ดู: 968|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขอคำแนะนำในการเสริมหน้าอกด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆคนนะคะ  แอบติดตามทุกๆคนที่มารีวิวหน้าอกแล้วเกิดความอยากขึ้นมา  แต่แอบกลัวเจ็บมาก  มีนัดคุยกะหมอธีปลายเดือน พ.ค. นี้ ยังไงขอคำแนะนำเรื่องคำถามด้วยนะคะว่าต้องคุยกะหมอยังไงบ้าง
ดีจ้า ของพี่นัดปรึกษาวันที่ ๓๐ จ้า บ่ายโมง วันเดียวกันรึปล่าว รึน้อง ๓๑ จ๊ะ ก่อนอื่นน้องต้องทราบว่าต้องการน่าอกเล็ก-ใหญ่ แค่ไหน คัพอะไร คุณหมอจะได้พิจรนาขนาดที่เหมาะสมกับโครงสร้างน่าอกเดิมของเราคะ เพราะแต่ละคนรูปร่าง ขนาด ต่างกัน  ต่อมาก็แผลผ่าตัดคะ รักแร้ ราวนม ปานนม อันนี้น้องต้องถามข้อดี ข้อเสีย และตัดสินเอาว่าส่วนตัวเหมาะกับอย่างไหน เพราะแต่ละคนไลฟ์สไตล์ ต่างกัน ต่อมาก็ตำแหน่งการวางสิลิโคน มีเหนือกล้ามเนื้อกับใต้กล้ามเนื้อคะ ต้องเลือกเอา ส่วนมากคนที่ยังไม่มีบุตรจะเลือกใต้กล้ามเนื้อคะ ยังไงก็ศึกษาก่อนไปปรึกษา เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจมากขึ้น ในวิวเสริมหน้าอกมีเพื่อนๆที่แชร์ประสบการณ์ที่เป็นประโยชน์ไว้มากมายคะ ไล่ๆอ่านนะจ๊ะ อาจเจอคำตอบที่ต้องการ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-20 08:17:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค่ะ นัดหมอไว้วันที่ 24 นี้ค่ะ ตื่นเต้นมาก กลัวไปถึงไม่รู้จะถามไรหมอดี พอดีเข้ามาอ่านๆ ของหลายๆคนแล้วค่ะ ได้ความรู้มากเลยค่ะ ไว้พบหมอแล้วจะมาคุยรายละเอียดให้ฟังนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้