ดู: 29585|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนๆเคยเห็นผลงาน หมอคมวิชช์หรือเปล่า เค้ามีคลีนิคอยู่แถวๆเซ็นทรัลปิ่นเกล้าด้ว

[คัดลอกลิงก์]
ได้ลองเข้าไปหาข้อมูลเพราะว่าคลีนิคหมออยู่แถวๆบ้าน

แถวๆเซ็นทรัลปิ่นเกล้า  อีกอย่างก็คือเห็นบอกว่า

ท่านอยู่ รพ ชื่อดังด้วย แถวๆสุขุมวิทหรืออะไรนี่แหล่ะ

ก็เลยอยากถามว่าเพื่อนๆเคยเห็นผลงานของหมอหรือเปล่า

เป็นอย่างไรบ้าง

www.komwit.com
ม่ะเคยเหนอ่าคัฟ
อยากรู้เหมือนกาน
ยังงัยมาเล่าหั้ยเพื่อน ๆ ฟังกันบ้างน้าคัฟ
อันนี้ถาม หรือว่าโฆษณาครับ เห็นตัั้งหลายห้องเลย
รู้จักแต่หมอคมกริช อิอิ
รู้จักแต่หมอคมกริช อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-8 22:44:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ถาม หรือว่าโฆษณาครับ เห็นตัั้งหลายห้องเลย
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-8 21:01

ถามครับ   ผมตั้งกระทู้สองเว็บครับ

เว็บละหนึ่งห้องเท่านั้น

ไม่ได้โพสไปทั่วครับ

เพราะแต่ละเว็บคนที่เข้าก็จะไม่เหมือนกัน ต่างคน ต่างจำนวน

การตั้งสองที่น่าจะเป็นการฉลาดที่สุดครับ
แก้ไขล่าสุด santababe เมื่อ 2009-6-9 06:55

นพ. คมวิชช์ แก้วชัยเจริญกิจ

คมวิชช์ศัลยกรรมตกแต่ง 77/18 -19 ถ.บรมราชชนนี ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
โทร 02-884-5500, 01-335-5363 e-mail: admin@komwitplasticsurgery.com

{:13_903:}

www.komwit.com

{:13_868:}
  นพ. คมวิชช์ แก้วชัยเจริญกิจ

คมวิชช์ศัลยกรรมตกแต่ง 77/18 -19 ถ.บรมราชชนนี ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
โทร 02-884-5500, 01-33 ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-6-9 06:53

จินนนี่เลิศ
แหล่มอีกแว้วววววว
ส่วนผลงานจินหาแล้วหาอีก ก็ไม่เห็นมีอ่ะค่ะ คิดว่า ไปหาหมอ ที่คลินิค จะมีรูปให้ดูนะคะ{:13_989:}
นับถือในความพยายามเรยคับ จินนี่

ไม่เคยได้ยินเหมือนกันคับ  ไม่ค่อยได้ไปฝั่งธนอ่า

ใครมีข้อมุลก็มาแบ่งปันกันนะคับ
{:13_951:}  เก่งที่สุดเลย
ช่วยดันคัฟ

เผื่อมีผู้ใจดี มาตอบให้อ่ะคัฟ

อิ อิ
ทำสวยเป็นธรรมชาติมากๆ
ไว้เดี่ยวเอารูปให้ดู

กำลังคิดจะไปทำนมกำหมอเหมือนกานเค้าดูใจเย็นละเอียดดี
เพื่อนเราเคยทำนะ

รู้แต่เพื่อนเราทำราคา 20000 อะ
ราคาทำไมแพงจังคราฟอ่าๆๆๆแต่มันใกล้บ้านดีแฮะะะะ
เคยเห็นคลินิคเหมือนกันค่ะ เห็นว่าหมอทำอยู่ที่บำรุงราษด้วย แต่ยังไม่เคยเห็นผลงานในเวปเหมือนกันค่ะ
ผ่านทุกวันเลยค่ะ  แต่ไม่เห็นมีเพื่อนเพื่อนมารีวิวเลย
วันนี้ก็นั่งรถผ่านอ่ะคับไปลอยกระทงที่พระราม8มา
อยากรู้เหมือนก้น
วันนี้ไปคุยกับหมอมาค่ะ หมอเป็นกันเองมาก เเต่ไม่เคยเห็นผลงาน ทำจมูก 20000 ค่ะ
เพื่อนไปทำมา 20000 เหมือนกาน
อังคารนี้นัดแก้จมูกกับคุณหมอค่ะ คุณหมอใจดีให้เวลาปรึกษนาน เพราะท่านอยากให้ทำแล้วไม่ผิดหวัง ราคาแก้แพงหน่อยแต่ถ้าเสร็จแล้วผลงานเป็นยังไงจะมาเล่าให้ฟังค่ะ
อยากเห็นตัวอย่างคนที่ไปทำมาแล้วจังเลยค่ะ
ดูเกียวกับประวัติก้อน่าสนใจดีนะคับ ถ้าให้ดี จขกท ลองไปเปนเคสตัวอย่างสิคับ อิอิ
เจอพี่คนนึงเค้าไปปรึกษาเรื่องทำหน้าอก ที่คลินิกหมอพีระ รอคิวนานมาก สามชัวโมง เลยได้คุยกัน จมูกพี่เค้าสวยมาก เลยถาม พี่เค้าบอกว่าทำที่หมอคมวิทย์อ่า ที่แรกไปปรึกษาหมอพีระ แต่พอเห็นจมูกพี่สาวคนนี้แล้ว กะว่าจะทำกะหมอคมวิชช์อ่า หมอพีระเค้าเด่นเรื่องหน้าอกจิงๆ เรื่องจมูกเราไม่ค่อยแน่ใจ พี่เค้าบอกอ๊กว่าหมอคมวิชช์แกใจเย็น เพื่อนแกที่เปนพรีตต๊ี๊้แนะนำมา เค้าทำมาสามปีแระยังสวยอยู่เรยอ่ะ พี่เค้าแนะนำน้องมาสามสี่คนแล้วด้้วย ปลายหยอดน้าม แนวนี้ชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้