ดู: 1866|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่องโคจิคสูตรใหม่

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามผู้รู้ค่ะ เกี่ยวกับโคจิค สูตรใหม่ กล่องสีน้ำเงิน ฟ้า ว่า
1.หนูฉีดโคจิคสูตรใหม่ไป 2 ครั้งแล้ว ทุกครั้งที่ฉีดเป็นไข้ทุกทีเลย (ฉีดเข้าเส้นเลือด) สูตรที่ฉีด โคจิค1+ไบโอเซลล์พลาเซนต้า2 ฉีดสลับกับ มิกซิ่ง1+คอลลาเจน1 ฉีด 3 วันครั้ง แต่ตอนฉีดมิกซิ่งเฉยมาก อย่างนี้จะเปนอันตรายอะไรมั้ยคะ
2.สูตรที่หนูฉีด หนูมิกซ์ยาถูกมั้ยคะ
3.โคจิคสูตรใหม่กล่องน้ำเงิน กับโคจิครุ่นเก่ากล่องเขียว รุ่นไหนดีกว่ากันคะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-31 20:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบหน่อยซิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orashowme เมื่อ 2013-6-1 22:24

ผมฉีดปกตินะครับ
5g+พลาสเซนต้า1+วิตซี2+โคจิค แบบใหม่(โคจิคแยกสลิงฉีด) 3วัน/1 ครั้ง แต่โคจิค นี้ฉีดอาทิตละ1 ครั้ง
เจ้าของกระทู้ไม่ทราบว่าตอนฉีด พักผ่อนเพียงพอหรือป่าว อดข้าวหรือป่าว ทานน้ำเยอะไหม น่าจะเป็นที่ร่างกายพักผ่อนไม่เพียงพอ
ก่อนหน้านี้เคยฉีดโคจิคมาก่อนไหม
เพื่อนก็ใช้สูตรแบบนั้นนะก็ปกติดี ร่างกายอาจแพ้ก็ได้ครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 10:45:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เคยฉีดโคจิคมาก่อนค่ะ คงอาจจะเป็นที่พักผ่อนไม่เพียงพอมั้งคะ
แต่ว่ามีอาการปวดหัวแค่ 1 วัน หลังจากฉีด พอตื่นเช้าอีกวันก็หายเอง
เดี๋ยวว่าจะลองฉีดอีก 1 ครั้ง ขอบคุณนะคะที่เข้ามาแนะนำ
แต่พี่พอจะทาบมั้ยคะว่า ตัวเก่าหรือใหม่ ตัวไหนดีกว่ากัน
อาการปวดหัวเป็นไข้ เพราะร่างกายอ่อนเพลีย และไม่เคยใช้โคจิกมาก่อน

ตัวแพกใหม่ยังไงก็ดีกว่าแพกเก่า แถมยาใหม่กว่า

ที่สำคัญมีโคจิกมากกว่า

แต่ที่สำคัญกว่าคือ เราถูกกับโคจิกรึเปล่า ใช้แล้วได้ผลมากน้อยเพียงใด
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 22:31:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้คิดว่าอาจจะเป็นที่พักผ่อนไม่เพียงพอ
เพราะว่าวันนี้ฉีดมิกซิ่งไป แล้วปวดหัว มีไข้นิดๆ จากปกติฉีดมิกซิ่งแล้วเฉยมาก
เดินทางขึ้นลงกรุงเทพบ่อย อาจจะเปนที่เพลียๆด้วย
แต่มีปัญหาอีกเรื่องคือ ตอนนี้จิ้มเองค่ะ แล้วเมื่อ 2 วันที่แล้ว ฉีดมิกซิ่งแล้วเส้นแตก
ประคบเย็นไป ตอนนี้ไม่ปวด ไม่บวม แต่มีก้อนๆตรงบริเวณที่ฉีด จะเปนอะไรมั้ยคะ กลัวจังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้