ดู: 1983|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ผิวขาวเนียนใสได้เลย

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนค่ะมี่ครีมแนะนำค่ะ 2 Beauty Cream เป็นครีมสำหรับผิวหน้า
มีทั้งโทนเนอร์กระชับรูขุมขน ครีมบำรุงและครีมกันแดด
ใช้แล้วรับประกันความขาวใส รูขุมขนเล็กกระชับ
ใบหน้าเรียบเนียน ไม่มีสารอันตรายใดๆ เพราะได้รับ อย. แล้วค่ะ
มีรูปคนที่ใช้แล้วให้ดูด้วยนะค่ะ

http://twobeautycream.hi5.com
เหอๆ กะทู้ขายของตัวเอง ผลิตภัณฑ์ ไม่ค่อยน่าเชื่อถือ น่ากัว ลบๆๆๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-2 12:33:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณlexaproไม่ควรเม้นแบบนี้นะค่ะ คุณไม่สนก้ไม่ควรทำแบบนี้อย่างยิ่ง
ฉันก็แค่ได้ใช้แล้วมันได้ผลก้เลยแนะนำบอกเพื่อนต่อเพราะเห้นว่าเป้นเว็ปเกี่ยวกับความงาม ซึ่งดิฉันก็ไม่ได้บังคับใครนี่ค่ะ

เพียงแค่บอกต่อแต่เผอิญว่าครีมมันดี ใครเห้นก็ชมว่าดิฉันหน้าขาวใส มีรูปอ้างอิงนะ อนนมาสิถ้าอยากดู และก้มีใบอย.ให้ดูด้วย แล้วทุกอย่างก็ชัดเจน จะมาโกหกคุณทำไม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้