นเพราะบวมอยู่หรือป่าวค่ะ นอยด์มาก
เพิ่งสองวันเองค่ะ อย่าเะิ่งกังวลมันยังบวมอยุ่ บวม_ม่เท่ากันด้วย ข้างที่ใส่ซิลิโคนจะบวมช้ำกว่า รอซักพักนะคะ ของเค้าทำมาสองอาทิตเหมือนจะเอียง นอยกว่าอีก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-2 11:08:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Priss-shii เมื่อ 2013-6-2 11:04
เพิ่งสองวันเองค่ะ อย่าเะิ่งกังวลมันยังบวมอยุ่ บวม_ม ...

เหนเพื่อนบอกว่าเปนเพราะผ่าด้านขวาเลยทำให้เอียงซ้ายจริงป้ะค่ะ
รู้ได้ไงว่าเอียง พาสเตอร์ยังไม่ได้แกะเลย
ยังดูไม่ออกหรอกคะ รอครบอาทิตย์หรือ 1เดือนก่อนนะคะ
ของเราตอนบวมบิดเบี้ยวยิ่งกว่านี้อีกพอหายแล้วก็ไม่เบี้ยวไม่เอียงนะ แต่อยู่ที่คนอ่า รอดูซักอาทิตย์สองอาทิตย์นะ
จริงๆ ทำมาก็พอดูรู้แล้วคับ ว่าเอียงหรือไม่ สำหรับคนดูเป็นจะรู้คับ สังเกตเงาไฟให้ตรงหัวแล้วดูเงาที่สันจมูก ถ้าเบี้ยว เงาก็จะเบี้ยว ถ้าไม่เบี้ยว เงาก็จะตรงคับ รอเกะพลาสเตอร์ลองดูคับ

แสดงความคิดเห็น

ใช่คับ เราทำมาบ่ิอยจนดูเองเป็นแล้ว  โพสต์ 2013-6-3 20:59
จิงค๊ฟ อย่าเชื่อคำหมอที่ต้องบอกให้รอ 2-3 เดือน แล้วจะเข้าที่ ผมเจอมาแล้ว  โพสต์ 2013-6-3 17:11
มันยังบวมคับ อย่าคิดมาก ยังยุบอีก รอดูไปก่อน
ลองเอาพาสเตอร์ออกแล้วลองมองดูเองนะครับ ถ้ารู้ว่ามันเบี้ยว ดัด จมูก เองก่อนเลยครับ อันนี้เพื่อนบอกมาอีกทีนะครับ แต่ส่วนตัวก็ดัดเองเบาหลังล้างหน้าทุกเช้าอะครับ เพราะเวลานี้พังผืด ยังไม่ติดกัน ก็เลยลองทำ ลองดูได้นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้