ดู: 2122|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หาที่แก้จมูกใหม่ค่ะ ที่ไหนคุณหมอตัดสิลิโคนเทียบจมูกให้ดูก่อนทำบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามผู้ที่เคยเสริมจมูกมาค่ะ เราอยากแก้จมูกใหม่ คือมันเบี้ยวนิดหน่อย อีกอย่างเราอยากใได้สิลิโคนให้เล็กกว่านี้ มันทำให้หน้าดูแข็งมากเกินไป่ อยากได้ปลายจมูกโด่งกว่านี้ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

ถือโอกาสเอารูปก่อนศัลกรรม-หลังศัลกรรมมาฝากค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-9 14:25:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พิมผิดบ้าง ขอโทษด้วยนะค่ะ รีบ5555
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-9 14:40:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพปัจจุบัน

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคร่าาา  โพสต์ 2013-5-9 14:58
สวยขึ้นเยอะเลยครับน้อง  โพสต์ 2013-5-9 14:51
สวยขึ้นน๊าาา เราชอบนะะ ^^
สวยแซบแล้วค่ะ
สวยขึ้นแล้วนะคะ..แต่ปรับการแต่งหน้าแต่งคิ้วใหม่..เข้าใจว่าช่วงก่อนหน้านี้เทรนด์คิ้วเข้มมาแรง..
แต่ว่าหนาและหัวคิ้วเกือบติดกันเลย..มีพื้นที่ให้จมูกนิดเดียวเองคะ..
ทำจมูกมาแล้วก็ต้องแต่งหน้า,ไลท์ดั้งเหมือนกันจ้า..
สู้ๆนะจ่ะเด็กพระจอมมม
สวยแล้วนะคะ จะแก้อีกหรอคะ น่ารักมากกกก
น่ารักมากๆค่ะ
รูปแรกน่ะ สวยแล้วนะ แต่รูปที่สองอ่ะ คิ้วหนามากเกินไปอ่ะจ้ะ แต่ยังไงแล้วก็สวยอยู่ดีแหละนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย noeiiiesy เมื่อ 2013-5-9 14:40
ภาพปัจจุบัน

ป้าดดด คิวหนามั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มาตอบให้ข้อมูลค่ะ เราทำที่
BB you ไม่เทียบ ได้คุยกับหมอก่อนทำแปปเดียว แล้วก็จับฉีดานอนหลับเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้