ดู: 8432|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เขาบอกว่าคนนี้คือ เกรช the star 6 เจ้าของslogan "พี่ว่าหนูสวยไหมค่ะ ก็หนูสว

[คัดลอกลิงก์]
http://www.pantip.com/cafe/chale ... 27422/C8927422.html

มีคนสรุปว่าใช่ แต่หมอเก่งดีนะครับ เปลี่ยนไปหมดเลย

สวยดี เหมือน สา เลย

แต่หนูพูดไม่จริงนิ หนูไมได้สวยตั่งแต่เด็กน่า ไม่ดี ๆๆ
สงสารน้องเขาครับ  มีแต่คนเกลียด  

แต่พี่ร๊ากน้องนะครับ คิคิ

ว่าแต่ ตั้งผิดบอร์ดนะคับ
น้องเค้าไม่น่าออกตัวแรงพูดชมตัวเองว่าสวยเลย มันทำให้ความน่ารักติดลบอย่างแรง

ปล. จขกท ตั้งผิดหมวดนะคะ
เหอะ ๆ ก็ว่ากัลไป
พี่เกรช มองกระจกมากไปหน่อยมั้ง '' ก็หนูสวยตั้งแต่เกิด "
555+
น่าจะเป็นแผนการตลาด ของ ทาง ผู้จัดทำ
ให้คนติดตามน้องเค้าเยอะๆ แล้วค่อย เอาออก
หน้าตา น้องน่ารักดีครับ
แต่เสียงนี่  ไม่ไหว จริงๆ
เชียร์ เกต The Star กด *49981 แล้วโทรออก หรือ พิมพ์ *1 ส่งไปที่ 4242899 โหวตๆๆๆๆ

ปล.พี่ว่าหนูสวยไหมละ
อืม  ก้อแล้วแต่มุมมอง  เพราะทุกคนก้อสวยมาตั้งแต่เกิดทั้งนั้น

สวยในแบบที่ตัวเองเปงค่ะ
ขำ..   เกรซลืมศัลยกรรม"เสียง"

ร้องเพราะไม่เพราะไม่รู้..    แต่พี่ว่า"หนูสวยมั้ยล่ะ?"

สวยไม่สวยไม่รู้    รู้แต่ทรมานจัง..   เวลาเห็นน้องเค้าร้องเค้าเต้น
น้องเกรซ  หน้าศัลยกรรมได้
แต่เสียงน้อง อย่าลืมศัลยกรรมนะคับ

( แต่แอบเห็นใจน้องนะคับ)  คิคิ
ไม่รุ้เข้าไปได้ไง สงสัยกระแสด่าๆๆ มาแรงง
มีแววโดนมั่งแล้วววผม  อย่าน่ะคร้าบบบ พี่ๆๆผมขอร้อง 5555
She แวร๊งงง!

ชอบ...
โดนแอนตี้  เหมือน น้ำตาลปีที่แล้วอ่ะ
ที่น้ำตาล มั่นมากแล้วบอกว่า
หนูยังปะสบความสำเรจไม่พอหรอก
หนูต้องดังกว่า พี่เบิร์ด
และก้อได้โกอินเตอร์

จากสัมภาษรอบก่อน เปียโน

ชีเลยโดนแอนตี้เลย
--------------------------------ปลาหมอตายเพราะปากจริงๆๆ

ปล. เกรซ หลังแปลงโฉม ถ่ายรุปทำทีเซอร์แล้ว
ชีสวยมากกกกกกกดูดี สวยขึ้นเลยอ่ะ  สวยเด่นคนเดียวเลย
ก้อสวยดีอ่า แรงดี ออิอิ
ดูทีแรกก็สวยนะคะ แต่พอพูดประโยคเด็ดออกมาก็ไม่ค่อยชอบเลย นี่ล่ะมั้งที่เค้าว่าสวยแต่รูปจูบไม่หอม
อือออออออออ อ อ

คิดว่าสวยมั๊ยละคั๊บ คนเกียจกันเกือบทั้งประเทศ..
ให้กำลังใจกันดีกว่านะครับ รอดูพัฒนาการของเขาดีกว่านะครับ
ผมว่าเกรซเค้าดูเป็นคนสู้ดีนะครับ ถึงเสียงเค้าจะไม่ดีเหมือนเพื่อนๆก็ตาม อันนี้เป็นความจริงที่ผมว่าเค้าก็ยอมรับนะ

แต่ไหนๆแล้ว เข้าไปอยู่ตรงนั้น ภาวะกดดันจากรอบข้างสูงอยู่แล้ว ให้กำลังใจเค้ากันดีกว่านะครับ
น่าสงสาร+เหงใจ...อายุแค่่16เองอ่า สมัยช้านยังไม่ได้เรื่องเล้ย..แต่ก้อแอบเหงใจนะดูแบบซื่อๆ บ้านๆ แบบไม่มีเล่ห์เหลี่ยมรัยงี้ เฮียบอยคงเอาไปปั้นเปงนักแสดงต่อแร่ะ ค่ายนี่ขาดนางร้ายอยู่ มีแต่แอริณ ปีใหม่ งัยก้อชมผลงานการแสดงดีก่า อิอิ
อยู่แบบไม่มีการให้กำลังใจตัวเอง แล้วคุณอยู่ในสังคมที่ร้ายกาจอย่างนี้ได้ยังไงครับ
ผมหล่อ คนถามผมก็บอกว่าผมหล่อ เพราะลึกๆผมก็อยากให้กำลังใจตัวเอง ผิดเหรอครับ
คนขี้เหร่ชมตัวเอง กลายเป็นเรื่องฮา น่าตลกไป
คนหล่อชมตัวเอง  กลยเป็นความหมั่นใส้  ถามหน่อยเถอะ ความพอดีของสังคมมันอยู่ตรงไหน
นานาจิตตังครับ

..แต่น้องเค้าสวยดีนะ
เอา  เก่ง  ออกคนแรกได้ไหม
ยิิ่งดูยิ่งไม่ชอบ

แต่เมื่อคืนดูแล้วกลับชอบ เกรซ ขึ้นมาอ่ะ
ดูพยายามดี เราว่าร้องแนวนี้เหมาะกะเค้าดีน่ะ
ดูไม่ฆ่าตัวเองดี ใสใส
สาธุ ขอให้เกรซออก วีค3 เหอะะ
อยากดูเกรซร้องลุกทุ่งก่อนอ่ะ
อะนะเชียร์เกรซ ครับ สวยชาตินี้ไม่ต้องรอชาติหน้า จบข่าว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้