ดู: 1312|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากทำตาสองชั้นมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากทำตาสองชั้นมากๆ ม่ายทราบว่าหมอไหนทำตาสองชั้นสวยสุดคะ ราคาเท่าไหร่
ทำตาสองชั้นแล้วทำให้ตาต่อกระจกได้ไหมครับ
ทำตาสองชั้นหลายๆปีมันเกิดอาการระยะยาวไหมครับ
ช่วยตอบหน่อยครับขอบคุณล่วงหน้าครับผม
เค้าว่าหมอแต่ละคนก็ถนัดม่ะเหมือนกันอ่านะ

ส่วนไอ้ที่ว่าสวยม่ะสวยเนี๊ยะ อยู่ที่มุมมองของเรามากกว่าคับ

ว่าเราชอบแบบไหน ถ้าไงลองเซิร์ทหาข้อมูลในบอร์ดดูคับ ดูการทำตาก็ได้

ดูไปหลายๆ แบบ ดูคนที่เค้าทำมาแย้ว แย้วดูว่าเราชอบฝีมือหมอคนไหนมากกว่ากัน

ค่อยๆ หาข้อมูลไปค๊าบ ม่ะต้องรีบร้อนหรอก มันเป็นการตัดสินใจที่ใหญ่เหมือนกันน๊า...ใจเย็นไว้ค๊าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้