ดู: 2042|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมุกผุ้หญิง ปลายหยดน้ำ หมอไหนดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัวเองเป้นคนจมุกโด่งอยุ่แล้วค่ะ แต่อยากได้ปลายหยดน้ำสวยๆ หมอไหนดีคะ ที่จริงตอนนี้ก้เล้งๆ หมอเฉลิม ฟอร์จุน , หมอเกมส์ บีบีทองหล่อ กับ หมอต่อพงษ์ รัชดา  3 ท่านนี้ไว้ค่ะ เพื่อนๆ ว่าหมอไหนดีคะ หรือหมอท่านอื่นก้ได้ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
ดูจากการเลือกคุณหมอของคุณมาแล้ว ..ส่วนตัวเราใน 3 ท่าน ขอเลือกคุณหมอเฉลิมคะ..
หมอเกมส์เหมือนเราสิ เราทำกับหมอเกมส์

แสดงความคิดเห็น

หมอเกมส์ทำแล้วมักไม่มีหยดน้ำเลย ปลายมักเชิด เพราะหมอเกมส์จะกลัวทะลุ  โพสต์ 2013-5-13 00:33
ต้นฉบับโพสต์โดย ffuy เมื่อ 2013-5-12 22:02
หมอเกมส์เหมือนเราสิ เราทำกับหมอเกมส์ ...

หมอเกมส์ทำแล้วมักไม่มีหยดน้ำเลย ปลายมักเชิด เพราะหมอเกมส์จะกลัวทะลุ

ลองไปอ่านบทความของหมอเกมส์ดู จะเห็นว่า หมอเกมส์ค่อนข้างไม่ชอบจมูกหยดน้ำ เพราะกลัวทะลุ
ดังนั้น ถ้าชอบหยดน้ำสวยๆ ต้องไปหาหมอคนอื่น เช่น หมอเฉลิม หมอชาตรี สยามคลินิก หรือวีคูน เป็นต้น
มันแล้วแต่ผิวหนังคน ถ้าเป็นคนที่เนื้อที่ปลายจมูกมากก็ไม่ทะลุหรอก

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วย  โพสต์ 2013-5-13 09:37
เราแนะนำหมอเฉลิมค่ะ
ไปทำกับหมอเกมส์สิ มือเบานะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-16 16:39:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคน มากๆ นะคะ ตอนนี้คิดว่าจะทำแบบเสริมปลายด้วยกระดุกใบหุ จะดีกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้