ดู: 3504|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำทีค่ะ อยากได้จมูกเรียวสวย

[คัดลอกลิงก์]

เป็นคนที่จมูกใหญ่แล้วก้อตรงปลายจมูกเนื้อเยอะ และก้อบานมากกกกกกกกกกกกก เลยทำให้มีคนทักว่าหน้าเหมือนกะเทยเยอะ เศร้าใจมาก อยากมีจมูกเรียวๆ สวยๆ แบบสาวเกาหลีบ้างอ่ะค่ะ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะ ว่าหมอคนไหนแก้ปัญหานี้ได้บ้าง จริงๆ สนใจหมอเฉลิม แต่ไม่แน่ใจว่าหมอเค้ารับทำทรงเกาหลีอย่างเดียว แล้วรับแก้ปัญหาจมูกด้วยหรือเปล่าอ่ะค่ะ รบกวนช่วยกันแชร์ความคิดด้วยนะคะ

ปล.ส่งรูปจมูกมาให้ดูด้วยค่ะ ห้ามตกใจนะคะ เหอ เหอ
Pimben สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ช่ายแล้วปรึ่กษาหมอก่อน

แต่ก่อนจะทำต้องหาทรงที่เราต้องการจิงๆให้ได้ก่อนนะค่ะ

เพราะจะได้ไม่ผิดหวัง

แต่เราว่าของคุณ ititnaann อ่ะเน้นแบบจมูกยาวดีกว่านร้าทำปลายแหลมยาวออกมาน่าจะสวย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-8 20:41:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคุณหมอที่พอจะแนะนำไม๊อะคะ ได้ยินเพื่อนบอกว่าหมอกมล ทาวน์ อิน ทาวน์ และก้อคุณหมอที่หลุยส์คลีนิค แก้ปัญหาจมูกใหญ่ได้ แต่ก้อแอบอยากได้แบบเกาหลีกะหมอเฉลิมอีก แบบว่าแอบหลายใจ เพื่อนคนไหนมีปัญหาเคสคล้ายๆ กันแนะนำคุณหมอหน่อยนะคะ ว่าท่านไหนดี

ปล. ทรงที่อยากได้แบบของดาราเกาหลีชื่อ มินฮโยริน อ่ะค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าจมูกแบบแอนจะทำได้อ่ะเปล่า แหะ แหะ
เสริมให้โด่ง และยาวขึ้น

ช่วยให้จมุกดูเรียว ไม่ใหญ่ ในระดับหนึ่งคับ
จมูกคล้ายๆกะเราเลยงะ
เคยมีน้องผู้ชายที่เพิ่งรู้จักกันเค้าก็คิดว่าเราเป็นกระเทยเหมือนกัน5555
เราก็กำลังดูๆอยู่อะว่าจะลองไปปรึกษาหมอดูก่อน
ยังไม่อยากรีบร้อน แล้วก็เก็บข้อมูลด้วย

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=699&extra=page%3D2
ยังงัย ๆ แล้วก็สามารถเข้าไปปรึกษาคุณหมอได้หลาย ๆ ที่นะคับ เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

^^ ส่วนข้อมูลการติดต่อคุณหมอท่านต่าง ๆ ในบอร์ดพอมีข้อมูลอยู่เยอะครับ ลองค้นหาดู
ลองปรินซ์รูปที่อยากทำแล้วลองเข้าไปปรึกษาคุนหมอก่อนดีกว่า
หรือขอดูเครสตัวอย่างในคอมของคุนหมอจมูกคนไข้ที่คล้ายจมูกเรา
ว่าเสริมออกมาแล้วจะเป็นประมาณไหน ปรึกษาดูหลายๆ ที่
แต่พี่ว่า ซองเฮเคียว น่าจะเหมาะนะ จะทำให้ดูยาวเรียวขึ้น
[color=Blue]เราแนะนำไห้ไปทำ หรือ ว่าไปปรึกษา[ ที่ คลินิก เฟิร์สแคร์ ได้นะคะ
เป็นคลินิก ศัลยกรรมคะ ยู่แถวๆๆหลังลานจอดรถ เสรี เซ็นเตอร์ นะคะ
คลินิกยู่ตรงข้ามกับทางเข้าลานจอดดรถของ เสรีเซ็นเตอร์ สนใจติดต่อ
โท 02-7482526
เราแนะนำไห้จ้า
เอาไว้เป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งละกันน้าจ้า
/color]
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 22:09:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคร้า ถ้ายังไงเลือกได้แล้ว จะมาแจ้งให้ทราบกันอีกทีค่ะ อิอิ
หมอเฉลิมไม่ได้แค่เสริมแบบเกาหลีอย่างเดียวนะคะ
หมอยังแก้ข้อบกพร่องของจมูกให้ด้วยจ้า ลองไปปรึกษาดูนะจ๊ะ
จมูกพี่กะใหญ่บานคล้ายน้องอะยังแคบลงเรย
หมอเฉลิมไม่ได้แค่เสริมแบบเกาหลีอย่างเดียวนะคะ
หมอยังแก้ข้อบกพร่องของจมูกให้ด้วยจ้า ลองไปปรึกษาดูนะจ๊ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-13 22:44

จมูกสวยแล้วเอารูป ก้อย มาโชว์ทำไมเนี่ย รุ่นพี่ต้องโชว์ตัวอย่างซิจ๊ะ อิอิอิ.....
อืม ต้องเน้นหมออะคะ

ว่า เอาโด่งและยาว

อยากได้แบบไหนเน้นหมอบ่อย ๆ

ออกมาสวยแน่นอนคะ
หมอเฉลิม ทามทรงเกาลีสวยหรอคะ แบบเอาหลังหูมาทามป่ะคะ ถ้าแบบหลังหูไม่กล้าทามอ่ะค่ะ แต่อยากได้ทรงเกาหลีเหมือนกัน
มาเก็บข้อมูลเราก็จมูกใหญ่เหมือนกัน
แต่เราเป็นกระเทยนะคะ

555

ตอนนี้เลงหมอสำรวยคะ แล้วก็หมอเฉลิม แต่คิวแน่นเอี๊ยดคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-8-2 12:00

แนะนำ อาจารย์กิติชัย โรงพยาบาลยันฮีคะ ยินดีมอบส่วนลด ดูแลกันตลอดการรักษาคะ
หมอเกมส์ใจดีมากๆค่ะ ตามใจคนไข้ แต่ต้องดูด้วยนะคะว่าจมูกทำได้แค่ไหน เพราะตอนคุยกับคลีนิกเค้าจะบอกเลยว่าจมูกเราได้แค่ไหน เพราะป้องกันการทะลุค่ะ
หมอเทพเรื่องจมูกก็หมอเฉลิมอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้