ดู: 3721|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] จะไปทำน้องนมกับคุณหมอเทพ ประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
เรียน พี่ๆ ที่มีประสบการณ์

กำลังจะไปทำน้องนมกับคุณหมอเทพ แต่อยู่ภูเก็ต จึงกังวลหลายอย่างรบกวนพี่ๆ ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

นั่งเครื่องไป ไม่ทราบว่าต้องนอนพักที่กทม ซักกี่คืนค่ะ

รบกวนแนะนำที่พักด้วยค่ะ

การเตรียมตัวนอกจากงดวิตามิน 1 เดือน งดน้ำ อาหาร 8 ชั่วโมง แล้วต้องทำอะไรอีกบ้างค่ะ

การเตรียมตัวหลังการผ่าตัด เราต้องเตรียมอะไรไปบ้างค่ะ เพราะไปทางภูเก็ตอยากเตรียมให้พร้อม

กะว่าจะพาน้องเลขาฯ ไปช่วยดูแล เผื่อช่วยเหลือต่างๆ

อื่นๆ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

ปล. อยากทำมากว่า 2 ปีแล้ว แต่กลัว... เข้ามาดูในเว็บนี้แล้วก็ตัดสินใจขั้นเด็ดขาด ทำให้เสร็จเกี่ยวจะแก่เกินงาม 555

ด้วยความนับถือ
ขอบคุณมากค่ะ
ไปวันไหนคะ จีไปพรุ่งนี้คะ ผ่า14
อยู่ภูเก็ตเหมือนกันคะ ยังไม่ได้เตรียมตัวเลย แต่เตรียมใจไว้บ้างแล้ว อิอิ สู้ๆนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 11:17:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gmeiner เมื่อ 2013-5-12 11:09
อยู่ภูเก็ตเหมือนกันคะ ยังไม่ได้เตรียมตัวเลย แต่เตรี ...

อร๊ายยยยยยย ดีใจๆๆๆๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณจีไปยังไงค่ะ ไปกี่วัน พักที่ไหน
ยินดีที่ได้ รู้จักเช่นกันคะ ไปเครื่องคะ11โมงเช้า ว่าจะพัก รร แทงโก้ ใกล้คะ ยังไม่แน่ใจคะว่าจะอยู่กี่วันคะ รอดูอาการหลังผ่าก่อนคะ
คุณมด นัดวันไหนคะ
แนะนำพักโรงแรมอินทรารีเจ้นท์ค่ะ อยูเยื้องๆคลินิกเลยสามารถเดินถึงคลินิกไม่ต้องใช้รถ ที่สำคัญทำเสร็จก็เดินกลับโรงแรมโดยสะพานลอยเชื่อมต่อกะตัวห้างทะลุเขเาโรงแรมห้องพักได้เลยค่ะ ไม่ต้องฝ่าฝูงชน เราไปพักมาห้อง 2,000 เอง ขอผ้าห่มหมอนไรต่างๆเพิ่มได้จ่ะกับแม่บ้านที่นี่เค้าใจดีมากกกก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aclaire เมื่อ 2013-5-12 12:00

แนะนำพักหลังทำหน้าอกอย่างน้อย 1 คืนนะค่ะ เพราะระบม ฝืนเดินทางจะทรมานสังขารมากเกินไปค่ะ อิอิ
ทำเสร็จอย่าลืมอวดรูปด้วยน๊าาาา สู้ๆค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้