ดู: 15183|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอยุทธวีคูน

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบชื่อจริง นามสกุลของหมอยุทธค่ะ ใครพอจะทราบบ้างคะ
จขกท ทราบแต่ว่าชื่อยุทธชัย ไม่ทราบนามสกุลค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ
แล้ว หมอยุทธไม่ใช่หมอหรอค่ะ งงเลยอ่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-7-16 11:06
คุณหมอยุทธโดนจับตอนไหนคะ? รบกวนช่วยเอาข่าวมาลงให้หน ...

หมอยุทธชื่อจริงชื่ออะไรค่ะ ตอบได้ไหม?
อยากทราบเหมือนกัล เห็นถามหลายคนแล้วแต่ไม่เห็นมีใครตอบ แม้แต่คนที่ใช้บริการมาแล้ว
เราก้ออยากรู้เหมือนกันอะ ไม่มีคัยตอบเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 17:39:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ ไม่มีใครรู้เลยอ่า
แปลกๆ ทำไมไม่มีใครรู้บ้างเลยหรอค่ะ
แปลกๆ ทำไมไม่มีใครรู้บ้างเลยหรอค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย muaypk เมื่อ 2013-7-13 18:51

วันนี้ดิฉันตอบแบบม้าคลีนิกนะคะ.. โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูล
..
รู้แต่ไม่ตอบ เพราะว่าไม่ใช่เรื่องที่ต้องเอามาพูดกันในเวปศัลยกรรมคะ..
ไม่ใช่ว่าคุณหมอไปทำอะไรไม่ดีแบบคุณหมอไฟศาล ดอนเมือง
แต่ คำว่า "คุณหมอยุทธ วีคูน" มันติดปากมากกว่าที่จะเรียกชื่อจริงทั้งหมดและนามสกุลก็เท่านั้นเอง

ดิฉันทำจมูกที่นี่คะ..ตัดสินใจทำเพราะการให้คำแนะนำโดยละเอียดของคุณหมอ และที่สำคัญที่สุดฝีมือของคุณหมอคะ.. ดิฉันไม่ได้ตัดสินใจทำด้วยการที่รู้ว่า มีนามสกลุอะไีร,ลูกเต้าเหล่าใคร,
มีพื้นฐานครอบครัวอย่างไร..

ถ้าอยากทราบข้อมูลต่างๆ เกี่ยวกับคุณหมอยุทธแนะนำให้ไปที่คลีนิก เพื่อพบคุณหมอ ,ปรึกษา และสอบถามข้อมูลที่สงสัยได้เลยคะ ..

แต่ถ้าคุณคิดว่าแปลก..ก็อย่าไปทำคะ..เลือกคุณหมอที่คุณคิดว่าคุณสบายใจจะดีกว่า..

แสดงความคิดเห็น

อย่าตอบแบบบปัญญาอ่อนคะ ใช้สมองคะ  โพสต์ 2013-11-14 00:35
หมอไม่มีprofile ระไปดูคลีนิคอื่นดิ หมอทุกคนมีหมอแล้วทำไมยุทธไม่มี  โพสต์ 2013-11-14 00:34

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ใช่ค่ะอยากทราบชื่อคุณหมอเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-7-13 19:22
วันนี้ดิฉันตอบแบบม้าคลีนิกนะคะ.. โปรดใช้วิจารณญาณใ ...

เห็นด้วยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-7-13 19:22
วันนี้ดิฉันตอบแบบม้าคลีนิกนะคะ.. โปรดใช้วิจารณญาณใ ...

หน้าม้าชัวๆ หน้าม้าหมอเถื่อน ทั้งนายชาตรีและนายยุทธ

นายยุทธถูกจับด้วยเหรอคะ? ..ไหนข่าว..เอามาลงให้หน่อยคะ  โพสต์ 2013-7-16 12:41
ดีนะที่ถูกจับได้ซะก่อน แย่มากๆ  โพสต์ 2013-7-16 11:00
คุณหมอยุทธโดนจับตอนไหนคะ? รบกวนช่วยเอาข่าวมาลงให้หน่อยได้ไหมคะ?
ข่าวสยามคลีนิก ไม่เกี่ยวกับวีคูน
อย่าดึงข่าวมารวมกันคะ..เอามาลงได้เลย..

