ดู: 10711|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จมูก กับ คาง ควรทำอย่างไหนก่อนดีค่ะ..

[คัดลอกลิงก์]

หน้าแบบนี้ ควรทำจมูกก่อน หรือคางก่อนดีค่ะ คืออยากทำทั้งสองอย่างค่ะ แต่ว่า..แต่ละอย่างเลือกหมอคนละที่อ่ะค่ะ
คางใจอยากที่ที่ คุณหมอจำนงค์ค่ะ  ส่วนจมูกอยากทำที่ v-coon จมูกเดิมมีดั้งอยู่แล้วแค่อยากเพิ่มนิดหน่อยแล้วอยากให้ปลายจมูกดูพุ่งหน่อยค่ะ รู้สึกว่าที่วีคูนหมอเขาไม่ทำคางใช่ไหมค่ะ
หรือเพื่อนๆคิดว่ามีที่ไหนแนะนำค่ะ (ใจคิดว่าอยากทำใกล้บ้านๆอยู่แถวรังสิตอ่ะค่ะ มันสะดวกดี)

แสดงความคิดเห็น

คาง+ตา แล้วปรับรูปหน้า จมูกดีอยู่แล้วค่ะ  โพสต์ 2013-6-3 02:31
ผมก็ว่าจมูกสวยนะครับ  โพสต์ 2013-6-2 18:52
จมูกสวยอยุ่แร้วนะค่ะ ส่วนคางก็กำลังจะไปทำกับคุนหมอจำนงค์เหมือนกันเรยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-2 10:21:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วจะไปทำเมื่อไหร่ค่ะ..มีแบบรึยังค่ะ
คาง.  จมูก.  ตาคะ
จมูกโด่งแล้ว ลองทำคางก่อนคะ เผื่อทำคางเสร็จแล้วใบหน้าสมส่วนไม่ต้องทำจมูกเพิ่ม
ทำแค่จมูกกับคาง ก็สวยแล้วคับ ทำหน้าให้ใส เกิดแน่นอน
เราทำ จมูก กะ คาง พร้อมกันเลย  เจ็บทีเดียว แหะๆ  ทำกะหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์จ้า ลองเข้าไปดูรีวิวได้ค่ะ  ถ้าคิดจะทำอย่างใดอย่างหนึ่งก่อน แนะนำคางก่อนค่ะ  เพราะดั้งพอมีอยู่แล้ว ส่วนตัวเราจมูกโด่งมากๆอยู่แล้ว แต่ก็ยังอยากทำ เพราะอยากทรงสวยกว่าเดิม  ยังไงลองเข้าไปดูนะค้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 09:00:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ..ตาเนี่ยก็อยากแก้ เคยทำที่หมอกมล ยูเนี่่ยนมอลล์แบบกรีด 2 ปีแร่ะ มันธรรมชาติเกินนน ตอนนี้อายุก็มากขึ้นหนังตาก็ลงมาปิดอีก ตาเลยโหดอย่างที่เห็น..อ่ะค่ะ
จมูก+คางทำพร้อมกันมันจะ..เจ็บตัวทีเดียว..มันจะรับกันไปเลย..สวยเลย ไรงี้..ดีไหมค่ะ
ถ้าทำคนละหมอทำพร้อมกันไม่ได้หรอกครับ ต้องเลือกอย่างนึงก่อนแล้วเว้นระยะ อย่างน้อยสุด 1 ครึ่ง-3เดือน ครับ แล้วถึงไปทำอีกอย่างนึงทำชิดกันมากอีกอันก็ยังบวมและยังไม่ยึดติดดีอาจเคลื่อนได้นะครับ อันนี้คุณหมอแนะนำมา ผมทำจมูกมาได้ เดือนกว่าแล้วกะลังจะไปทำคางวันที่ 21 ดือนนี้กับหมอจำนงค์เหมือนกันตอนนี้จมูกแห้งเกือบหมดแล้วเหลือตรงปลายนิ้ดนิง กว่าจะถึงวันทำนะจะโอเคแล้ว แนะนำคางก่อนนะครับเพราะจมูกสวยอยู่แล้วทำมาแล้วรอคางยุบตัวดีค่อยมาต่อจมูกก็ได้ครับ แต่ทำคางแล้วเกิดเข้ากับจมูกอาจไม่ต้องทำจมูกก็ได้นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้