ดู: 2714|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เราจมูกสั้น อยากได้แบบจมูกสวย ๆ ที่เหมาะกับจมูกสั้น ๆ อย่างเราค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชาวดั้งโด่ง
เราจมูกแบน + บาน + สั้นค่ะ
อยากขอบริจาครูปจมูกสวย ๆ ไม่ยาวมาก อยากไปทำจมูกค่ะ

จมูกเราวัดจากโคนจมูก ระหว่างตา (จุดที่ต่ำที่สุด) ไปจนถึงปลายจมูก (จุดที่สูงที่สุด) ได้ 3.5 เซน เองค่ะ
ปลายจมูกเราเนื้อเยอะค่ะ อยากได้แบบจมูกที่เริ่มโด่งตรงหว่างตา
เริ่มโด่งตรงหว่างคิ้วไม่เอาค่ะ มันสูงไป คิดว่าคงไม่เหมาะกะหน้าตาบ้าน ๆ อย่างเรา

คือเห็นแบบจมูกของคนสวย ๆ นี่ยาวมากเลยค่ะ จมูกน่าจะยาวสัก 4.5 เซน สวยมากด้วย อิจฉา อิอิ

ใครมีรูปจมูกสวย ๆ เหมาะกับเราบ้าง รบกวนขอดูหน่อยนะคะ
เผื่อถูกใจจะเอาไปให้คุณหมอดูค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

หน้าเราเองค่ะ หน้าตรงยิ้มและไม่ยิิ้ม ซ้าย ขวา

แล้วรูปจมูกแบบนี้ จะพอทำได้มั้ยน้า คือแบบเป็นลูกครึ่ง แล้วเราล่ะ ..... 555+

จมูกสั้น เนื้อน้อยเหมือนเราเลย ต้องทำแบบโด่งพอดีเนื้อรับได้ ส่วนปลายถ้าเสริมธรรมดาก็จะไม่ได้ยาว แต่ถ้าอยากได้ปลายยาวแนะนำ ทำแบบเราค่ะ เติมปลายด้วยกระดูกหู หรือเนื้อเยื่อของเราเองค่ะ แนะนำปรึกษาหมอชัยสิทธิ์ กับหมออาทิค่ะ
ทรงจมูกเหมือนกันเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 16:50:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย koryar เมื่อ 2013-5-26 10:24
จมูกสั้น เนื้อน้อยเหมือนเราเลย ต้องทำแบบโด่งพอดีเนื ...

เราเนื้อเยอะค่ะ ว่าแต่เอากระดูกหลังหูมาทำ แล้วหูเราจะเสียรูปทรงป่าวคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 16:52:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย alisa_mam เมื่อ 2013-5-26 15:58
ทรงจมูกเหมือนกันเลย

ใกล้จะได้ทำจมูกรึยังคะ มองหมอที่ไหนไว้บ้างรึป่าว??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้