รอฟังข่าวอยู่เหมือน
ต้นฉบับโพสต์โดย t.tongkung เมื่อ 2013-7-16 11:09
หมอยุทธชื่อจริงชื่ออะไรค่ะ ตอบได้ไหม? ...

ดิฉันถามหาข่าวเกี่ยวกับ "วีคูน" โดนจับคะ ..รบกวนเอามาลงให้หน่อยคะ..
ดิฉันทราบ แต่ดิฉันไม่ตอบ ..จึงตอบไปว่า ..ให้ไปที่คลีนิกเพื่อพบกับคุณหมอและสอบถามเองโดยตรง"
และดิฉันตอบอย่างชัดเจนว่า ..ดิฉันตอบกระทู้นี้แบบ "ม้า " โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูล
..
ไปเอาข่าวและรายละเอียดการจับวีคูนมาลงคะ.. ถ้าไม่มี .. คุณกล่าวหาคลีินิกและคุณหมอได้รับความเสียหาย
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-7-16 12:40
ดิฉันถามหาข่าวเกี่ยวกับ "วีคูน" โดนจับคะ ..รบกวนเอาม ...

บอกตอนไหนค่ะ ว่าหมอยุทธโดนจับ อ่านภาษาไทยออกไหมค่ะ และช่วยตอบคำถามที่ถามไปด้วยนะค่ะ ไม่ใช่เอาประเด็นอื่นมาพูด

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย t.tongkung เมื่อ 2013-7-16 13:03
บอกตอนไหนค่ะ ว่าหมอยุทธโดนจับ อ่านภาษาไทยออกไหมค่ะ ...

ดิฉันอ่านไม่ค่อยออกสำหรับภาษาไทยที่ไม่ได้ใจความแบบคุณนะคะ..
คุณว่า คุณหมอยุทธ เป็นหมอเถือ่น..... นั่นแสดงว่าคุณต้องมีข้อมูลการกล่าวหา..การถูกจับกุม .. ถูกต้องไหมคะ..

ถึงถามหาข่าวที่คุณหมอยุทธถูกจับ แล้วนำไปสู่การบอกว่าคุณหมอยุทธ ไม่มีการได้รับอนุญาตในกรณีต่างๆ จึงเป็นที่มาของคำว่า "หมอเถือ่น "

แคปมาคะ..ไม่ต้องกลัว..แต่อย่าไปตามลบคำพูดตัวเองแล้วกันคะ..

อีกนิด..กลับไปเรียนตีความภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4 ใหม่นะคะ..

คุณคนหาความจริง.... เรียกเขาว่าหมอเถื่อน.. โดนจับหรือยังคะ? ดิฉันถึงถามหาข่าว..ไปตามหามาลงให้ได้นะคะ

ถึงเอามากล้าพูดมาเป็นหมอเถื่อน..

ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-7-16 13:10
ดิฉันอ่านไม่ค่อยออกสำหรับภาษาไทยที่ไม่ได้ใจความแบ ...

ไหนละ ข้อความตรงไหนบอกว่าโดนจับ แค่บอกว่าหมอเถื่อน ก็กล่าวหาว่าคนอื่นว่าโดนจับแล้ว ไหวไหมค่ะ เช็คสมองด่วนนะค่ะ 5555

555  โพสต์ 2013-7-16 19:09
ต้นฉบับโพสต์โดย t.tongkung เมื่อ 2013-7-16 13:13
ไหนละ ข้อความตรงไหนบอกว่าโดนจับ แค่บอกว่าหมอเถื่อน ...

