ดู: 1791|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] โบท็อก คลีนิกประกายพรึก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kanittab เมื่อ 2013-5-31 08:45

ไปฉีดโบท็อกมาที่คลินิกประกายพรึก เป็นโบท็อกของอังกฤษ เริ่มแรกตั้งใจจะฉีดยกมุมปาก คุยไปคุยมา คุณหมอใจดี แนะนำก้อดี เห็นว่าราคาไม่แพง เลยฉีดโบท็อกสามจุด หน้าผาก หว่างคิ้ว หางตา  แล้วคุณหมอก็แถมฉีดยกคิ้ว แล้วก้อมุมปากฟรี ทั้งหมดราคา 9500 บาท (ของเราเอาแบบไม่เป๊ะเว่อร์ ยังยิ้มได้ ไม่หน้าหลอกเกิน) ถูกใจ คุณหมอดูแลดี หลังฉีด7วัน ให้มาดูว่าถูกใจมั้ย ถ้ายังไม่เป๊ะพอ ก้อนัดอีก7วัน จะมาฉีดเพิ่มให้   ส่วนถ้าจะโบท็อกลดกรามก้อไม่แพงนะคะ 5000-8000บาท หน้าเราถ้าทำหมอคิด 5000คะ แต่คุณหมอไม่ได้บอกนะคะว่ากี่cc . ไม่ได้ลงรูปนะคะ เพราะก่อนทำเราไม่ได้ถ่ายรูปที่เห็นรอยหางตา กับ หว่างคิ้วเยอะๆไว้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้