ดู: 1187|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนชาวดั้งโด่ง หรือให้คำแนะนำทรงแบบนี้ค่ะหมอท่านไหนทำได้สวยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงแนวฝรั่งปลายๆหยดน้ำอ่าค่ะหมอท่านไหนพอทำได้บ้างค่ะ

ชอบทรงนี้เหมือนกันค่ะ กำลังหาข้อมูลอยุเหมือนกัน มารอด้วยคนค่ะ
รอด้วยค่ะ..ร่วมด้วยช่วยกัลลลล...
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-13 16:49:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอคนมาตอบบจ้าา
หมอยุทธ วีคูนไหมคะ
กำลังหาแบบอยู่เลยค่ะ แบบนี้สวยดี แต่กลัวจมูกเราทำไม่ได้ สวยดีอ่ะ
หมอกันย์นวมิน89 สวยมากพี่เราไปทำมาเนียนปลายสวยไม่โป๊ะ
สวยมากทรงนี้ ของเราก้อทำทรงนี้มา9เดือนแล้ว ทำมาครั้งที่3แล้วค่ะ ตอนนี้ปลายแดงมาก ใกล้จะทะลุแล้ว เครียดๆๆ เก็บตังค์หมาข้อมูล แก้ใหม่ เสียดายทรงนี้สวยมาก
ตอนทำเอารูปนี้มห้หมอดู หมอบอกว่าเนื้อเราไม่เชิ่ดมากเหมือนในรูปได้แค่หยุดน้ำ ตอนนี้ทำมาได้ 1 อาทิตย์แล้ว
หมอชัยรัตน์ BB you
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้