แล้วการที่คุณกล่าวหา ว่าเป็นหมอเถื่อน โดยไม่มีหลักฐานล่ะ มันถูกต้องมั้ย
เราไม่ได้เป็นหน้าม้านะ ไปดูรีวิวเราได้
คุณหมอยุทธ เปนคนดี ตรงไปตรงมา ที่สำคัญทำจมูกออกมาสวย และใส่ใจทุกเคส
เราก็ไปทำจมูกที่วีคูนมา พอใจมาก ใครสงสัยอะไรไปคลินิคเลย รึไม่ก็โทรไปสอบถาม
เราก็ไม่รู้หรอกว่าหมอนามสกุลอะไร เพราะดูแต่ฝีมือหมอน่ะค่ะ ^^

เยี่ยมครับ  โพสต์ 2013-7-16 22:04

คะแนน

2

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นายหญิง เมื่อ 2013-7-16 14:35

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นายหญิง เมื่อ 2013-7-16 14:34

ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายไหนเลยนะค่ะแต่ยอมรับในฝีมือหมอยุทธ ฝีมือหมอทำออกมาสวยทุกราย  ส่วนตัวเราก้อยังอยากไปแก้กับแกยุ

ต้องเชื่อมั่นในตัวเองค่ะ  โพสต์ 2013-7-16 22:33
เยี่ยมครับน้องแหม่ม^_^  โพสต์ 2013-7-16 22:05
สบายใจที่ไหนก็ทำที่นั้นดีมั้ยค่ะ ^^ อย่าขุดคุ้ยให้เป็นประเด็นกันเลยค่ะ มีเยอะนะค่ะกรณีแบบนี้หมอศัลยกรรมที่ถูกต้องตามกฎหมายในประเทศไทยมีแค่ 2 ร้อยกว่าคน คลินิคมีเป็นพันมั้งค่ะ....

เยี่ยมครับน้องแนต^_^  โพสต์ 2013-7-16 22:06
ต้นฉบับโพสต์โดย t.tongkung เมื่อ 2013-7-16 13:13
ไหนละ ข้อความตรงไหนบอกว่าโดนจับ แค่บอกว่าหมอเถื่อน ...

คุณมีสิทธิ์ว่าอะไรคนอื่นว่าหมอเถื่อนทั้งที่คุณไม่มีข้อมูล..

ถ้าการที่คุณว่าคุณหมอว่า "หมอเถื่อน" นั่นแสดงว่าถึงขั้นพิจารณาความผิดโดยชั้นศาลเป็นที่สิ้นสุดแล้ว

ดิฉันถึงถามหาความจริงว่า เป็นหมอเถื่อนตอนไหน? โดนจับเมื่อไหร่ ?
คุณช่วยไปเอาข่าวมาลงให้ดู ถึงเหตุผลที่คุณกล้าเอามาพูดว่าคุณหมอเป็นหมอเถื่อน อย่างสนุกปาก

อ่านดีๆ นะคะ.. ดิฉันถามหา..เป็นคำถาม ถึงคุณ... มีคำไหนที่ดิฉันกล่าวหาว่าคลีนิกถูกจับ.. ไปแคป มาเน้นข้อความกันได้เลยคะ..

..

ขอโทษนะค่ะ คือว่าอยากทราบรายละเอียดของคุณหมอยุทธเหมือนกันค่ะ เพราะไปอ่านเจอมาว่า คุณหมอยุทธเป็นลูกศิษย์ของคุณหมอชาตรี(ที่ถูกจับว่าเป็นหมอเถื่อน)จิงหรือเปล่า และคุณหมอยุทธเป็นหมอจิงๆใช่ไหมค่ะ เพราะตอนแรกอยากจะไปทำที่ v-coon เหมือนกันเลยอยากทราบข้อมูลก่อนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nudchiiz เมื่อ 2013-7-16 18:32
ขอโทษนะค่ะ คือว่าอยากทราบรายละเอียดของคุณหมอยุทธเห ...

อาจารย์ลูกศิษย์? อาจารย์ไม่ใช่หมอแล้วลูกศิษย์จะเป็นหมอมั้ยอ่ะ

อ๊ะๆ ไม่ต้องมีใครมาว่าๆ อ่านไทยไม่ออกหรือ ให้เอาหลักฐานมานะ เพราะอ่านไทยออก และหลักฐานไม่มี เพราะมันคือข้อสันนิษฐานเท่านั้น ไม่ใช่ข้อสรุป จบ!
ถูกที่สุดค่ะ ถ้าไม่อยากให้คนอื่นสงสัยหรือกล่าวหา ก็หาหลักฐานมาสิค่ะ ว่าหมอชื่ออะไร อป็นหมอจริงไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้