ดู: 1795|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] อยากแนะนำที่โบท๊อกซ์ คับ จากประสบการณ์ตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
      ตอนแรกพอดีเจอโฆษณาของคุณหมอ เมื่อปีที่แล้ว  แล้วสนใจในราคาโบท๊อกซ์ ของคุณหมอจรัสพลเพราะราคาถูก  และของอเมริกาแท้ เลยสอบถาม  ทางคลิกนิก ในตอนนั้นคิดว่าลองดู  ถ้าถูกหลอกก็ไม่เปนรัย  ถือว่าซื้อความรู้  แต่หลังจากฉีดครั้งแรกแล้ว ตอนแรกตกใจนะครับ  เพราะ  ไม่เมื้อยกรามเลย  แต่หลังฉีด1 เดือน  ก็เริ่มลงอย่างชัดเจน   คุณหมอนัดซ้ำ 3เดือน  ผมก็เลยไปซ้ำ และ  อีก4 เดือน ครั้งที่2   ตอนนี้ผ่านไป 8 เดือนแล้ว  ผมว่าหน้ายังเล็กอยู่เลย พอใจมากครับ  เลยอยากแนะนำเพื่อนๆชาวกระทู้ เพราะตอนแรกอ่าพรีวิวหลายๆอย่างก็มีทั้งดี  และไม่ดี  แต่ผมว่า  ลองดูไม่เสียหลายนะครับ  เพราะ ไม่แพงจริงๆ ถ้าไม่เปลี่ยนแปลงก็ถือว่าซื้อประสบการณ์  แต่ถ้า เกิดดีขึ้นมา แล้วก็ ประหยัดค่าฉีดครั้งต่อๆได้เยอะนะครับผมว่า  
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 05:08:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครอยากแนะนำที่ไหนดี  ถูก แนะนำได้เลยคับ  แชร์ความรู้กัน
ใช่ค่ะเท่าที่เคยเช็คราคามา โบท็อคของอเมริกา ถูกกว่าที่อื่นเยอะมากค่ะ ที่อื่นราคาประมาณ 1,5000 - 20,000 บาทเหมาขวดค่ะ แต่ของคุณหมอราคา 12,000 บาท ชื่อ Clinic neo ของคุณหมอจรัสพล ที่แนะนำเขียนเชียร์ไม่ใช่หน้าม้าหรือมีส่วนได้เสียนะค่ะ พอดีเป็นลูกค้าทางคลินิคค่ะ เห็นราคาถูกกว่าค่ะอยากแนะนำเพื่อนๆ ใช้ของแท้ดีกว่า จ่ายแพงกว่าสักนิด แต่ได้ผลดีกว่าและอยู่ได้นานกว่าของเกาหลีค่ะ เพราะก็เคยฉีดโบท็อคของเกาหลีมาแล้ว อยู่ได้ไม่กี่เดือนก็ไปแล้วค่ะ เพื่อนจะสอบถามคุณหมอก่อนตัดสินใจในเวปบอร์ดทางคลินิคก็ได้นะค่ะ คุณหมอตอบคำถามเร็วมากค่ะ http://www.clinicneo.co.th/

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้