ดู: 4231|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว ฉีดหน้าอกเพิ่มเติมข้างละ 250cc aqua filling

[คัดลอกลิงก์]
ขอแนะนำตัวก่อนค่ะ ชื่อเนย อาจจะคุ้นๆหู คุ้นตากันมาบ้างแล้วกับศัลยกรรม ร้อยไหม โบท๊อกซ์ จมูก ทำมาหมดแล้วค่ะ ส่วนหน้าอกก็ต้องบอกก่อนว่า เคยทำมาแล้วครั้งนึงปีที่แล้ว ประมาณพฤศจิกายน 2555 เสริมโดย aqua filling ข้างละ 150cc คะ ก่อนทำศึกษาข้อมูลมาเยอะมากเพราะกลัว แต่เราก็ไม่อยากจะใส่สิลิโคน มันไม่เป็นธรรมชาติเท่าไหร่ อีกอย่างเราเห็นของเพื่อนค่ะ เลยตัดสินใจได้ไม่ยากเลย แต่ก็ศึกษาข้อมูลตัวยา และความน่าเชื่อถือของคลินิก นานพอสมควรนะ สุดท้ายก็ตัดสินใจได้ค่ะ ไปเจอข้อมูลว่า ผ่าน CE ยุโรป และกำลังดำเนินการผ่าน อย. ไทยเร็วๆนี้ จัดไปค่ะ ข้างละ 150cc ซึ่งผ่านมา 6 เดือนแล้ว ปรึกษาแฟนว่าจะไปทำเพิ่มอีก 250cc ค่ะ จึงเอารีวิวมาให้ดูจากของเดิมทำไป ข้างละ 150cc ปีก่อน และเพิ่ม 250cc ต้นเดือนที่ผ่านมาค่ะ

รูปนี้เพิ่ม 150cc ปีก่อน **ก่อนเพิ่มข้างละ 250cc

ส่วนรูปนี้ล่าสุดค่ะเพิ่งเติมมาข้างละ 250cc

จริงๆแล้ว ของเก่าที่เติมข้างละ 150cc ก็โอเคมากนะค่ะ แต่เนื่องจากเห็นว่ามันธรรมชาติสุดๆ จึงตัดสินใจทำเพิ่มค่ะ และผลงานก็อย่างที่เห็นค่ะไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ที่เอเมด คลินิก ค่ะ
คุณหมอชื่ออะไรค่ะ ทรงสวยมากๆ คหสต. ก่อนจะเพิ่ม คืออันที่เติม 150cc ก็สวยแล้วนะค่ะ จินตนาการว่าตอนใส่ยกทรงคงสวยมากๆ
เห็นแล้วน่าอิจฉาค่ะ เห็นด้วยค่ะ ก่อนเติมก็สวยแล้วนะค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไรค่พ
เรามองผิดเปล่าเหมือนอีกข้างจะใหญ่กว่า แต่ทรงก็สวยดีค่ะ แล้วมันสลายเร็วไม๊ สนใจเหมือนกัน
ทำที่ไหนค่ะ ขอทราบราคาด้วยค่ะ กำลังอยากไปทำบ้างค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-17 11:56:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย w.supat เมื่อ 2013-5-16 22:46
ทำที่ไหนค่ะ ขอทราบราคาด้วยค่ะ กำลังอยากไปทำบ้างค่ะ ...

Amed Clinic ค่ะ เราไปทำสาขาสีลม

แต่มี 3 สาขานะค่ะ สีลม ทองหล่อ และสยาม ติด BTS หมดเลยค่ะ

ทำกับคุณหมอปาล์มค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ทำแล้วต้องพักฟื้นกี่วันค่ะ ต้องโทรไปจองคิวก่อนไหมค่ะ อยากทำมากค่ะ  โพสต์ 2013-5-17 16:17
ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ค่ะ แล้วจะต้องนวดเหมือนเสริมซิลิโคนป่าวค่ะ  โพสต์ 2013-5-17 16:15
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-22 11:08:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอตอบเป็นข้อนะค่ะ
พักฟื้นนี่ ประมาณ 1 อาทิตย์ แต่เรา 3 วันก็ไปทำงานแล้วค่ะ
ส่วนเรื่องจองคิว พอดีว่าดิวกับเอเจนซี่ค่ะ ราคาถูกกว่า แถมได้คิวเร็วด้วย (ลูกอ้อนค่ะ)
ราคาที่เนยทำก็ 130,000 บาท ค่ะ
คุณหมอสั่งให้นวดค่ะ ประมาณ 20 นาที นาน 1 เดือน (เราบางวันก็ 10 นาทีเองค่ะ )
สวยมาก ผิวใสด้วย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-6 17:25:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย suaywuar เมื่อ 2013-5-31 10:10
สวยมาก ผิวใสด้วย

ขอบคุณมากค่ะ ใช่ค่ะ เราฉีด white formular ด้วยอ่ะค่ะ เพิื่อนทักเยอะเลย ตอนนี้หยุดฉีดละ
ทรงดูดีขึ้นนะค่ะ อันนี้ทำนานแล้วหรือยัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้