ดู: 2478|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ถอดซิลิโคนจมูกที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกครั้งแรกเดือน ก.ค. 55 แล้วเบี้ยวค่ะ อีกสามเดือนเลยไปแก้ สุดท้ายก็เบี้ยวแถมเอียงอีก
เห็นชัดตั้งแต่เดือนแรกแล้ว แต่พนักงานคลินิกบอกรอให้ยุบเต็มที่ก่อน ไป ๆ มา ๆ ก็ชัดเจนมากเลย
อยากเอาซิลิโคนออกเลยอะค่ะ มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ (ในกรุงเทพฯและปริ)แล้วราคาเท่าไหร่บ้าง
ถามที่เดิมค่าเอาออก 5,000 บาท ถามอีกที่ ก็ราคา 5,000 บาทเหมือนกัน
มีใครมีข้อมูลบ้างไหมคะ หรือเราควรเอาออกโดยหมอคนเดิม (มันจำเป็นไหมอะ)
ขอบคุณนะคะ
แนะนำหมอสำรวยจร้า จรัญ53 คุณหมอใจดีมากค่ะ ค่าเอาออก 2000เองจร้า

แสดงความคิดเห็น

เอาออกแล้วเป็นยังไงบ้างเหมือนเดิมหรือเปล่า ของพี่เอียงมากจะไปเอาออก  โพสต์ 2013-8-22 17:32
สำหรับเรา เราจะไปเอาออกปลายเดือนนี้จ้ะ  เหตุผลที่เราเลือกหมอคนเดิมเพราะว่า
เราคิดว่าเค้าเป็นคนทำให้เรา เค้าจะมีประวัติของเราอยู่แล้ว ว่าเค้าทำแบบไหน
ถ้าจะเอาออก หมอคนที่ทำก็น่าจะรู้ดีที่สุด จมูกเราจะได้เหมือนเดิมมากที่สุด

แต่ถ้าไม่สะดวก ก็หมอสำรวยตามที่ความเห็นข้างบนบอกก็ได้
อีกที่ที่เราศึกษาไว้ คือที่หมอคมกฤต ราคาประมาณ 4000 ตัดสินใจดีๆแล้วลองโทรไปถามดูนะค้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้