ดู: 1459|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รับสมัครผู้ใจดี เหยื่อศัลยกรรม เพื่อเป็นอุทาหรณ์สอนใจเด็กวัยรุ่นเกี่ยวกับการทำศั

[คัดลอกลิงก์]
ใครพอจะรู้จักคนที่เคยศัลยกรรมฉีดฟิลเลอร์ แล้วเกิดปัญหาบ้างมั้ยค่ะ อย่างเช่นฉีดคอลลาเจนมา หรือซิลิโคนเหลวมา แล้วหน้าย้อย ซิลิโคนค้างแข็ง อักเสบเป็นหนอง อะไรก็ได้อะค่ะ แค่อยากจะสัมภาษณ์ทางโทรศัพท์ไม่เปิดเผยใบหน้า แต่ถ้ายินดีมาในรายการ ทางรายการมีค่าตอบแทนให้โดยจะไม่ให้เห็นใบหน้านะคะ ติดต่อมาได้เลยนะ 0808353474 ยูค่ะ line uuchitladaprawong email:uuewe@hotmail.com ใครรู้จักเพื่อนๆพี่ๆที่ทำ ช่วยบอกทีน้า ขอบคุณค่ะ /รายการ ช่อง nation tv ค่ะ เพื่อเป็นอุทาหรณ์เตือนวัยรุ่นสมัยใหม่กับภัยศัลยกรรมนะคะ ขอบคุณค่า
รอ ฟัง และรอ ชม ค่ะ มีประโยชน์มากๆ
ขอรอด้วยคนค่ะ เพราะคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์แก่พวกเราคนอยากสวยอีกทางนึง
พี่เองครับ ฉีดซิลิโคน ทั้งหน้า เคยเน่าเปนหนอง ต้องผ้าออก และย้อย ต้องดึงหน้า ต้องผ่าขูดออก ทั้งขูดเปลือกตา
ถ้าอยากทราบรายละเอียด ไลน์ สอบถามได้คับ id:4675290
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้