ดู: 5202|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขอคำแนะนำ ก่อนไปเสริมหน้าอก กำลังหาข้อมูลค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อายุ 26 หญิงแท้ สูง 170 หนัก 50 รอบอกตอนนี้ A32/70(เล็กมาก) ตอนนี้กำลังมองหาคุณหมออยู่ค่ะที่พอจะokก็มี
1.หมอพีระ
2.หมอธีระ
3.หมอเทพ
4.อาร์โบเต คลีนิค
5.หมอกิตคิศักดิ์ เลอร์ลักค์คลีนิค
6.หมอดารินทร์

แต่ต้องหาข้อมูลแต่ละท่านอีกทีค่ะ แต่ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆพี่ๆช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าหน้าอกนู่เป็นแบบไหนและต้องแกอะไรยังไง ใช้ไซร์ประมาณไหนค่ะ แล้วถ้าเราทำศลัยกรรมแล้วหัวนมเราจะขยายใหญ่ขึ้นไหมค่ะเพราะเห็นบางคนมันดูใหญ่ขึ้น

ภาพหน้าอกหน้าตรง ด้านข้าง

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆทุกคนช่วยให้คำแนะนำด้วยค่ะ
เชียร์ หมอเทพ ค่ะสวย อึ๋ม เปะ หน้าอกไม่ห่าง
หมอเทพคะะะะะะะ อิอิ DOOM แน่
ลูกสาวหมอเทพมาเชียร์อีกคนค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังดู๊มๆๆทุกรายไป^^
หมอเทพ เป๊ะ เว่อร์
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-20 15:02:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วแบบนู๋มันเป็นลักษณะแบบไหนอ่ะค่ะ แล้วต้องใช้ไซณ์ประมาณขนาดไหนอ่ะค่ะ ถึงจะเหมาะ นู๋ชอบแบบใหญ่แต่ไม่ใหญ่เกินตัวมากอ่ะ จะประมาณไหนได้้างค่ะ
หมอเทพอีกเสียงค่ะ
หุ่นแบบตัวเอง ถ้าจะทำแนะนำ 400-450cc ใหญสมตัวจ้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-29 04:04:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเทพหลังทำเจ็บมากไหมค่ะ แล้วต้องปรึกษาอะไรคุณหมอบ้างค่ะ เสียงค่าปรึกษาไหมค่ะ
หมอเทพดิ ทำสวย หุ่นดีอ่ะ ถ้ามีหน้าอกขึ้นมาอีก ก็โอเคเลยนะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-29 20:18:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย happyyy เมื่อ 2013-5-29 18:25
หมอเทพดิ ทำสวย หุ่นดีอ่ะ ถ้ามีหน้าอกขึ้นมาอีก ก็โอเค ...

เราอยากดูหลายๆหมอ่ะค่ะ แต่ตอนนี้ลองดูข้อมูลก็ถูกใจ หมอธี กับ หมอเทพเนี้ยแหละค่ะ ใครมีข้อมูลของ หมอทั้งสองท่านไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เรานั่งดูรีวิว ศึกษา มาเป็นปีๆละ 55 ตกลงใจที่หมอเทพ  โพสต์ 2013-6-29 14:57
หมอเทพค่ะ ให้หมอดูให้เป๊ะเวอร์ ไม่เจ็บมากมืออาชีพ แต่พูดไม่เพราะไม่ง้อลูกค้า สถานที่อาจไม่หรูหราแต่จริงใจจ้า เพิ่งไปทำมา สิ้นเดือนพค.วันที่สองเดินป๊อ ปกติ กินยาแก้ปวดอย่างดี สบาย ๆคอนเฟริม
ถามได้นะเราเพิ่งทำกับหมอเทพมา ได้3วัน เราก็หาข้อมูลอยู่ในdungdongมานานๆ ได้ข้อมูลเยอะมากอยากขอบคุณทุกคน ที่ทำให้ฝันเป็นจริง และอยากให้กำลังใจเพื่อนที่กำลังทำสวยไม่ต้องตื่นเต้นมากเตรียมตัวให้พร้อมกินอาหารเยอะๆออกกำลังกายบ้าง นอนหลับเต็มที่ ทำให้หลังผ่าฟื้นตัวไวไม่มีอาการข้างเคียงมากค่ะอยากรุ้เรื่องเตรียมยาถามได้ไม่คิดเงินจ้ายินดี 0860964099นิ๋ง
ถามได้นะเราเพิ่งทำกับหมอเทพมา ได้3วัน เราก็หาข้อมูลอยู่ในdungdongมานานๆ ได้ข้อมูลเยอะมากอยากขอบคุณทุกคน ที่ทำให้ฝันเป็นจริง และอยากให้กำลังใจเพื่อนที่กำลังทำสวยไม่ต้องตื่นเต้นมากเตรียมตัวให้พร้อมกินอาหารเยอะๆออกกำลังกายบ้าง นอนหลับเต็มที่ ทำให้หลังผ่าฟื้นตัวไวไม่มีอาการข้างเคียงมากค่ะอยากรุ้เรื่องเตรียมยาถามได้ไม่คิดเงินจ้ายินดี 0860964099นิ๋ง
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-9 01:35:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณ ning2000 มากค่ะ  ยังไงถ้าไม่เข้าใจตกไหนจะขอปรึกษานะค่ะ แล้วอย่าลืม รีวิวรูปให้ดูบ้างนะค่ะ ^^
หมอเทพเลยคะ เราสาว 2 ใส่มา 400 พอดีตัวคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-29 12:47:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณfuzzyfoam มากมากค่ะ ยังไงช่วยให้ข้อมูลด้วยนะค่ะ ^^
หมอเทพค่ะ ทรงนมสวย ดูแล้วเท่ากัน อกไม่มีปัญหาไร ทำกับหมอเทพจะได้อัพไซสใหญ่ๆได้ค่ะ
หมอเทพค่ะ ทรงนมสวย ดูแล้วเท่ากัน อกไม่มีปัญหาไร ทำกับหมอเทพจะได้อัพไซสใหญ่ๆได้ค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-7 00:09:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุรมากค่ะ คุณ มิว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้